Q.5 Hình Review số hot 29 bigbang

Lượt xem: 2,029

Muadongkolanh

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
16/8/23
Chủ đề
5
9
12
Hà Nội
0 ₿
Chiều mưa tê tái, nằm nhà lướt lướt xem mấy bộ JAV làm thằng em nó khóc um sùm, dạo này xem phim heo nhiều quá hay sao mà chỉ hứng thú mỗi thể loại massage trườn bò thêm tí oil ướt át ae ạ. Thôi thì thằng anh đã con mắt rồi thì chiều thằng em chứ sao giờ, Big Bang thẳng tiến. Mình đi vé 1tr2, tip = vé chưa giảm, tổng thiệt hại 1tr8.

Review nhanh bé 29: Face xinh, kết nhất đôi mắt bé này (trông sắc sảo) 3 vòng bốc lửa, da trắng mịn, ko vết muỗi đốt, tay vuốt mượt 1 đường từ lưng xuống mông, êm và mát rượi :cuteonion7:

V1: Hệ cam, vừa tay đủ xài, tần số dao động tốt, nựng nảy tưng tưng :cuteonion41::cuteonion41:

V2: Vòng 2 gọn gàng, ko tí mỡ thừa, ôm vừa vòng tay

V3: to tròn phúc hậu, vỗ kêu đen đét, cưỡi ngựa đè thằng em ngạt thở =))

V4: tỉa tót gọn gàng, lún phún tí lông tơ, bót

Tắm bồn: bé tắm sạch, chà xà bông kĩ, có vuốt lướt mơn trớn đủ bài, đi lưỡi và làm 1 shot trong bồn.

MS khỏe: bẻ khớp, chườm đá nóng và xoa bóp dầu đủ bài. Ae nào thích mạnh bảo bé tăng lực lên nhé. Mình nghĩ phần này nên làm sau khi out 1 shot để hồi sức.

MS mệt: trườn nuru, đi lưỡi khá lực, cảm giác giống kiến bò lúc vừa làm vài “ngao” xong ấy. BJ, đá trứng cút phê lắm nha ae, bé ngậm sâu, xoáy nòng điêu luyện, mém trớ mấy lần, ae nào yếu cẩn thận bài này của bé đấy nhé :cuteonion58::cuteonion58:

Cảm ơn Bigbang đã tài trợ chương trình này. Chắc chắn sẽ còn gặp lại em nha 29 hehee

Đính kèm

87.5 KB · Lượt xem: 524

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
804
254
0 ₿