Massage Khoẻ Review Thảo Mộc massage khoẻ ở Xuân Diệu

Lượt xem: 3,573

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LaoTa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/11/23
Chủ đề
3
12
12
Saigon
0 ₿
Cũng thấy nhiều anh em rầm rì chỗ này, thường thì massage khoẻ mình sẽ đi tiệm Khoẻ hoặc Quỳnh Như 137 làm foot luôn.

Sáng hôm qua rảnh rỗi 10h vác con xe cùi tìm tiệm Thảo Mộc ở ngay đầu hẻm 76 Xuân Diệu thử xem ntn.

Cơ sở cũng nhỏ gọn, sạch sẽ và có vẻ chủ cũng từ thợ mà ra nên có vẻ chăm sóc khách khá kỹ.

Bé lễ tân hình như mới 18-19 gì đó, khá xinh và vui. Bé bảo em cũng làm nhưng chỉ khi ko đủ NV.

Lên phòng tắm tráng sơ một xíu, mặc cái quần lót giấy vào thì em nhân viên tên Ly vào xin phép làm.

Nhận xét chung như sau:
- điểm trừ: cơ sở không có chỗ xông hơi, nhà ở trong hẻm (nhưng đây cũng có thể là điểm cộng với một số anh em ngại biển số xe bị lộ)

- Phòng: cơ sở nhỏ, chỉ có 1 phòng riêng + 2 phòng 2 nệm. Tính ra tối đa chỉ được 5 khách. Nhưng ưu sẽ là khá riêng tư và ko xô bồ như Khoẻ. Phòng ốc sạch sẽ, ánh sáng vừa phải, nhạc nhẹ..: nói chung ổn hơn khoẻ, quỳnh như nhiều. Phòng mình cho luôn 11/10. Quần áo đồ đạc treo trên giá riêng trong phòng luôn. Đỡ lo mất mát

- nệm to, nằm thích.

- nhân viên: mấy em khác mình thử sau. Bé Ly này tuổi chắc tầm 2 mấy ba chục nhưng cũng trắng trẻo, sáng sủa. Tay nghề massage khoẻ phải nói là cực ổn.
Điểm cộng lớn và đặc biệt là khi massage chân, em vuốt tới tận bẹn, cảm giác suýt chạm thằng nhỏ. Làm thằng nhỏ dựng cờ liên tục. Kể cả nằm sấp và nằm ngửa
Máu trào lên não thò tay xoa đùi em nó thì em nó bảo bên em chỉ làm khoẻ thuần tuý, anh cứ nằm im trải nghiệm và hưởng thụ:". Và đôi bàn tay ma thuật lại vuốt tới tận góc sâu nhất của bẹn, phê không tưởng luôn.
Nằm ngửa vẫn tiếp tục bài massage như thế, sau đó là massage tay, cổ vai gáy rồi kết thúc.
Nhưng tuyệt nhiên ẻm ko đụng hay vuốt thằng con cưng của tui. Mặc dù hứa hẹn bo thêm ì xèo.

Nhận xét: thấy cũng có vẻ rất ổn. Bởi sau khi đi thì chiều tui hẹn em rau đi ks và chiến 3-4 phát làm em rau chết đi sống lại vì ko hiểu sao mình khoẻ thế.

Xong xuôi xuống tính tiền, 359k/70 phút, phụ thu phòng riêng 100k. Chả nghe nói gì về tiền tip ở bé Ly sau khi làm xong. Hỏi lễ tân tip bao nhiêu, ẻm bảo bên em ko bắt buộc, tuỳ anh.
Đưa 600k khỏi thối . Thấy bé lễ tân cám ơn rối rít và rót trà mời mình.

Quá ổn so với giá cả và dịch vụ
Tui sẽ thành khách quen tiệm này chắc

P/S: đang uống trà thì có đồng dâm nào cũng tới, có bé NV nhỏ nhắn, cực xinh đi lên. Bé lễ tân bảo tên Hiền. Hôm sau sẽ test bé này.

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki, NMT9x and Lực phạm

DeCon93

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/7/20
Chủ đề
3
54
15
0 ₿
H chổ này còn có 1 bé ly 1 bé duyên... Nên dễ kẹt lắm

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Skill bé Ly em confirm đúng như bác thớt nói nha. Một trong những em vuốt lướt mà em thấy phê nhất từ đó đến giờ em đi.... Ly tầm cũng 25 - 28 tuổi gì đó, kỹ thuật làm khỏe khá tốt vì em gốc từ Spa qua.. Còn vuốt lướt thì khỏi phải bàn nhen anh em, đỉnh.. Thích nhất chiêu em vuốt hai bên xong là em ngồi vô giữa, lúc này chỉ nhổng mông lên mà tận hưởng, ẻm vòng tay xuống vuốt ngược lên trên..v.v... Nói chung kỹ thuật vuốt lướt của em Ly đỉnh thật, nhịp độ rất chậm rãi và phê chứ ko hề kiểu vuốt cho xong đâu... Nói chuyện giao tiếp cũng vui vẻ dễ thương

LaoTa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/11/23
Chủ đề
3
12
12
Saigon
0 ₿
b
vuốt lướt massage chứ có đụng thằng nhỏ và HJ ko bác? Em dụ ko được

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411

công tử trà đào

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/23
Chủ đề
4
104
51
Vozlwl8989
0 ₿
có cần mặc quần xì ko bác, hay là cởi quần xì mặc quần đủi của spa thôi.

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿

Không cần mặc quần lót của mình nữa đâu bác.. Mặc quần đùi, quần lót giấy của spa hoặc ko mặc gì cả.. Đi chỗ nào massage cũng vậy thôi...
Chỉ trừ mấy tiệm cắt tóc gội đầu bình thường có thêm dịch vụ đấm lưng thì bác vẫn mặc nguyên đồ hoặc cởi áo

phucpixel3a

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/3/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Chỗ này so với emo spa thế nào bác?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.