[ RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA] Đầu tuần viên mãn với em 16 Ánh Dương

Lượt xem: 2,836

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Sau khi nhận được code của bác Dory với bé 19, định tranh thủ đi sớm, bởi vì GV hỏi xã, vừa mới chuông reo ra về liền xách cặp chạy sớm, nào ngờ bị sếp kêu lại tăng ca giải quyết xong công việc. T.T Tranh thủ làm xong cho nhanh cũng gần 8h, sợ giờ qua em 19 bận liền xách cục gạch ra chọi chó cơ sở trước, thì được cơ sở chọi lại cục tạ là bé 19 hôm nay nghỉ phép. Chả lẻ không đi, với tình thần đi khám phá, mặc cho mưa rơi cũng ráng phóng từ q6 qua GV. Khi đến nơi tầm 8h30. Mấy anh phục vụ thái độ vui vẻ nhiệt tình làm mình thích lắm, mới vào đã thấy tinh thần vui vẻ hào hứng rồi. Sau khi trình code huynh đầu trọc hỏi có yêu cầu bé khác không, bé 19 này phép rồi, mình yêu cầu 2 số khác trong 4 đại mỹ nhân đều có khách khác yêu cầu rồi. Huỳnh ấy giới thiệu có bé 16 làm cũng okie lắm, thế là đành nghe theo vậy.
Vào xông hơi khoảng 5p thì đúng lúc đau bụng mới đau chứ, ra ngoài nhìn quanh kiếm không được cái toelet, thế là đành quay vô phòng. Tầm 5p thấy bé vào, vừa vào tới là màn chào hỏi không được tế nhị cho lắm là hỏi toelet đâu rồi.
Sau khi trút được gánh nặng trong người, bé cũng tắm cho mình, vừa tắm vừa nói chuyện, nói chuyện huyên thuyên đủ thứ, trước giờ chưa thấy em nào gặp lần đầu mà nói chuyện vui như vậy. Nói chuyện với bé vui lắm như quen nhau lâu rồi vậy. Tắm xong em lấy khăn lau khô cho mình, bé nhìn mình cười rồi ngắt ti mình. Như vậy là thấy có điềm báo sắp bị làm thịt rồi đó.Vừa lau khô người xong , mới đặt mông ngồi xuống giường là bị bé giật cái khăn quấn rồi, bé ngồi cạnh mình và nghịch thèn em mà bỏ quên thèn anh.
Phần đấm bóp bé làm rất nhiều bài, đủ lực. Tiếp theo là phần Thái, Đang nằm ngửa mà bé đã thoa tinh dầu hết người rồi thoa cả v1 bé luôn rồi chà từ chân lên đến cổ. Rồi bảo mình anh nên đi vé 600 để có cái phần khác sung sướng hơn, hẹn em lần sau nhé. Tiếp đó là đi đường lưỡi từ cổ xuống chân, nghe tiếng đi lưỡi và rên thôi mà sướng nổi hết da gà toàn thân luôn. Bé trườn xuống liếm ti rồi hôn lần xuống để đá trứng bằng cái lưỡi thần thánh hết hợp skill cạ đầu ti vào thèn em rồi lại đột nhiên xoáy nòng, ngậm nguyên thèn em làm mình rùng cả mình.
Rồi em ấy trường lên dâng bình sữa tận miệng, không cần phải suy nghĩ nhiều đưa miệng mà tận hưởng thôi, mình vừa ngậm bình sữa em nút ti mình kết hợp với HJ nhẹ nhàng bên dưới, mình đành out trong sự sung sướng.
Ôm nhau nằm nghỉ tâm sự, mới gặp lần đầu mà tâm sự đủ thứ, như đã đi vài lần rồi, chút rồi em tắm lại cho mình rồi chia tay em ấy. Hẹn em lần sau sẽ đi vé Onsen xem ntn.
KTV : 16 Face: Ưa nhìn,có nét xinh
Tic : code game Xếp hình cùng chị Hằng
Tip : mặt bằng chung bonus thêm theo sự hài lòng.
PV : tô phở.

• Like
Điểm cảm xúc: Jacky22 and An9x

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Bé 16 bác phải đi vé onsen2 mới đúng phê.. Bác cứ tin mình đi.. Haha.. Chúc mừng bác yociexpress01

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Thay mặt bé ad xin chân thành cảm ơn bác đã có rp về bé. Chúc bác sức khỏe và thành công.

chim rung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
1
131
10
0 ₿
Mình vừa đi e này xong ko những dễ thương còn nhiệt tình nữa các bác à

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ad xin gửi lời cảm ơn muộn đến bác nhé...

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá