Q.1 Riêng một góc trời, rung một góc nhà....

Lượt xem: 829

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
15
40
32
0 ₿
Từ ngày gặp bé 29 về tui một phần nào có đọng lực can bằng nổ lực xoa dịu gấu đang êm êm ấm ấm gấu xem cái đồng bộ điện thoại của tui với máy gấu lại phát hiện tui book vé đi massage. Dẫn đĩnh điểm gấu dọn về nhà ở để tui một mình buồn hiu hắt. Công việc cứ làm mà về nhà cứ thấy trống trống không biết làm gì hơn gọi mấy đứa qua nhậu , nghĩ là gấu đi thế nào cũng coi camera xem tui thế nào nên cứ thế là ngồi nhà nhậu xong lăn ngủ cho qua ngày, nằm sao đến 9h tối tự thấy ngứa ngáy bèn lấy cái điện thoại sơ cua ra gọi luôn qua dubai xã lũ.
Grab tới tui trở về tuổi thơ trốn theo men đường khuất cam rồi ra cửa nhỏ cũng không quên trên đường xóa khúc mở cữa, hoàn hảo.
Đến nới gọi lại bé thì báo bận thôi lựa được bé khác số 27 .
Lên phòng xông cho đã đời ra em ngồi sẵn, bé dáng cao cao, mình dây , do mình dây nên em nâng cấp v1 lên nhìn hấp dẫn lắm. Ngồi nói chuyện tâm sự trên trời dưới biển đúng là đi tối thời gian nó có vẻ thoải mái hơn không bị réo bới điện thoại hay gấu nhà cứ thế tui cùng em vào bồn tắm .
Tắm cùng em vẫn cảm giác đó , cái cảm giác mà khi vào bồn tắm cùng 1 cô gái mình thích nó sướng thế nào. Em tắm kỹ và bắt đầu xoa thằng nhóc mơn mớn trên cơ thể tui tiếp đến em mút thằng nhóc nhè nhẹ tui cứ xoa sờ bướm em, vừa đã vừa thỏa mãn cảm giác thiếu hơi gái mấy ngày nay . Trong cảm giác đê mê ấy tui xã ngay một tràn , nó nhẹ người như vừa trút bầu tâm sự.
Massage khỏe em làm nhiệt tình, chịu hỏi thăm đấm ổn . Tối trời được massage đá nóng vậy nó dễ ngủ .
Phần chính. Massage nuru dù biết em vừa vào mấy tuần nên kỹ năng sẽ không bằng nhưng khác hẳn, em vừa chiều theo cảm giác của tui vừa hôn hít làm mơn mơn thắng nhóc , em như cuốn theo đam mê mà làm khi trườn trên lưng em làm đi làm lại để từ từ tui cảm giác hơi ấm của em đến cô bé em được cạ cạ, tui xoay lại em tiếp tục trườn và như một kỹ năng em làm theo quán tính quen thuộc trường lên cạ xuống bú mút nó tê tái rồi lại để tui chăm sóc em thế là 2 đứa cùng sướng trong thế 69. Tui xã phát ngon lành trong thế giới hàu của em .
Không gian riêng tư vẫn thế nhưng lần này tui lại được dâng lên cao trào nhiều hơn nữa lần này kỹ hơn hy vọng nhà sẽ kg bị rung kekeke.
Tic tip onsen 2. pv cf. chú gx cf .

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác gặp bé kưng ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ ạ:cuteonion41: