Q.8 Review hot girl Windy Trung Sơn 79

Lượt xem: 2,002

hoangnguyen11dvb

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/9/23
Chủ đề
8
37
17
ho chi minh
0 ₿
Mới đi chấm bé 11 Windy Hanoi 9 điểm sẵn thừa thăng xông lên về sân nhà SG qua Windy TS review hot model.79 1m65 luôn.

Cơ sở hơi khuất đường nhỏ trong khu Trung Sơn gần Bồng Lai Các xa xỉ. Vẫn như HN Windy là 1 ngôi nhà to làm cơ sở, vẫn ấn tượng kiểu sợ vào nhầm nhà dân khi có lẽ khuya mấy bác cuối tuần dọn ra sân ngồi nhậu

Ok ko sao. Phàn chính. Bé 79 này mấy bác nhìn hình mê liền ha, cao to con vòng nào ra vòng đó. Khuya rồi nhưng vẫn cố gắng nên book đc bé lúc giờ kiểu bé sắp về ngủ. Sai lầm từ khâu cả 2 đều gắng là đây

Bé làm mấy người rồi và cũng mệt. Mình book số bé nên ko thay người đc nên bé cũng cố gắng nhận. Phòng ốcwindy này đẹp, có giường nước lạ lạ kiểu đôi lứa ôm nhau tắm mưa ấy. Bồn rộng giường thoải mái.

Bé 79 mặt gần giống ảnh, bé lao động quá hay sao nên gầy hơn hình, được cái ngực tròn đẹp. Vòng 2 eo ót, da ngăm, miền Tây, mông tròn. V4 ko khám phá nhiều nhưng ok. Bé làm mình shot đầu ra được. Masage khỏe ko ấn tượng có lẽ khuya 2h buồn nhủ mệt nên cũng ko quá quan trọng. Phát 2 bé hì hục vì mệt và mình cũng lâu ra hơn nên vật vã quá nên đau hàng mình nói thôi mệt nghỉ em ơi. Trước đó thấy bé mệt mình đã nói cứ thoải mái ko sao tới đâu cũng được ko áp lực thành tích Bé nói a dễ vậy. Chứ khó em cũng sức đâu nữa mà làm em ơi

Túm lại mình ko tới đc bé mệt thấy tội nên mình nói thôi về ngủ em ơi. Bé nhẹ nhõm nói thôi lần sau a vào em bù lại

Tổng kết 2 chai. Về ngủ, ra xe nhìn mấy huynh trải chiếu nhậu khuya ngoài sân xôm tụ mình chạy về tự nhủ mốt ko sai lầm booking khuya nữa dù hot girl cỡ nào cũng thế. Report chấm dứt