Q.1 Rp bé 19 theo cảm nhận

Lượt xem: 561

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
28
549
193
0 ₿
Hôm nay ko làm gì nên tranh thủ đi massage, và điểm đến là dubai q1. Mọi thứ vẫn như trc đây, nhưng phải công nhận bé lễ tân xinh thật, book hẹn bé 19 tiểu bối nên thủ tục nhanh chóng. Nhận phòng xông hơi tầm 10 phút thì nhân vật chính xuất hiện, từ gương mặt tới body và giọng nói vẫn ko lầm lẫn đc, nhưng nhan sắc thì xinh hơn rất nhìu. Bé 19 thì nhìu rp rồi nhưng face bé 19 tuy ko thẩm mỹ nhìu nhưng cá nhân đánh giá 10 điểm, bởi vậy thấy nhìu ae đi qua bé 19 xong thì hay rp làm thơ ca ngợi hay thầm nhớ thầm yêu, tôi thì ko giỏi văn nên chỉ chấm điểm. Qua phần face tới body thì v1 quá đẹp, to tròn thậm chí hun cả ngày cũng ko chán, v2 eo thon nhỏ, v3 thì vừa đẹp vừa thơm, lông nhỏ xíu nên vét rất thích, v4 thì láng mịn. Do gu tôi thích kiểu con gái như bé 19 nên tôi chỉ khen chứ ko có chê, nên ai cùng sơ thích mà chưa gặp thì tôi nghĩ nên gặp bé thì sẽ thấy tôi nói đúng hay sai. Còn về phần ser thì bé này làm tận tâm nhiệt tình, cảm thấy rất thoải mái suốt thời gian massage và sau thời gian cv mệt mỏi, do ko có thời gian nên tôi về lun ko ăn j ở cơ sở chỉ uống chai suối, lần sau tới sẽ ăn thử qa, cám ơn mod tạo điều kiện và cám ơn ae đọc bài

kanji

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
4
6
14
0 ₿
lễ tân là bé ngân hay bé nào vậy bác

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ đặc khu bên em lúc nào cùng đặt chất lượng dịch vụ lên hàng đầu ạ, nên mình yên tâm ghé đặt khu bên em trải nghiệm ạ:cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: Co nhan

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
28
549
193
0 ₿
Trùm cuối ko dám rồi ông , như xưa chơi game chết biết bao nhiu mạng mới gặp trùm cuối xong cuối cùng cũng chết

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh đã ghé thăm trải nghiệm cùng bé tiểu bối 119 và phản hồi lại ạ, rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ huynh trong những lần gặp mặt sắp tới. chúc huynh ngày đầu tuần thật bình an ạ :2onion35: