RP 11 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 826

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ZicZac

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
7/4/18
Chủ đề
6
132
28
0 ₿
Thiếu Lục A Ka RP về Dubai Bình Tân lâu rùi mà chưa trả, thằng bạn thì muốn đi Kim Huy, bữa với nó đi kết ẻm 09, nhưng vì Lục A Ka nên dụ dê nó qua Dubai Bình Tân cho biết, bên Dubai Bình Tân thấy cũng có nhiều số hot, trước đi chỉ thấy thích 18. Thế là 2 thằng chạy qua, lấy code làm 2 vé Thái, buồn là 18 off, 16 về sớm, thấy nhiều người đánh giá số 10 tốt kêu 10 cho thằng bạn, đã giới thiệu mà đi ko tốt là mất vui, còn mình đi random.
Về cơ sỏ vật chất Dubai Bình Tân quá ok rùi
Pé mình đi 11, xông hơi xong ra gặp 1 pé vừa dễ thương, giọng nói ngọt như đường, ngồi tâm sự nghĩ pé này chắc làm Thái cũng bình thường thôi, đến lúc làm không như mình nghĩ
Mát xa khỏe đấm tốt vì pé từng làm bên Spa
Mát xa mệt pé đi từ trên xuống dưới từ dưới lên trên 1 cách từ từ và kích thích, môi pé đi tới đâu là phê tới đó, sau 1 hồi buông súng đầu hàng trong sung sướng.
Pé 11 dễ thương, xinh
V1 cam việt
V2 ko mỡ
V3 cũng to
V4 ko check
Tick Code còn 430k, Tip 5xx
Mình thì quá hài lòng về pé 11, chỉ hơi buồn là giới thiệu số 10 cho thằng bạn mà nó đi không hài lòng đi chưa tới 60p đã xuống, còn không ra, anh em đi rp cho chính xác để anh em sau còn theo bước, giới thiệu mà vậy cũng mất vui, bữa đi Kim Huy nó khen 09 quá trời. Lần sau rủ nó đi Dubai Bình Tân chắc nó không đi.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội chào anh ạ !
Muội xin lỗi anh vì sự việc đã qua ạ . Anh có thể cho muội biết mình đi vào khung thời gian nào , ngày nào và nếu sử dụng code anh có thể cho muội mã code đã sử dụng để muội có thể xác nhận sự việc và có câu trả lời thoã đáng nhất cho anh ạ

ZicZac

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
7/4/18
Chủ đề
6
132
28
0 ₿
Ngày 10/08 595192; 420677; 1 code số 10 , 1 code random số 11

ZicZac

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
7/4/18
Chủ đề
6
132
28
0 ₿
Gu nó khoái bưởi, Mình đi cũng mấy lần Dubai Bình Tân cũng ko đến nổi tệ vậy, cũng ko hiểu sao thằng bạn lại chê thậm tệ

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Hơi lạ nha, tại số 10 đó giờ ổn lắm, với k khi nào thả cho ra trước giờ đâu, bạn có hỏi kỹ bạn của bạn chưa

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ qua thông tin anh cung cấp thì có lẽ đã có sự nhằm lẫn ở đây ạ vì bé số 10 bên muội đang có chút việc riêng nên đã nghĩ phép từ ngày 8/8 đến hôm nay vẫn còn ngày phép của bé ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

ZicZac

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
7/4/18
Chủ đề
6
132
28
0 ₿
Vậy lạ ah nha, lúc đó đi tầm 8h tối thì phải, lúc vô hỏi có 18 ko, thì nói 18 off, 16 về sớm, hỏi số 10, lock nói có người iu cầu, sau đó hỏi người kia chưa vô nên nói số 10 có. Mình cũng chưa đi số 10 nên cũng ko biết, thằng bạn cũng đi lần đầu, nói 10 thì biết 10, hehe, lúc về thằng bạn còn rớt thẻ xe trên phòng, nói chung qua rùi kệ, rủ rê nó đi lại Dubai BT hơi khó.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội chào anh ạ !
Sau hơn 24h kiểm tra lại từ đầu tháng đến nay thì muội nhận thấy code huynh sử dụng là ngày 7/8 vào lúc 20h40 ạ chứ không phải ngày 10 /8 ạ
Muội thành thật xin lỗi huynh vì sự việc dẫn đến với người bạn của huynh ạ . Nhưng vì bé 10 đang off muội chưa xác nhận được với bé nên chưa có câu trả lời thích hợp nhất ạ . Muội sẽ chấn chỉnh lại tất cả các bé để mang lại sự phục vụ tốt nhất ạ .
Nhân tiện đây muội cũng có món quà nho nhỏ dành tặng huynh như thay lời cảm ơn vì đã góp ý để cơ sở ngày càng phát triển hơn ạ .
Huynh vui lòng check ib giúp muội nhé yociexpress01

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.