Q.1 Rình mò 22 Queen đang tắm.....

Lượt xem: 1,344

Chú hàng xóm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
10
131
59
10 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nghe @Bé Voi gặp 22 về khen lấy khen để , gặp cuối tháng máu chưa về đành lục túi vợ để để maxa .
Rình tập 1 : Rình vợ
Thằng đàn ông nào cũng có cái nổi khổ là phải đi trộm lại chính mồ hôi nước miếng ...á nước mắt của mình. Nói chứ thương vợ lắm , để vợ chăm lo mọi thứ là hậu phương vững chắc, nhưng mà lâu lâu cho đổi gió phát. làm phải ...một lần. Nhân lúc vợ đi tắm tui tranh thủ rút 1 tờ 2 tờ 3 tờ rung tay quá , nhét vội vào túi rồi phi qua Queen.
Rình tập 2 : Rình người quen
Đang chạy tới Nguyễn Hữu Cầu một giọng quen thuộc , "tư đi đâu vậy " móa ơi giật cả mình, bảo đi qua bệnh viện Gia Định thăm bạn, thế xui rủi sao bà dì cũng bảo đi chung luôn đánh một vòng rồi đợi bả vào gửi xe tui quay xe bảo chưa mua quà .
Rình tập 3 : Bé 22
Phải cái cảm giác ngồi trong phòng xông nhìn bé vào bắt đầu pha nước , sắp đồ trên giường mà đã kích thích rồi, nhè nhẹ mở cửa đi ra hù em phát kekeke. em giật mình quay lại hết hồn chim én, trùi nhìn mắt em mà cưng quá. Em bắt đầu lau người rồi nc cười giởn vui . Vào bồn em tắm rồi trườn trong bồn phải gọi kích thích nhất trước giờ tui được tắm chung, từ chiều chuộng, đến hành hạ thằng nhóc phải lên bờ xuống ruộng , chưa out phát nào mà đã phê vậy rồi.
Lên giường maxa khỏe ổn. thêm cái đá nóng khá hợp lý.
Maxa thư giản cứ thế em làm tới từ từ chậm rãi, lúc thì nhanh , lúc thì chậm, rồi từ sau ra trước em đi lưỡi , trườn ngực mà tạo cảm giác phiêu phiêu , tui thất thủ , out một phát em mút không chừa một giọt , đúng là thế nào không biết chứ thế 69 mà có cia thì chỉ có tê với tái.
Thôi đã quá đã rồi tắm táp lại rồi phi về, 1 tờ 2 tờ rồi 3 tờ ra đi mà rất muốn thêm 1 tờ nữa để lần sau giấu quỷ đi gói nuru với em .
Thiệt hại camapro có tài trợ gói onsen nên còn 560k , típ em 900k , pv 100k vừa đủ.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,790
1,573
Xì Gòn
25 ₿
hên quá l.o.x chưa có vợ mà cũng hem có xiền , sao đây ta. kkkk

• Haha