Q.1 Review về bé 37

Lượt xem: 5,431

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Tuy là đi ms đi chơi bỏ tiền nhưng
兄弟之情是否长久

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,576
1,689
5 ₿
Đầu tuần mà ae căng quá. Mạn phép nói câu công bằng, đúng ra rp này của thớt ko nên viết. Vì mới gặp ktv lần đầu thì đủ bài đã là ổn áp, khó mà đòi hỏi cái gọi là cảm xúc như người yêu được. Trừ những trường hợp đặc biệt cảm xúc đến từ hai bên, mà đôi khi chúng ta phải chủ động làm sao để "cảm".
Cá nhân tui đã gặp những em cho lên bờ xuống ruộng, dù sau đó ko đọng lại gì nhiều nhưng chẳng thể nói em đó làm ko tốt vì như vậy đã là ổn. Bản thân chúng ta đi chơi dùng tiền bỏ ra thật tuy nhiên sự tôn trọng dành cho ktv là điều cần thiết, có khi phải tiết chế sự mạnh bạo để dung hòa hai bên, như vậy những lần sau sẽ thăng hoa hơn. Dù gì các em cũng là con người là phái yếu mà
Mỗi người mỗi ý khi cmt thì thiết nghĩ chưa đụng chạm tới nhau, chúng ta khoan hãy gay gắt. Vì có những góp ý cũng chỉ là mang tính xây dựng dù cách nói đối với từng người có dễ hay khó nghe thì cứ nghe cái đã
Mọi người bình tĩnh ngồi xuống uống miếng nước ăn miếng bánh nè

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Muốn đối phương tình cảm sv hơn bt thì mình phải chủ động cả bằng lời nói lẫn bàn tay ma thuật chứ k phải đợi các bé ktv. Mỗi ng mỗi tính mỗi năng khiếu nên k thể bắt các bé ktv hoạt động như 1 robot được lập trình

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Nói thật mình chơi 4rum ko lâu nhưng massage thì mình cũng đi nát hết rồi. Nhưng thấy bác JL gì đó có vẻ thể hiện hơi thái quá nên tiết chế lại, núi cao còn có núi cao hơn đấy nên nhớ rõ biết mình biết ta trăm trận trăm thắng. Làm quá người ta ghét cho ko ai chơi chung nữa đâu bác à, mình chơi khiêm tốn vui vẻ thì ae vui hơn đấy. Ở đây tiền ai cũng có cả ko tiền sao chơi bác. Nick màu hay ko màu, tham gia lâu hay mới tham gia cũng chả quan trọng gì. Vài lời chia sẽ đến bác JL.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Nếu góp ý nhẹ nhàng như bác Gary đây thì chủ thớt rất lấy làm thiện cảm và lắng nghe. Đây bác JL thể hiện thái quá nói như kiểu dạy dỗ người ta chơi sao hơn nên ae có ghét cũng là phải thôi. Riêng tôi cũng đã vài lần bàn luận với bác JL và có vẻ không cùng quan điểm nên cũng ngại nch nhiều. Vài dòng nhắn gửi đến bác JL nhé.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Nhờ bác nói mình mới biết thì ra bác JL chưa có vợ. Chắc do bác dành hết tình cảm cho mấy em ở Dubai rồi thì phải nên ai mà đụng tới cọng lông chân KTV Dubai thì bác JL sẵn sàng đứng ra làm vị anh hùng cứu thế cho mấy em chống lại checker haha. Vài lời nhắn gửi tới bác @JokerZ Lam.

• Haha
Điểm cảm xúc: LSO, Vương Ưng Phong and El25

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ở đời nhiều lúc hiểu lầm bởi chuyện thị phi chẳng đuôi đầu, cái lưỡi người đời luôn thêu dệt rồi tạo nên tuồng lắm bể dâu.
Cuộc đời sao lắm dối gian người hay bằng mặt, nhưng không bằng lòng, miệng cười chắc thế đâu chỉ khi hoạn nạn biết đâu chân tình.
Con người ta sinh ra với 1 cái miệng để nói 1 lời, với 2 cái tai để nghe từ 2 phía.
Chứ không phải 1 cái miệng nói 2 lời và 1 cái tai chỉ để nghe từ 1 phía.
Khi bạn ném
SHIT! vào người khác có thể trúng, có thể không, nhưng tay bạn thì đã vấy SHIT!.

Khi ai đó cố tình làm tổn thương bạn, thì bản thân họ cũng đã phải trả giá vì điều đó rồi!
Nếu kẻ xấu nói xấu bạn, phán xét bạn mặc dù không biết gì về bạn, đừng buồn mà hãy nhớ kỹ một điều “Chó sủa khi gặp người lạ” ./.

• Sad
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Dear All ,

MỖI NGƯỜI 1 CÁCH SỐNG 1 PHONG CÁCH CHƠI
KHÔNG HỢP THÌ CÓ THỂ LƯỚT
KHÔNG CẦN MIỄN CƯỠNG

Chấm dứt những comments sai trái , gây hận thù tại đây ./.

• Sad
  • Like
Điểm cảm xúc: Tieubao2182 and Mr Mìn

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Bác chả có gì sai cả, tiền mình bỏ ra mình thích xài sao là việc của mình bác ko cần phải nghe ai dạy mình cả. Mỗi người mỗi sở thích gu đi mát xa khác nhau, ko ai có quyền phải chỉ bảo mình phải như thế nào vì tiền ko phải của họ.

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Nhưng mà nếu mình biết cách chơi , hay biết luật chơi sẽ được người ta sẽ mến cách mình chơi hơn anh !

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Không có cách chơi nào là chuẩn đâu nhé em. Mình chơi sao để mình vui vẻ là cách chơi đúng đắn nhất. Có thể với người này chơi vậy là vui, nhưng người khác chơi kiểu khác mới vui. Quan trọng mình tip theo đúng luật là ok.

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Thế thì quan điểm của anh em mình hơi trái ngược xíu , dù sao thì mục đích chung đi chơi giải trí vui vẻ là được , thanks anh !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.