Q.5 Report #07 Big Bang, em đưa anh vào khúc tình ca

Lượt xem: 2,148

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
109
3,789
1,851
5 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Em, người cho tui cảm giác "một lần đã trọn vẹn ái ân". Người mà tui ko thể mang bộ mặt lạnh mỗi khi đối diện. Tính ra cũng bẵng đi thời gian chưa gặp lại em. Bỗng biết tin em đã sang nơi khác làm. Thế là trong tui lại rạo rực muốn gặp em ngay. Hôm đó tui trong trạng thái khá là tích cực, mà phải đến giờ khi khá là ngẫu hứng mới viết về e. Vì khó có thể qua loa, mà phải ghi nhớ hồi tưởng đầy đủ thì mới viết đc theo style của tui. Bữa đó chuẩn bị xong mọi thứ tui liền alo cơ sở hẹn trước em #07 Big Bang, cho một cuộc gặp đầy mong chờ

Đến quầy đưa code camapro thái xong quan sát chút, cơ sở mới và trông khá ổn. Locker cũng thân thiện dù nếu đẹp trai hơn thì ổn hơn. Nói chớ cũng uống miếng nước ăn miếng bánh rồi từ từ lên phòng. Lòng có chút hồi hộp

Khi em bước vào thì, "tôi vẫn thấy em như ngày nào". Nghĩa là vẫn bóng dáng hợp gu tui ấy. Người cao ráo với đôi chân dài, vẻ gợi cảm vẫn ko lẫn đi đâu được. Tui đón em với ánh mắt đa tình. Em có ngạc nhiên vì tui ko báo trước mà đến. Đánh giá lại ngoại hình như sau:
Face đẹp dù tui chưa biết em trước cũng có thể bị hạ gục, còn giờ thì ko thể nói gì hơn ngoài hợp gu
V1 cam mỹ tiệm cận bưởi, dù có sửa nhưng vẫn đẹp
V2 eo ót
V3 doggy thì còn gì bằng
V4 ae tự trải nghiệm thêm

Em tắm rất kỹ lưỡng mọi ngóc ngách, mà thật ra lúc đấy tui mải ngắm em cho đã và trò chuyện những kỷ niệm.

Phần ms khoẻ thì lúc trước tui thấy e làm bài bản, đấm đá có lực tốt. Nhưng hnay tui ko kêu e ms khoẻ do muốn dành thời gian tâm sự nhiều hơn. Chớ sao, em luôn đem lại cho tui cái cảm giác trọn vẹn. Trò chuyện, ôm ấp rồi sức nóng tăng dần. Tui bắt đầu cảm nhận cơ thể em với khúc dạo đầu, bằng nụ hôn bỏng cháy đầy rạo rực. Em cũng liền đáp lại
Nắng ôm mình trái đất
Trăng hôn biển mặn nồng

Thế là cuốn vào nhau. Lúc này nếu chỉ miêu tả những skills của em thì ko thể nào đủ được. Vì từng đường lưỡi hơi thở, âm thanh của em và tui đều hoà quyện. Đây ko phải du lịch thái mà còn hơn thế nữa. Phải gọi là ái ân mới đúng. Thằng đệ tui cũng chả thể nằm yên, vì em đang chăm sóc nó rất kỹ. Lúc này có lẽ khó diễn tả bằng lời, mà nên mượn câu này vậy "dẫn vào thế giới của Du Dương". Khi dàn tinh binh thúc thủ cũng là lúc tui thầm cảm ơn em. Sau khi vệ sinh lại thì tui và em lại nằm bên nhau. Những câu chuyện được tiếp diễn và cái cách em nằm bên tui, mái tóc dụi vào vai thú thật khiến tui lưu luyến. Đến lúc ra về tui còn choàng lấy em và muốn đặt lên trán một nụ hôn.

Tổng kết tic có code và tip theo sự hài lòng. Và tui sẽ tìm đến em tiếp để tận hưởng khúc tình ca

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
143
4,938
4,730
30 ₿
chúc mừng bạn già, đi đâu cũng có người quen ta

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau