Report em Di 07 Hương Mê 2

Lượt xem: 10,385

hoamay2019

Bé Tập Massage
28/5/19
15
8
Sau chầu nhậu sương sương với công ty thì mấy anh em tìm chổ giải trí . Những quán quanh Bình Thạnh - Gò Vấp củng test hết rồi nay thử sức xuống BD xem sao . Chạy hơn 20 phút từ TĐ xuống củng tới nơi , vào vé 200K củng thấy ổn .

Đọc report thấy em 07 củng ổn nên book thử, vào xông hơi cho khỏe đã rồi tính . Ngồi 1 lát thì thấy có người đi vào , hỏi thì đúng 07 nhưng là số mớii :)) em 07 củ nghĩ rồi nhưng không sao .

Ra lau người sơ thì bé kêu vào tắm thôi , bé tắm kỳ cọ kỹ lắm , xong ra lau khô người leo lên giường cho bé đấm bóp .

Đánh giá chung :
- Kỹ thuật cực kỳ tốt , đấm bóp đủ bài thêm vài skill lạ cho anh em
- Massage Thái với những kỹ thuật mới lạ , rất hài lòng
- Thư giản thì tuyệt vời , cam kết bảo đảm có 69 96

Em dùng ngực đi lưng rất kỹ , tạo cảm giác cực kỳ thoải mái , biết bắt cảm xúc của khách , phê như con tê tê. Tới phần chót thì em chăm sóc thằng em rất kỹ , kết hợp nhịp nhàng giữa BJ HJ Bú Bình khiến kiềm chế không nổi luôn .
Sau 10 phút chiến đấu thì chịu thua trong tay em , nằm ôm em xíu tắm rồi ra về .

V1 : hơi bé nhưng tạm ổn
V2 : 8đ
V3 : 8đ
V4 : Mướt mườn mượt

Hẹn hương mê 2 lần sau sẽ tới .

• Like
Reactions: maiyeuem
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Chà mọi người, Cho mình hỏi sao viết report cho 07 của dubai rồi mà ko thấy đâu nhỉ ?
  • Dory Dory:
    Anh viết cho bạn nào thì đợi mod box đó vào duyệt nè anh.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    thanks bác
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    HoangAnhBT nói:
    Chà mọi người, Cho mình hỏi sao viết report cho 07 của dubai rồi mà ko thấy đâu nhỉ ?
    bạn viết sai box nên bạn post lại đúng box nhé
  • Tai tan Tai tan:
    @Lục A Ka, check ibb em bác ơi
  • koolboy95 koolboy95:
    hello anh em :)) mình member khu vực q6 gần dubai binh tân haha
  • dan541968 dan541968:
    chao anh em em la nguoi moi a
  • Professor Professor:
    @koolboy95, đồng dâm q6 luôn :)
  • P Phạm duẩn 26390:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
  • V Vũ Đức:
    @HoangAnhBT,@HoangAnhBT@HoangAnhBT
  • nhimxu nhimxu:
    Phạm duẩn 26390 nói:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
    mạnh dạn đề xuất kim huy nếu thích service tốt
  • Tháion1 Tháion1:
    Chơi kéo búa bao gần tuần rồi mà chưa trúng lần nào. Xui vãi
  • loveofsex loveofsex:
    tích cực quay tay vận may sẽ đến đó , tranh thủ comment sớm hihi.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Anh HoangAnhBT chọn Búa và đấu với anh số 1 - 3 - 5 - 9 - 10. Anh sẽ giành chiến thắng tại cơ sở Massage Kim Huy Quận 1.
  • Chuột Bạch Mun Chuột Bạch Mun:
    vào bài viết kìa bác.
  • C Chiến 114:
    Có tiệm nào tôi Z ko a r
  • Cua 3 Càng Cua 3 Càng:
    bên này ms thôi bác, hok có đâu.
  • MrxXx MrxXx:
    Hello ae
  • bebebangbong bebebangbong:
    Kim huy số nào v1 to vậy các pác
  • Má Nobita Má Nobita:
    Đi 11 đi bác.
  • mocthichchim mocthichchim:
    10 nha
  • Tristana Tristana:
    Má Nobita nói:
    Đi 11 đi bác.
    còn pé nào kỹ thuật cao hem pác

