Massage Khoẻ Tân Bình Real me TNT Tân Bình

Lượt xem: 785

khauthancong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/6/24
Chủ đề
1
1
4
TPHCM
0 ₿
Có mem nào đã đi thử spa real men ở đường TNT Tân Bình chưa? Thấy giới thiệu quảng cáo trên facebook là có gói massage aroma gì ấy.
Xách xe chạy qua check thử. Thấy trước cửa cũng nhiều xe máy dựng lắm không biết có gì hot ko. Vào hỏi bé lễ tân thì bé trả lời là gói dv aroma là vuốt lướt nhưng ko cho ra. Ok chọn gói 60ph. Vé là 350k chưa gồm tip.
Lúc ngồi ở ngoài đợi hỏi thì bé nói ở đây các bạn KTV làm theo tour chứ khách ko được chọn trước. Đã thấy -1 đ rồi. Bước vào trong thì phòng ốc đúng dạng spa bấm huyệt bẻ cơ gội đầu dưỡng sinh, có tầm 5 cái giường, 2 giường có bồn gội đầu, kê tương đối sát nhau, chỉ có rèm kéo che chắn xung quanh. Các giường xung quanh làm gì nói gì là có thể nghe được hết.
Một bé làm cho mình phát cho mình cái giỏ kêu mình thay đồ bỏ hết vào giỏ? Really? Thay đồ ngay tại giường mà cũng ko có phòng tắm trước hay thay đồ riêng, quy trình y như các cơ sở waxing, haìzz, chán tập 2. Nghe em nói trước cơ sở có làm waxing bi nhưng giờ tạm ngưng. Ok cũng may ngưng sớm chứ cũng khó cạnh tranh mấy chỗ khác được đâu
Em phát cho cái quần lót giấy, nghĩ bụng chắc cũng sẽ diện kiến tuyệt chiêu xé quần đầy cảm xúc như Emo hay VIB, nhưng ko như bạn nghĩ đâu bạn ey. Lên giường nằm thì nằm úp trước, cũng thoa lướt vuốt tinh dầu, nhấn khỏe vùng lưng, cẳng chân, bàn chân. Sau đó em cũng vuốt lướt nhẹ nhàng nhưng cao lắm chỉ xoa vào nửa mông, tuyệt nhiên ko có đi sâu hơn chứ đừng nói đụng chạm, để ý là tay em có cảm giác hơi sâu vào một chút là em lại di tay ra ngoài. Cũng ko có thả kiến bò hay kéo khăn chầm chậm như các spa khác. Không có một tí cảm xúc gì cho khách như mình, và từ em, từ đầu buổi đến cuối buổi ko một câu trò chuyện hỏi han. Chiếc quần lót giấy và thằng em vẫn y nguyên vẹn như chưa hề có cuộc chia ly
Và nếu đã như vậy thì phần lật nằm ngửa cũng ko có gì bất ngờ, vẫn là những xoa vuốt tinh dầu cho ướt người rồi thôi. thoa vuốt xong em lấy khăn vải ướt lau hết người cho sạch tinh dầu. Hết giờ em kêu ngồi dậy bóp vai nhưng mình nói thôi để a thay đồ luôn, hỏi em có phòng tắm lại ko thì em chỉ đi vào trong. Té ra cũng có phòng tắm các bạn ạ, 1 phòng tắm chung cho 5 giường. nhưng mà cũng hài và bất ngờ cái là phòng tắm cực rộng, có thiết kế 2 vòi sen riêng biệt và đặc biệt nhất là có 1 chiếc giường đá kích cỡ y như giường spa/massage nằm ngay giữa phòng tắm nơi 2 cái vòi sen chĩa vào, làm mình cực kỳ thắc mắc và suy nghĩ mục đích và công dụng của cái giường này.
Tổng kết lại là với những ai thích thuần khỏe thì nơi này có lẽ phù hợp, "có lẽ" thôi là bởi vì làm khỏe cũng ko hẳn là bởi vì có vuốt lướt là chính.
Mà những ai thích vuốt lướt nhẹ nhàng pha chút cảm xúc thì cũng ko ổn lắm vì thiếu cảm xúc, thiếu tương tác giao tiếp.
Ai quan trọng riêng tư yên tĩnh thì càng ko được vì các giường sát nhau ngăn cách bởi rèm.
Ai thích vuốt lướt táo bạo thì nố nồ nồ nô ko có đâu cưng
Ai thích vuốt lướt kèm he thì như đầu bài đã nói, quên ngay và luôn
Tựu chung lại là mình cũng ko hiểu spa định hướng như thế nào, tưởng quy trình như emo, thaomoc, vib (no happy ending) nhưng ko phải. Mà giá vé thì ngang ngửa các spa khác nhưng csvc lại kém (ko phòng riêng, làm ngay tại trệt). Mình đi vé 60ph 350k tip thêm 100k thì với mức giá này là có thể thoải mái ở Rum cũng gần đấy hoặc Bee gò vấp rồi. Nhưng mỗi người mỗi ý, có thể có người thích, có người ko. Riêng mình đã đi nhiều spa "vuốt lướt" (như page và bạn lễ tân real men giới thiệu) thì đơn giản rồi, chắc chắn sẽ ko quay lại.

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
41
46
Hcm
0 ₿
Spa này tui đã từng đi 1 lần và ko bao giờ trở lại. Lần đó tui đi tiệm vắng chứ ko đông như lúc bác đi. Chạy quảng cáo và dùng những từ ngữ dễ gây hiểu lầm và tò mò. Cảm giác như bác, sụp hầm toàn tập. Chẳng hiểu theo môn phái nào nữa, đúng là như bác trên nói định hình phân khúc tiễn khách....

Chúc Long

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/24
Chủ đề
0
41
22
Tphcm
0 ₿
Giống thằng mặt lồn mạc thị spa, giá thì siêu chát, dùng từ ngữ đao to búa lớn cum control này nọ. Ai đi về cũng chưởi om sòm

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,030
360
38
0 ₿
máy cái spa hoành tráng trong âm thanh với hình ảnh mà thực tế như lù thường có nguồn gốc từ phương bắc.

• Like
Điểm cảm xúc: Chúc Long