Gò Vấp rơi vào bát quái trận của bé 12

Lượt xem: 1,339

OperationCwal

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
55
24
0 ₿
một tuần như bao tuần khác, cùng chúng bạn đồng nghiệp ăn nhậu rồi tìm nơi hạ cánh xả stress , điểm đến của bọn nó bữa nay là galaxy , vô tới chúng nó set vé 500k, có code lại giảm còn 250k , nằm ghế được cỡ 10p bắt đầu được dắt lên nhận phòng xông hơi xả bớt cồn trong người để tỉnh táo mà hưởng thụ cùng mấy bé, do chúng bạn setup hết nên tui cũng mù mờ chả bít gặp được nàng tiên nào, khi em bước vào phòng chỉ thấy 1 cô bé xì teen dâu dễ thương hết nấc , cute phô mai que dễ thương quá chừng, chào hỏi mấy câu bé lấy khăn lại lau mình còn khen ngực tui săn chắc nữa khoái quá khoái , thế là tui sờ lại coi ngực bé có săn chắc không nhưng ko ngờ lại mềm mại êm ái như gối bông hehe kích thích quá chừng, vô tắm đc cặp ngực đó chà tới chà lui mà thằng nhỏ nhỏng ngược lên mún được chà ké, bé nằm thằng nhỏ vuốt tới lui như đang tuốt vỏ cây , làm tui phê quá chừng. Lên giường cho bé đấm mấy phát cho bớt mỏi mệt , đang khỏe tự dưng cặp ngực bé lại ép vào tui vào lướt khắp lưng làm tui mệt lại rồi, mệt lòng á , lướt 1 hồi chịu không nổi phải quay người lại chụp ngực bé mà xả bớt cơn nắng đang ngày càng cực của tui, ấy vậy mà khi bé quay mông lại, v4 hồng hào ướt đẫm ấy chưng ra trước mắt tui đành bất lực úp mặt vào mà húp , húp còn hơn uống bia nốc cạn ly 100% , phê tới nóc đứt lun dây kềm, tui out ào ạt dính lên mặt bé lun hehe
bé ra làm vệ sinh rồi nằm ôm ấp 1 hồi mới chia tay , bé nói chuyện ngọt ngào quá làm tui rơi vào ma trận không thoát ra được rồi... hẹn bé lần sau qua đây gặp lại hihi
tic 250 tip 600 cho buổi đầu gặp gỡ người tình

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
cao thủ cho tại hạ xin hỏi là bé có tha thu hem B05

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
71
484
126
0 ₿
Dạ cơ sở Massage xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ và đã có một bài rp chân thực. Chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng như ý ạ . Hẹn gặp anh lần sau với các ktv mới