Q.10 Review HOT hòn họt 06 P.A

Lượt xem: 2,144

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau 1 thời gian tạm dừng các chương trình event thì nay sau bao thay đổi event đã trở lại với ae chúng ta, thay mặt toàn thể ae diễn đàn gửi lời cảm ơn đến đội ngũ QTV và các cơ sở. Mở bát đầu năm và may mắn trúng giải nhưng tiếc thay là trùng cơ sở, dạo quanh thì thì thấy còn P.A là oke la và quyết định nhắn Dory để đổi. Hôm sau sắp xếp công việc và xách code đi thôi, đến nơi làm thủ tục check code nhanh gọn lẹ xong được hỏi có chọn số nào không, lướt 1 vòng ipad trống 6 số và quyết định chọn 06 vì nhìn rất là mlem mlem. Được đưa lên phòng bdsm mà dường như bạn nhân viên chắc là mới vô làm nên còn lóng nga lóng ngóng, gửi bạn chút cà phê chúc bạn làm việc tốt. Chưa kịp thay đồ thì ở ngoài đã cốc cốc rồi, bước vô là 1 em gái ngon nghẻ mặt xinh với 1 giọng chào rất chi là chết chóc, giọng ngọt hơn mía lùi. Do phòng xông hơi bạn nhân viên đã quên bật nên là ngồi chơi xơi nước luôn khỏi xông và bất ngờ bạn gái mời đi tắm luôn, thầm nghĩ ủa sao gấp gáp vậy ta, gỉả bộ bấm điện thoại bận rộn tí để có thời gian trò chuyện làm quen với em nó xíu thì bất ngờ em nó lột sạch đồ chừa mỗi cái quần lọt khe và nhảy tọt lên đùi mình ngồi. Cuộc chơi bây giờ mới bắt đầu đây, sự thân thuộc dần hiên hữu và những trò con mèo cũng bắt đầu dần lộ ra. Mình thì trước giờ đi massage thích tình cảm và cảm xúc của cả 2 nhiều hơn là theo quy trình của cơ sở nên bảo em nó đi tắm rồi ra giường luôn để 2 đứa còn "tâm sự", em tắm rửa sạch sẽ cho cả 2, lau khô sạch sẽ và cùng nhau dắt tay lên giường.
Qua lớp kính trần của phòng bdsm, cả 2 bắt đầu những màn vờn nhau và bắt đầu hòa quyện vào nhau, trao nhau nụ hôn nồng thấm sưởi ấm cơ thể rạo rực và bắt đầu dâng trào cảm xúc, cả 2 làm những gì mà những đôi nam nữ yêu nhau hay làm (trừ bước ọt ọt) để rồi cùng nhau bắn tung tóe ôm nhau mãn nguyện sung sướng. Vì là không theo 1 cái quy trình nào hết nên cũng không biết phải diễn tả như thế nào, tất cả đều là cảm xúc, nhưng chốt 1 câu lại là em nó làm tình bao sướng, kỹ thuật phải nói là đỉnh từ bj đá lưỡi ... được tặng kèm cả 1 màn CIA. Sau đó em xin phép đi súc miệng rồi tắm rửa lại cho cả 2 rồi mới bắt đầu đấm bóp tí cho khỏe người.
À quên giới thiệu qua về em gái 06, teen 2k4 đàng quàng nha nhưng kinh nghiệm đầy người, quê HG và mới vô P.A làm đc 2 ngày
- Vòng 1: hàng cực phẩm tuyệt đẹp mà còn to tròn bóp bú rất mê
- Vòng 2 : chút mỡ thôi
- Vòng 3: căng tròn sức sống vỗ kêu bạch bạch, doggy chắc là bao cháy
- Vòng 4: cắt tỉa gọn gàng, nước nôi lênh láng
- Đấm bóp thì có lực, cũng nhiều bài
- kỹ thuật onsen, nuru thì vì không làm theo quy trình nên không đánh giá được
Nói tóm lại là 1 số sẽ rất hot nếu vẫn còn làm ở P.A sau giai đoạn thử việc, mấy bác gu tình cảm thì thích cái đẹp thì có thể tranh thủ ghé P.A thử qua em nó, đảm bảo không thất vọng
Tic: code free onsen (cảm ơn mod @Dory và cơ sở đã tài trợ)
Tip: 1tr
Nhân viên và bác giữ xe: cà phê

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

daredevil

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/2/23
Chủ đề
4
37
17
HCM
0 ₿
bác nhanh quá
hôm qua *** *** PA lên hình hỏi ngay mà chưa sắp xếp đc kiểu này thì lại nhức đầu chọn số mỗi lần tới PA :))

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ PA cám ơn anh đã tin tưởng Và lựa chọn cơ sở để trải nghiệm. Pa cũng thay mặt bé 06 cám ơn a vì đã giành thời gian viết bài cho bé. PA xin lỗi a trai vì locker mới làm ngày đầu nên còn hơi lóng ngóng ạ. Dạ chúc anh trai buổi tối vui vẻ ạ.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿
dạ bé 06 off bệnh mai đi làm bình thường anh trai ạ. A có đặt bé alo hotline bên e đặt trước a nhé.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿
Dạ a gọi hotline đặt trước để được tư vấn bé hợp gu hơn ạ.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿
  • Like