Gò Vấp Review lần thứ 2 của Beauty Spa ở cơ sở gò vấp của nha ae ☺️

Lượt xem: 7,594

Phương_nguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/23
Chủ đề
5
35
27
Tân Bình
0 ₿
Chiều nay mính quay lại chỗ gv này lần 2, lần đâu mình đi e tên Thư có HE như 1 số ae đã bit. Lúc tới thì gặp 2 bé đang dọn dep cùng thợ sửa sang lai spa, hẹn mình 1 tiếng mấy sau quay lai, mình cũng tranh thủ địa ngay 1 bé mặt baby, rất xinh hỏi tên e nó là Trinh có cái mục ruồi trên mặt thế là chạy ra quán cf đợi đặt lich zalo e nó (như hình đính kèm)

Tới h hẹn quay lai đi lên phòng, e nó đưa cái quần short kêu thay, nhưng mình chỉ mặc sịp, e nó cũng hông nói gì là thấy thic rồi, rồi trong lúc ms mình cởi luôn nói cho thoải mái & e nó cũng chịu lun là thấy khoái rồi kkk

Vê khoản massage thì rất yếu, vuốt lướt cũng k đã phê bằng e Như, & tới lúc nằm ngửa cũng để cho nude lun
e nó nhìn cười cười kkk. Nhưng e nó k chịu HJ, mình nói là hứng quá & cầm lấy tay e nó đặt lên súng xoa lun thì e nó rất miễn cưỡng, nói còn 5 phút hết giờ rồi mình cũng bắn ra vì hưng phấn quá
Lúc xomg là 5h, e nó nói 5h30 có khách book hẹn 2 xuất 90 phút lận tới 8h30 lun ghê thiệt, k bit có phải b nào trên diễn đàn này k nũa kkk
Túm lai cơ sở ở gv thì có 3 em : Như, vs 2 em Trinh, Quỳnh (mắt kinh) bên TTT chuyển qua & e Viên lưu ý là mỗi e này chịu wax thôi nhé ae

Đính kèm

197.7 KB · Lượt xem: 895
  • Like
Điểm cảm xúc: Myth and babycockvn

galardo

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/5/23
Chủ đề
0
65
32
Macao
0 ₿
ủa, thấy mấy bài spa kiểu này move vào khu khác hết rồi mà, giờ lại post ở đây

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Đã quay cái xác sống lại lòi cây hàng ra em cười hà hà hà (nghĩa là em chê cây súng lục bé nhỏ) nhưng vẫn cố cầm tay em đặt lên nòng súng xả đạn bất chấp khiến em sợ hãi là tội ác, thật là dã man.

• Haha
Điểm cảm xúc: ludieukhang and noname.limit

Phương_nguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/23
Chủ đề
5
35
27
Tân Bình
0 ₿
Bác xem kỹ lại mấy bài trước của các bác khác cũng đã có tên mv rõ mà chời. Đã chấp nhận vào làm còn ngại gi nữa, đằng nay tui có up hinh mặt mũi gì đâu chời....lạy b

• Like
Điểm cảm xúc: LinhNho45

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
146
109
Hồ Chí Minh
10 ₿
chịu mấy bác mấy cái này spa bình thường có thể tuỳ mỗi ktv muốn kiếm thêm thì làm , review làm đúng quy trình ghi tên chả sao, còn review làm hơn ghi rõ tên vậy, khách tới dù chỉ mới tới lần đầu cũng book đúng ktv đó, kẹt lịch cũng chấp nhận chờ chủ nó nghi hoặc ktv làm chung nói ra nói vào. T góp ý vậy còn này tuỳ quan điểm mỗi người

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