Rp em 27 tình cảm như người yêu - Bonus em 33

Lượt xem: 4,178

hoangtuongcompany

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/6/16
Chủ đề
2
8
7
33
0 ₿
Trưa t7 2 anh em đi đường trưa nắng nóng quá, nhớ tới những bài RP đầy cảm xúc liền phóng xe vào đây. Các công đoạn vẫn như xưa nay nên vào phần chấm điểm luôn.

CSVC: Đang tu sửa, thi công nên nhiều bụi, anh em công nhân nói chuyện hơi ồn (đến nỗi KTV phải ra nhắc bằng giọng ngọt như mía lùi :)

Phòng VIP có bồn tắm, xông hơi... trang trí khá đẹp như hình giới thiệu, nhỏ nhưng không sao vì mình thích ấm cúng. Máy lạnh êm và lạnh teo chim, cũng may nhờ có em kích hoạt lại, hị hị

Ngồi đợi phòng hơi lâu (gần 20p) mà không biết tại sao :V

Face: Dễ thương kiểu teen girl ngây thơ vô số tội, không phải dạng sắc sảo sang chảnh nha
V1: Hệ cam, có độ đàn hồi của nệm Kymdan :p
V2: Em í dạng mình dây cây cảnh, no lipid
V3: Cái này đánh giá cho vui chứ có phải đi check đâu mà, nhưng doggy chắc cũng thú
V4: Không check

Service: Tình cảm như người yêu, chăm đổi tư thế tắm táp, mát xa các kiểu từ bồn tắm đến chân giường, lên giường thì em hỏi: Anh muốn em đánh cỡ nào? - Mạnh nha em. - Dạ (nói gì em cũng Dạ hết, dễ thương thế). Và được em đánh ở cấp độ nhẹ :V (thông cảm, em bé như cây kẹo mà mình thì mập như bao gạo).

Đi bài mát xa đủ các bộ phận đầu mình cánh cẳng, đánh có tâm, không làm qua loa. Cuối cùng là matxuka, nhẹ nhàng, từ từ, hình ảnh full HD cận cảnh V1, kèm âm thanh True Stereo từ đôi môi em, out trong sung sướng (ban đầu mình nghĩ khó out vì đang bị lãnh cảm, ai dè nhờ có dàn âm thanh mà out trong miệng em luôn, hị hị). Xong tắm thêm lần nữa, ra giường nằm mát xa đầu thêm lần nữa và trò chuyện về hỉ nộ ái ố đời sống phòng the, v.v... Chia tay em trong mãn nguyện, nãy 2 anh em có nói share điện thoại với zalo mà lo nhìn nhau quên cmn luôn. Chắc phải trở lại @@

Tổng: Tic 200k (code -100k), Tip 300k (hơn nữa mình nghĩ cũng đáng)

Bonus: Mình đi chung với ông bạn. Ổng đi em số 33. Có complaint là mát xa qua loa, không có lực và liên tục quấy rối TD nhưng khoản service thư giãn thì rất chuyên nghiệp :V

Trên đây là RP khách quan sau 1 buổi trưa thoải mái, chia sẻ với mọi người. Em không PR các kiểu :D

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

kenpro.93

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/2/16
Chủ đề
0
1
0
30
0 ₿
Bác cho e hỏi muốn lấy code 100k đi phòng vip thì lấy thế nào ạ . E mem mới

zhaoyun2x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/6/16
Chủ đề
1
27
8
34
0 ₿
Nhìn mấy cái banner kìa bro, đầy rẫy trên dd đó, haha :D
P/s: có code là giảm 100k, tức còn 200k chứ không phải 100k nha

hoangtuongcompany

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/6/16
Chủ đề
2
8
7
33
0 ₿

Em 27 nha các bác. Em gõ lộn mà không tìm thấy nút sửa chủ đề. Cáo lỗi cáo lỗi :V

Win

Tập Sự
Bé Thích Massage
21/8/15
Chủ đề
0
72
16
39
0 ₿
Nho AE cho vai so hot o day nha. Cam on nhieu!

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
33 trước sau như 1. mass yếu, về phần thư giãn cũng ok

Chiến Pro

Tập Sự