RP em số 12

Lượt xem: 5,344

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thinhphuoc515

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/2/14
Chủ đề
1
6
0
0 ₿
Lúc đầu 1 em vừa vô phòng mình ko bik nên kiu = chị hay bà @@ chắc U3x @@ xong mình kiu đổi ng giùm :D
Và gap em số 12 ,Em này mặt mũi cũng dc gọi là xinh , 24t ko còn teen nhé , dáng ng ko mập cũng ko ốm cân đối , em để tóc hơi vàng vàng , nói chung đấm cũng tốt
Em có 1 chiêu lúc HJ lấy tay xoay xoay ngay đầu thằng nhỏ cũng hơi bị phê :D bưa mình tip cho em 200k và di ve moi , chỗ này cũng tạm hài lòng mà chắc ko quay lại , vì luc di ra thì mình thấy các em bình thường thì nhiều còn may em xinh cha thấy dau @@ ko bik do kẹt khách hay là do chi có nhieu do NV ^^
Ket Thúc RP ^^

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
bình dân là thế mà ... muốn xinh hơn thì đi chỗ khác thôi ... nói chung mấy em ở đây cũng ko đến nỗi nào ...

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Bình dân mà poa cũng phải 200k rồi,nên mấy chỗ này ít khách là phải

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
226
26
35
0 ₿
Mình vừa đi về theo report của bác xong. Nhận xét chung là em này mặt mũi cũng ok nhưng chảng thấy em nó cười gì cả, ko phải dạng chiều chuộng khách hết mình, hơi chán 1 tẹo, lúc thư giãn thì em nó ngồi tren giuong đằng chân mình nên ko sờ đc v1 nhưng mình thì đoán chắc size nhỏ.đấm bóp thì ok,có lực tốt. Hết

thapnang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/7/14
Chủ đề
1
4
0
0 ₿
Hôm kia mình đi random, vào 1 lát hỏi số thì biết em là số 12, lúc đầu thấy mặt cũng tạm nên cũng mừng thầm trong bụng. Đi Khang Huy nào h chưa khi nào mấy em làm thiếu h, toàn >=50 phút mới ra. Nhưng em 12 này ăn gian giờ quá mức. Lúc mình vào & ra khỏi phòng là khoảng 35 phút. Vì lúc mình vào thấy đồng hồ treo tường đúng 11h nên mình nhớ. Lúc ra em nó còn bảo với anh điều tour là khách đi ra sớm, bó tay.Làm thiếu giờ mình nản quá chỉ bo 100 thôi, và cạch số này ra. Mong là admin góp ý với quản lý K-H về mấy vụ thiếu giờ này. Đánh giá:
- V1: đầu T to như nút chai rượu vang, hơi nhão, chắc sắp thành v' da.
- V2, V3 to tròn.

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
226
26
35
0 ₿
Nói chung ae nào thích đấm bóp thì có thể yêu cầu em này,còn thích thư giãn tốt thì ko nên đi em này nhe.

cuibapkk

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/14
Chủ đề
3
87
7
0 ₿

Zậy có bác nào có số e nào teen teen , xinh xíu , mà tay nghề ok hok ? giới thiệu e 1 số với ! E đi chỗ này vài lần mà toàn gặp cá sấu ko à ! nãn... Thanks mấy bác nhiệt tình giúp đỡ ^^

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
Số 4 , 21, 8 đó. Như yêu cầu của bác !

yulawboy

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/12/14
Chủ đề
4
75
14
34
0 ₿
Chiều nay mới đi, đc thằng bạn cho số , mà vào kêu thì ko có em số đó, random thì ra đc em 12 này, đúng là face ổn, body nhìn sơ cũng ngon đến hồi thư giãn thì khác@@, mặt ngầu, ko có gần gũi, hơi chán, mà matxa khỏe thì ổn, rất có lực. Đến lúc thư giãn thì ko né , ko cho đụng gì hết, mình thì bóp đc v1 thì nhỏ, vòng 3 thì chân khép lại né né, nên chỉ bóp đc 1 chút ,đúng là ăn gian giờ kêu mình ra sớm, mình nói chưa hết giờ nên nằm nghỉ tiếp, ra về tip 160k,đi vé mời, tip locker 10k, gửi xe 5k. Chỗ này giờ hết vụ cho locker rồi, để nguyên cái thùng ai muốn tip thì bỏ vào, nên ko có vụ nhờ locker kêu giùm nữa, nên cứ theo tour, ai biết số thì gọi thôi.

Matxa khỏe: 8đ.
Thư giãn: 5.5đ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.