Duy7240

Massage Nghiệp Dư
    6/11/18
    69
    46
    29
    Hương mê dạo này thế nào rồi bác. 4,5 tháng rùi chưa đi không biết có nâng cấp gì không?

hoamay2019

Bé Tập Massage
    28/5/19
    15
    8
    Hương Mê ở gần trung tâm củng tạm ổn bác ơi, có mấy bé mới củng ok đấy

cuoctinhdaqua20072010

Bé Tập Massage
    18/2/19
    17
    6
    34
    bác đi hm nào mà bảo xấu, vé có 2xi mà bác, đâu như mấy thằng khác dc
    Tôi đi hương mê 2 khoảng 5 lần rồi, mỗi lần gặp 1 em và đều không có ấn tượng gì mấy, duy chỉ có em 12 hay 14 gì đó còn tạm, em nó cao, minhon, tướng ổn nhưng sv yếu. Em số 5 sv tốt nhưng face thường quá tụt cảm xúc, nói chung tổng 500k thì cũng tạm thôi. Nếu anh em chi khoảng 500-700k thì nên đi rừng xanh và hoàng thành, nhiều số ổn hơn. Chịu khó theo dõi và xin code thì tổng 1 lần massage thái hết hơn 500k đến 750k. Những số đáng gặp 10, 12, 17, 18, 26, 39, 69, 86, 88, 99...

Hoàng boy

Bé Thích Massage
    16/11/18
    42
    5
    29
    Tôi đi hương mê 2 khoảng 5 lần rồi, mỗi lần gặp 1 em và đều không có ấn tượng gì mấy, duy chỉ có em 12 hay 14 gì đó còn tạm, em nó cao, minhon, tướng ổn nhưng sv yếu. Em số 5 sv tốt nhưng face thường quá tụt cảm xúc, nói chung tổng 500k thì cũng tạm thôi. Nếu anh em chi khoảng 500-700k thì nên đi rừng xanh và hoàng thành, nhiều số ổn hơn. Chịu khó theo dõi và xin code thì tổng 1 lần massage thái hết hơn 500k đến 750k. Những số đáng gặp 10, 12, 17, 18, 26, 39, 69, 86, 88, 99...[/

Hoàng boy

Bé Thích Massage
    16/11/18
    42
    5
    29
    Bác dfi thử massge tâm hoàng 158 gs3 dịch vụ ok phòng ốc đẹp mới nv phục vụ chuyên nghiệp ko để bác thất vọng đâu

Hoàng boy

Bé Thích Massage
    16/11/18
    42
    5
    29
    bác đi hm nào mà bảo xấu, vé có 2xi mà bác, đâu như mấy thằng khác dc
    Các bác di thử quán số 7 huyền thoại hm chưa jio mở tiệm 158 gs3 gần khu big c đi an phòng đẹp nv phục vụ vui vẻ ok nói chung là dâm làm tình phê các bác dfi thử đi toii là ưng vãi

Hoàng boy

Bé Thích Massage
    16/11/18
    42
    5
    29
    Số 7 cũ hương mê mở tiệm 158 gs3 bữa tôi dfi bé số 9 vừa bụ múp mặt xinh làm tình dâm nói chung phê các bác thử e này di bao phê bao tê

Hoàng boy

Bé Thích Massage
    16/11/18
    42
    5
    29
    Chỗ 158 có đào mới chưa bác, hay vẫn 5 em như trước!
    Đào mới nhiều e ok bác cũ nghỉ rui e còn e số 9 thui bác jio mấy e mới tui dfi e số 8 số1 12 rui bác ok jio có vé mới 300 bác di thử đi tê chim họa mi luôn tôi mới dfi thử bác ah

maiyeuem

Massage Nghiệp Dư
    29/10/18
    92
    8
    31
    Đào mới nhiều e ok bác cũ nghỉ rui e còn e số 9 thui bác jio mấy e mới tui dfi e số 8 số1 12 rui bác ok jio có vé mới 300 bác di thử đi tê chim họa mi luôn tôi mới dfi thử bác ah
    Cho e xin nick Zalo bưaz nào đi chung bác oi, 0592334560

ghien_massagez

Bé Thích Massage
    15/11/18
    59
    16
    46
    Vé mới có thêm dịch vụ gì vậy bác

Tắt ảnh nền