Q.5 Review ms bigbang

Lượt xem: 1,167

Club001

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/10/23
Chủ đề
2
2
0
Tphcm
0 ₿
Lần đầu tiên được bạn giới thiệu qua trải nghiệm thử dịch vụ massage bigbang ở quận 5 . Đúng ngày sinh nhật tròn một năm mở cơ sở big bang . Lập tức mình phi con xe tới ngay cơ sở lúc mới bước vô thấy bảo vê giữ xe niềm nở chào đón mình với thái độ lễ phép mình đánh giá thái độ 10/10 tiếp đến mình vào cơ sở được bạn tiếp Tân sắp xếp phòng chờ vì lúc đó quán đang mở chiến dịch envet -Mừng sinh nhật nên được miễn phí vé 100% .
Vừa mới vào đợi thì lúc đó bên phục vụ - tiếp Tân liền đưa mình chai nước suối và ảnh còn nói thêm nếu cần gì cứ nói bên e phục vụ ạ .

theo minh thấy lúc đó co sở full phòng và còn rất nhiều anh trai phải đợt cả tiếng đồng hồ thì mới được lên phòng . Về phần chăm sóc khách hàng thì cơ sở mình Cho 10/10 ạ thái độ phục vụ tốt , chu đáo . Vừa ngồi đợi lên phòng thì minh quan sát khu vực bên phòng chờ khá sạch sẽ và gọn gàng , phục vụ đầy đủ về ăn uống cũng như là đồ uống
Vì là mừng sinh Nhật cơ sở - ai tham gia vào 2 ngày 9, 10 đều nhận được một phần quà của cơ dở hình như là bánh kem thì phải ,ăn rất ngon .
Vì là sinh Nhật nên trường hợp đa số là full phòng , trong lúc ngồi đợi lên phòng mình phải mất hơn 30phút mới lên được, tiếp Tân dẫn mình lên bằng thang máy xịn xò kèm theo đó là rổ trái cây và nước uống coca và nước suối và 2 quả trứng gà luộc .điều đau tieen khi mình bước vô trải nghiệm minh cảm nhận được là phòng ốc sang chảnh đầy đủ tiện nghi như là tivi , phòng xông hoi khô . Xông ướt và giường massage cỡ lớn và khu vực bồn tắm lớn. Có thể ngâm mình trong đó được luôn ạ . Ngoài ra phòng bữa mình đi có cả phòng vệ sinh riêng nữa cơ . Trong phòng minh còn thấy cả pháo nurru mình vé mình đi có ăn.
Theo mình đánh giá với tầm giá tiền như thế này mà tim được một cơ sở được trang bị đầy đủ tiện nghi - hiện đại như thế này thì rất khó ở khu vực miền nam với giá thành như này .
Đánh giá so bộ về phòng cơ sở đạt 10/10 so với những noi mà tao đã từng đi .
Trước khi bắt đầu mình đã bat tivi và nghe Cắt đôi nỗi sầu của tăng duy Tân và sau đó thì t vô xông hơi . Vừa xông hơi vừa nghe nhạc cảm giác free đỉnh thật :)))
Xông hơi được 5 phút em tao chọn số 32 ôi vừa vào trông em dễ thương làm sao :))) , face bé 2k kute baby làm sao ..
đối với anh em khu vực đã k con quá xa lạ với co so big bang , mấy em đào o đây đa số sv ok rồi việc đó khỏi bàn cãi :))
Em tao chọn cũng thế e quê đồng tháp theo t được biết
Về đánh giá em ấy thì trên cả sự tuyệt vời rồi
Face cute dễ thương baby học sinh
V1 hệ cam sành :)) 8/10
V2 ít mỡ ôm là sướng 8/10
V3 vỗ nghe tiếng bạch bạch :)) 9/10
Mặt phụ huynh thân hình học sinh - ẻm thích hợp cho những ai muốn bắt về làm người yêu đó

