Q.3 - Report 39 | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.3 Report 39

Lượt xem: 2,142

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,048
1,266
Sài Gòn
11 ₿
M biết chứ nhưng bác quên đây là MT, các KTV thích tắm chung với khách hay ko là quyền các bé, bé có thể ngâm bồn nới chuyện với mình nhưng khách khác thì bé chỉ tắm cho khách thôi chứ không vào bồn. Bên Đệ Nhất thì có 09 ko những ngâm bồn còn hay vào phòng xông hơi vừa xông vừa ôm nói chuyện nên mấy bé nghỉ mình tiếc ngẩn tiếc ngơ vì mình biết là hiếm bé làm vậy lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại and rùa con

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
685
549
0 ₿
Sao bác ko Inbox em nó xem đang làm ở đâu, tới gặp bé trải nghiệm tiếp.hihi. Nhưng bác nói đúng, ở MT có thể bé đó vào tắm với khách này nhưng khách khác thì ko. Trừ khi trong gói dvu bắt buộc tắm với khách.

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,048
1,266
Sài Gòn
11 ₿
Bé nó còn nt ngược lại thì có: em nhớ anh, em muốn anh ms cho e…mà em bay đi tỉnh khác cmnr giờ thả thính m bắt máy bay ra đó à, với lại toàn đại gia bao nuôi ko, ai mà đú lại nổi…=.=!

Trở Lại

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
16/11/23
Chủ đề
8
708
539
Thiếu Gia Chạy BMW
0 ₿
Bác Thích đi ms có vẻ chiều mấy bé quá nên mấy bé hư đó nha kkk.

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,048
1,266
Sài Gòn
11 ₿
Nói chung về ktv MT LQĐ m thấy họ tuyển kỹ lắm, khả năng sụp hầm là ko có, chỉ là hợp hay ko hợp với ktv mà thôi.
Mà sao bạn ko viết review cho bé 7? Để ae đi sau than khảo, phòng của MT nhìn ra ngoài đường LQĐ, sạch sẽ, view đẹp, cực relax nên vẫn là nơi m chữa lành dù giá cao hơn mặt bằng bthuong 1 xíu.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con