Q.5 Review bé 29 - nữ hoàng hoàn mỹ

Lượt xem: 1,535

Crimson

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/5/23
Chủ đề
2
2
11
BD
0 ₿
Gần đây có dịp đi thử Big Bang vài lần thì cảm giác vô cùng hài lòng về mọi thứ: phòng ốc rộng rãi, tiện nghi, nhân viên tận tình, ưu đãi thì nhiều ngập mặt còn các bé thì chất lượng đồng đều thực sự. Nói chung là cơ sở làm ăn z là chết (cc) t rồi, ổn áp z chắc t ghé quài luôn :8onion38:

Về phần bé 29 thì đúng là danh bất hư truyền:
- Bé người miền Tây, rất cá tính nha. Kiểu nói chuyện ko quá ngọt ngào nhưng bánh cuốn, giỡn hớt chọc ghẹo rất vui nhưng cũng ko kém phần damdang.
- Bé này với bé 09 là bạn thân, t thấy đúng là 1 cặp hắc-bạch: bé 09 sẽ kiểu bạch cô nương nhẹ nhàng, yêu kiều còn bé 29 là hắc hoàng hậu chắc suất kèo trên. Bác nào có chút máu M vào gặp em nó chắc sướng tê, bantumlum.
- Phần msg mệt thì thôi, t cho 10 điểm về chỗ chứ kỹ thuật của bé đỉnh quá. T chỉ tả dơn giản như z: bé đi đường lưỡi gần như ko xót 1 cm nào trên người cả, ko xót 1 cm nào. :cuteonion21:

- Nãy giờ khen nhiều rồi nên giờ kiếm cái để chê ha. Thực sự t không hiểu t đã làm gì bé mà em chà đạp khắp người t tới nỗi xương cốt kêu cọt kẹt :cuteonion25: À nhưng thực ra t đùa thôi chứ cái đó là 1 phần trong bài massage khỏe của ẻm :8onion38:. Nói thật là đi msg dzui dẻ t chưa gặp bé nào dùng chiêu msg này hết, bé làm vừa giống trong spa vừa rất có lực. Đã!

Về ngoại hình thì face bé xinh, có nụ cười đẹp. Da bé trắng mịn, V1 mềm xỉu. Những thứ khác thì thôi mời ae xem hình, chứ ngàn lời linh tinh sao bằng 1 bức hình chân thực.

=> Nói chung t đi msg cũng kha khá r mà gặp bé 29 vẫn được trải nghiệm nhiều thứ mới ưng hết ý. Hẹn gặp lại my queen vào 1 ngày ko xa.

Đính kèm

100.1 KB · Lượt xem: 441
  • Like
Điểm cảm xúc: Chaser.TD and Ku.Mi.Ni

Ku.Mi.Ni

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
2
92
9
37
0 ₿
chắc set kèo cặp đôi bạn thân 09-29 thử xem sao quá kkkkkkkkkkk

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
243
58
0 ₿
Đã trải nghiệm và ko như tất cả những gì chủ thớt chia sẻ
Về kỹ thuật thì đúng ko gì để bàn cãi 10/10
Nhưng face thì do mình quen đi các bé xinh nên chỉ chấm khoảng 5/10
V1 ko như ý chắc cần nâng cấp vì nhỏ và hơi nhão
V3 thì rất ok
Nói chuyện thì ok
Một vài trãi nghiệm hơi khác chút nhưng phản ánh đúng
Nếu bác nào tìm bé có face xinh thì sẽ ko như ý đâu nhìn mặt 29 hơi nam tính chút.

• Like
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

••Thiên Bồng Nguyên Sói••

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/4/23
Chủ đề
1
15
6
Tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Tiêu chuẩn chấm face xinh của bác là như nào vậy, phải mũi cao mắt to phải sửa hết mới là đẹp sao?
Tôi đi ms nhiều rồi, nhìn mấy em sửa nhiều có đẹp đó mà kiểu đơ đơ với không được tự nhiên.
Em 29 nói chung cũng ổn áp, nhìn được, trắng trẻo sạch sẽ, vui vẻ ms khỏe skill đỉnh là quá ok rồi.
Mỗi người mỗi gu đừng lấy thước đo của bác mà chấm điểm vậy, bác thấy không đẹp, mà người khác thấy đẹp thì sao.
Đàn ông đi chơi mà tính đàn bà vậy lên đây nói kì thế , không thích thì không gặp lại là được.
Lần sau tự viết bài rồi muốn khen chê gì, muốn nói gì nói nha bác, đi hết số ở BigBang chưa rồi hãy chấm điểm cũng không muộn

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
243
58
0 ₿
Ok bác , ko vấn đề gì, nói lên quan điểm cũng như thêm thông tin cho các bác đi sau có nhiều lựa chọn thôi , cũng là những đóng góp cho diễn đàn . Câu từ chuẩn mực chứ ko nặng nề như cách bác nói đâu. Bác có thể xem các report của mình đều chính xác nếu bác đủ thâm niên .

• Like
Điểm cảm xúc: hoangnguyen11dvb

hoangnguyen11dvb

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/9/23
Chủ đề
10
55
29
ho chi minh
0 ₿
Canh me 29 này lâu rồi ai cũng khen nay có ý kiến hơi chân thực hơn và là người theo trường phái nhìn ảnh đoán ngoài thì mình soi nhiều ảnh từ studio của cơ sở đến ảnh che mặt của ae *** *** bigbang review thì mình nghĩ quan điểm nét mặt cũa bác vosidao có quan điểm riêng. Nhưng ae mình bỏ tiền mua dv các bé làm nghề này cũng bước qua nhiều thứ nên cũng thoáng thôi. Mình sẽ đi 29 và có review kiểm định riêng chia sẻ sau :cuteonion9:

• Like
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