Q.10 Relax ngày mệt mỏi bên bé 512

Lượt xem: 621

lukencuc

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
110
46
0 ₿
Mấy nay thấy tranh cãi vụ healing chữa lành đồ mà không biết mấy bác chữa lành sao chứ tui là 1 là làm lon bia 2 là ôm gái là hết liền , cần gì đi đâu xa cho mệt người nói chữa lành là nghĩ ngay tới phương anh relax, đúng kiểu relax luôn

Vô đây 1 cái là ta nói ấm cũng dã man, mấy bạn lễ tân thì chuyên nghiệp phết rồi vô là được mời nước liền nay được tư vấn cho bé 512 , thấy cũng khá nhiều bài về bé này, nghe chắc ổn nên chốt cái rụp rồi lên phòng xông hơi

Bên đây phòng sạch sẽ thơm tho phết, vô phòng là có lon bò húc với đĩa bưởi ăn,xông hơi 1 lúc thì bé gõ cửa vào, thấy mình xông hơi ra là lau người rồi trao cho mình màn cháo lưỡi đầy nồng nhiệt mới đầu vô là bé đã nghịch ti mình rồi

Vô tới bồn thì ta nói má ơi luôn bé tắm rồi bé ghẹo đủ trò hết mà thích nhất phần tắm, bé vừa thỏ thẻ bên tai vừa anh ơi anh à, rên demo đồ nữa cười muốn xỉu với em, tắm xong bé lau từng chút một vẫn không quên ghẹo bé ciu 1 xíu trước khi lên giường nằm
Qua bài khỏe thì bé làm phê nha, bẻ xương răng rắc luôn mà nhưng thấy bé vừa làm vừa cười giỡn với mình khá vui không biết sao bé nhiều năng lượng thế

Khỏe người rồi bé lại lôi ra trả bài trời ơi cặp zú của em không thể khiến mình rời mắt được khỏi em, em trườn nó khắp lưng rồi mặt trước đủ cả khuyến mãi nhấp nhấp thằng em, tung luôn tuyệt kĩ nuru tăng hưng phấn làm thằng em nó cứng ngắc luôn, rồi bé cho mình nếm trải cảm giác bj ngược khúc này phê khỏi mở mắt luôn như chơi đớ luôn, cảm giác khúc đó như kiểu linh hồn rời khỏi xác đi chu du 9 tầng mây và rồi đành cumout đầy mạnh mẽ hehe, tới đây là hết rồi về bé ôm tay mình xuống tới tận quầy luôn
Bé 512 face xinh nha nét hiền hiền iu lắm
V1 bưởi to tròn , nhìn là khỏi nhớ mặt bé ra sao nhớ mỗi ngực bé
V2 eo thon ôm thích lắm
V3 to tròn săn chắc
V4 cắt tỉa gọn gàng , nhiều nước êm
Tic= camapro
Tip 900

chó đỏ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề