Khác Riview spa tiềm năng

Lượt xem: 3,272

Concoc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/23
Chủ đề
2
16
12
Sg
0 ₿
Sao bao ngày cá cảnh thì bản thân mình cũng khám phá 1 số spa, massage, 1 tuần đi trải nghiệm các cơ sở ở q5,q10 thì hôm nay chia sẻ vs ae 1 spa mới từng viên gạch
spa tên N.A ở đường VVK q5 e mới khám phá
Vì chưa lập fanpage nên em vào đại hỏi luôn
Bên này có 3 loại vé là 250k-60p, 300k-75p… e quên rồi
Vào thì có 1 ktv nhìn cũng mlem dẫn mình lên lầu có hỏi xông hơi và đi tắm, kĩ thuật nói chung cũng ổn áp,cũng biết điều chỉnh lực cũng ổn áp so với e, tới lúc lật ngửa lên thì cũng vén quần lên nhưng ko vuốt quá cao, nhưng cũng khá phê đối với e, xong e có kêu vuốt cao thì e nói ko dám, thì ok cũng ko đòi hỏi nhiều, khi làm mình có hỏi thăm dò thì biết cơ sở có 2,3 bé thôi nếu a muốn thư giản thì hôm khác có 1 bạn làm giá 1tr6, còn hứa nếu a đi 2,3 lần thì sẻ có khuyến mãi hehe
đợi mình đc khuyến mãi thì em chia sẻ thêm vs ae
Tổng là e đi vé 300+thăm dò 15p là 350k
Tổng là e tip 600k
Lưu ý là em là chim cảnh vào đây để xem riview của ae, ko cmt cũng ko đóng góp
Ko lùa gà lùa vịt và cũng ko riview bẩn nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

tuduc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/4/23
Chủ đề
6
23
10
Tphcm
0 ₿
N.A là gì vậy bác, bác viết vầy thì e đi nhầm tiệm thì sao

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
308
207
Ho Chi Minh
0 ₿
Nếu thích mệt hãy đi chỗ chuyên làm mệt. Do quen tay , do họ có quy trình, do các em gặp nhiều khách nên cũng có kiến thức tốt...

Chứ cái kiểu lâu lâu làm là cái kiểu đáng sợ hơn cả. Tâm lí lén lút, làm chui, đang chơi công an nó vào thì đừng hỏi. Đã vậy rồi cũng k có kinh nghiệm hay quy trình nên hỏi thì thấy hiếm thôi chứ chơi 10 thằng lành 1 thằng bệnh là đi nguyên 1 dây, nếu xảy ra chuyện gì cũng chẳng thể nói gì nó vì danh chính ngôn thuận nó là mz khỏe

• Wow

Concoc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/23
Chủ đề
2
16
12
Sg
0 ₿

Em thích kiểu tìm tòi khám phá, mấy cơ sở mệt+khoẻ mấy ae rv cũng đi hết r

• Like
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

công tử trà đào

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/23
Chủ đề
4
104
51
Vozlwl8989
0 ₿
góp ý xíu là bác bỏ cái hình quay quay dc ko, nhức cái đầu quá

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nghe thì cũng có vẻ tiềm năng. Nhưng spa mà làm mệt hj 1.6tr thì thành massage mệt rồi.
Nếu massage mệt thì nên tới cs lớn,cs có hợp tác vs diễn đàn, họ làm chuyên nghiệp hơn,bài vở đầy đủ,xảy ra gì ko mong muốn còn có thể khiếu nại. Cái quan trọng là có km,có camapro giá nó chỉ ngang vs spa vuốt lướt thôi
Mà không phải lệ thuộc vào nhân phẩm để dc ưu đãi.

Concoc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/23
Chủ đề
2
16
12
Sg
0 ₿
Spa này mới nên em mới dò đc nhiêu đó thôi, mà 1tr6 đầy chổ hé bác Lực :)))

• Like

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
308
207
Ho Chi Minh
0 ₿
nhiều lắm, cho tới Z luôn nha

cái khó là tìm hàng thơm sạch và kiểu kích thích ở giữa giữa, hoặc kích thích phải khéo léo giống orchid hồi xưa vậy đó. Cân bằng như vậy là cực khó nha

chứ ms mệt thì cứ đi ở trên diễn đàn này nhiều chỗ rồi. Chủ yếu tắm mãi cũng chán, người ta lột hết cho ăn cũng chán, giá cũng cao, ...
còn khỏe thì tùy chỗ nhưng giá cứ gọi là phải đua với mệt, chỗ làm tốt thì làm cũng tốt nhưng rẻ thì hay ôi, và đi nhiều cũng chán
Duy chỉ có phân khúc ở giữa là khó chán, vì đang hiếm hàng, chỉ chán khi gặp gà công nghiệp thôi

còn tới Z thì nên đi qua diễn đàn khác cho chuyện đó. Nhưng với 10 trường hợp tới Z thì 9 trường hợp là hàng dỏm rồi nên bỏ qua, còn nghĩ tới vợ con

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Rồi có ai nói tới Z gì ở bài vs cmt này đâu má kkk

• Haha