RP 52 Đại Nam: xin lỗi nhưng anh phải né @ @

Lượt xem: 13,226

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Vâng đó chính là điểm trừ lớn nhất của 52 này đó đại hiệp - 0 bít cách giao tiếp mà cứ tỏ vẻ ta đây hiểu biết nhiều, khoe khoang đủ thứ.......xin lỗi chịu 0 nổi đó mà @ @

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Sư huynh àk , có thể inbox cho tại hạ số của Diệt Tuyệt Sư Thái ko ạk . Tại hạ muốn thư sức mình ạk . Cám ơn huynh nhiều ạk

• Like
Điểm cảm xúc: nguoi tinh tram nam

Musashi Miyamoto

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
41
67
0 ₿
Tối qua vừa đi ĐN,đang nằm phòng thư giãn thấy 1 em đi xuống, miệng mồm bô bô nghe chói cả tai, hỏi locker thì mới biết ra là em 52 này. Nhan sắc thì đúng như đại hiệp chủ thớt đánh giá:confused:. Tự nhủ với lòng em mà có random cũng sẽ báo với locker "trừ 52 ra" các bác ạ.

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Mừng bác đã có 1 quyết định rất chi là sáng suốt :D

• Like
Điểm cảm xúc: New Vision and Kenneth Pham

StevenNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/7/15
Chủ đề
5
71
63
0 ₿
con pé 52 này ai cũng chê là nói nhiều,em ấy ko biết có suy nghĩ chuyển qua làm nghề đọc loa cho mấy cái hội chợ ko nhỉ?cái miệng nói luyên thuyên như trấn thành cũng có ngày ăn gạch à.

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Theo tại hạ biết thì em này chuyên hát nhép theo mấy bài tiếng Anh, với mơ ước làm rapper hay dj gì do, nên quen miệng bô bô suốt :D, cơ mà theo thống kê là ăn đạn rùi ạ:confused:

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Ôi thần linh ơi. Em có gặp em này ở trong thang máy ĐN một lần nhưng ko buồn nc, vì chả thấy hưng phấn tí nào.

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Nói rất chuẩn người anh em ah. 02 này chơi thân với các em đàn chị tương đối cứng tuổi, làm sao mà chơi với mấy em nhí nhí sờ tin dâu như 21, 52 được. Ở đây cũng như nhiều chỗ khác, mấy thân nhau theo ***, theo độ tuổi là nhiều.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.