Vừa mới gặp thôi đã ôm ấp sa vào lòng anh cảm giác bao nhiêu mệt mỏi công việc tan biến
Bé yêu vừa vào trong bồn tắm kì lưng tắm sạch sẽ cho anh lại còn trườn nuru nữa - cảm giác thật khó quên cho một buổi trải nghiệm oh yeah . Về phần kĩ năng và âm thanh của bé phát ra là người khác nhớ mãi không thôi :)) Bé vừa massage mệt vừa massage khỏe cái nào cũng được đánh giá 10/10 ạ
ngoài ra tao đi vé 1tr2 con được su dung phao và duong nhiên anh thích thì bé phải chiều :))) cảm giác nuru trên phao thật tuyệt vời ông mặt trời ☀️ ☀️
Và dĩ nhiên trong phần vé bé phục vụ đầy đủ bao gồm kiss 69 , cia ,…. Đều có hết day du cả
Mình tuy là sự trải nghiệm đau tien tai co so nhung minh cảm thấy là khi minh doi diện với bé mình cảm giác như được sự yeu thương , chiều chuộng

Sau khi tắm rửa sạch sẽ bé dùng ki năng luoi tuyet đỉnh đi từ trên xuống dưới và sau đó chăm sóc thằng em bên mình :)) ôi thằng em mình sướng thế k biết , chịu k nổi 3 phút thế là out trong sung sướng :))
Cảm giác vua nghe nhạc lofi vừa out cảm giác thật khó quên .
Sau khi kết thúc hiệp 1 , bé tam rửa sạch sẽ cho minh rồi lên massage tâm quất vừa giỏi mệt tay nghề lại tốt , bé massage xong rồi lại trườn nuru Cạ toi đâu thằng em cứng tới đó

Xong hết phần massage Minh lên ghế sofa ngồi được bé cưng chiều hết mức vừa được khui lon coca vừa được bé đập trứng chăm sóc cho nữa ===>>> sướng như càn long trụ vương là có thiệt nha mấy bác
Ngoài ra nhân dip co so tron một năm có gửi mình một phần quà nho nhỏ đó là bánh kem . Khui bánh kem ra ăn thì được bé chăm sóc đến tận răng chỉ có việc là mở miệng ra thôi hmm

Vừa nghe nhạc feel vừa được bé chăm sóc tâm sự trời đất thiệt là một buổi trải nghiệm đáng nhớ . Bé tuy trẻ nhưng sự thấu hiểu của bé không hề trẻ dâu cái bác Ôi cô bé ngây thơ đáng yêu của anh muốn bắt về là người yêu luôn đấy các bác
Vừa nói chuyện vừa chém gió với bé thì thằng em mình nó chuẩn bị ngóc đầu lên rồi thế là vào việc thôi
. Bé vừa thấy thằng em mình là bé biết phải làm sao rồi . Bj được hơn 15 phút mới out ôi thật sung sướng biết bao , cô bé đồng tháp dễ thương hiểu chuyện ai mới đầu nhìn vào cũng thích .
Kĩ năng thuong thua k xoát một giọt nào làm mình nhớ mãi .
Ngoài khoản mệt bé còn cho cháo lưỡi thoải mãi như người yêu ., hun môi sâu nồng cháy
Kết thúc 2 hiệp đầy sung sướng :)) ngồi tâm sự với bé hơn 20 phút về cuộc sống bla bla bla cái gì bé cũng chiều bạn được hết

Xong việc 2 hiệp Minh con được ăn trái cây tẩm bổ để khỏi bị mất sức sau 2 trận chiến đầy găng go với bé . Ngồi cạnh bé k chi là sung sướng mà còn sự quan tâm chia sẻ khi minh gặp chuyện buồn không vui đều sẽ tan biến xong xuôi trước lúc ra về bé còn ôm hôn trao cho mình sự yêu thương triều mến như người yêu thật sự . Theo mình đánh giá tổng quan cuộc vui 10/10 không có điểm chê chi có điểm cộng ,
về phần kết thúc mình bước ra phòng có bé đi theo nữa xuống thang máy thì phục vụ và lễ Tân đều hỏi han Minh bé bé phục vụ có tốt không . Thì đương nhiên là tốt rồi thanh toán khuôn mặt vui tươi rồi ra về thôi
Theo mình đánh giá co so big bang có thể nói về sv lan csvc tot nhat trong khu vực - giá cả thị trường cạnh tranh thì phu hợp khách hàng . Giá lại rẻ ktv đẹp chất lượng . Nhưng tiện cũng cảm on. Co so đã tạo điều kiện sân chân cho anh em cũng như cộng đồng massage ạ . Anh em nào đến co so trai nghiệm thi thu chon số 32 k làm anh em that vọng đâu :))

Tổng kết cuộc vui tic 1tr2 event free vé quá tuyệt vời cho một buổi trải nghiệm

Đính kèm

1.1 MB · Lượt xem: 146