Q.5 review số 08 cực ấn tượng trong lần thứ 4 ghé BIGBANG

Lượt xem: 926

CUBUVINA

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
19/2/23
Chủ đề
3
4
2
HCM
0 ₿
Sau 3 tuần đi công tác ở Gia Lai mình mới về lại SG và có thời gian viết review về bé 08 ở BIGBANG tháng trước cho ghé.

Cuối tháng 5, trước khi đi công tác dài ngày mình quyết định ghé BigBang xả ra cho hết để đi làm việc tinh thần thoải mái không bị bí bách, hên sao lên *** *** vừa có game giật code trúng thưởng free vé, lúc đầu canh vé 09 nhưng xui sao bị chậm 1 nhịp đành lấy tạm vé 08 (Vì nhìn trong hình ảnh thì mình ấn tượng và kết bé 09 hơn). Tới nơi nhận vé chụp vé checkin làm thủ tục các thứ rồi lên phòng.

Nhận xét ấn tượng đầu tiên với mình là bé 08 lên phòng cực kỳ nhanh, mấy lần trước mình phải ngồi sông hơi giết thời gian tầm 10p thì các bé mới lên, bữa nay mình vừa cởi đồ ra là bé đã vào phòng kakaka. Ấn tượng đầu tiên gặp bé là hình ảnh bé trong hình và ngoài phải giống nhau tới 90% (giống nhất so với những bé mình từng đi). Bé có răng khểnh cười xinh và nc rất thân thiện luôn nha, về dáng thì không phải bàn mình kết nhất v1 của bé vì hàng REAL 100% luôn, vừa tay không quá bé, bóp cực kỳ sướng và bé cũng không ngại dữ hàng hay gì (cái này mình rất kết bên BIGBANG hầu như bé nào cũng rất thoải mái với khách).
Tiếp theo thì bé cũng chuẩn bị nước rồi 2 đứa vào tắm, 2 đứa tắm kiểu úp người vào nhau, ngồi phía trước cọ lưng phía sau nó phê thì thôi luôn á, tay bé tắm cho mình, còn tay mình thì tranh thủ khám phá v4 bé (vừa viết vừa nhớ tới mà cương cứng luôn á hihi). Tắm cho thèn anh xong bé cũng tắm cho thằng em nhưng tắm bằng miệng nha =))) phê quá trời phê luôn, chịu không nỗi mình kêu bé qua phao trường, bé làm phao phê cực kỳ. Mình sướng quà lật bé ra làm lại cho bé, tay vừa móc miệng vừa bú, bé phê giật giật liên hồi kakaka.
Xong hiệp 1 thì bắt đầu lên giường chuyển qua làm khỏe hồi sức, về phần làm khỏe thì mình không đánh giá cao lắm vì (chỉ vừa đủ có có), cảm giác không có lực mà cũng đúng thôi vì người bé kiểu mình dây mỏng lét kaka. Nhưng được cái bé cực kỳ chịu khó nc với khách luôn. Rồi 2 đứa tiếp tục hiệp 2 trên giường trong thế 69, bé này làm miệng nhiều hơn làm tay, khi ra bé hút trọn trong miệng không thừa 1 chút nào luôn.

Tổng kết về bé 08 này: Bé này mình đánh giá là giống trong hình nhất với những bé mình từng đi, về dáng thì 8/10 (vòng 2 bé chịu tập gym fix 1 tý mỡ thừa nữa thì đúng chuẩn dánh venus luôn á), về phần service thì các bé bên BigBang mình chưa kiếm đc bé nào để chê luôn.

Đính kèm

73.9 KB · Lượt xem: 53

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
806
255
0 ₿