Q.1 Rp sau 1 ngày phê pha

Lượt xem: 676

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
55
42
0 ₿
Đầu tiên được sự quan tâm từ cơ sở dubai q1 mà tui cực hài lòng. Lâu lâu có dịp đi xã chét để gặp mấy bé đào nên rất ngán bị sụp, thế nên lần này cơ sơ lên hình 11 tui ưng ngay và gọi luôn cho qly Tùng hỏi thăm trước. Được tư vấn là bé mới nhưng ngoan ( nhiêu đây đủ òi) chốt cái hẹn rồi phi lên sg ngay cuối tuần cho máu. Do đến sớm tận 30ph mà bé thì đang được đồng râm nào ấp ủ rồi tui vào phòng thư giản nằm nghỉ, được mời tô bò kho ăn trước lấy sức đường xa ưng quá cái bụng. Cùng lúc cũng có vài khách chắc cũng quen dubai lắm xuống ngồi bàn số rôm rả cả. Tui lần la làm quen rồi hỏi dò thì xui sao chưa bác nào trong đó gặp 11 cả làm hồi hộp dữ cuối cùng cũng được lên phòng.

Đi đâu cũng kết nhất dubai phòng ốc, lần này tui được phòng VIP 7 rộng rải có 2 phòng xông tui dùng xông hơi còn xông khô thì chưa kịp chui vào là bé đào 11 vào rồi, kế đến là giường to rộng, bồn tắm cũng rộng đủ 3 người ngồi cho vé gì 2 bé đào vào. Nói chung csvc tuyệt zời.

Bắt đầu màn làm quen, vừa xông hơi ra là bé đưa khăn để tui lau chắc chưa quen kiểu chủ động nên bé còn hơi ngại, bé đi dọn cái giường bày đồ ra rồi tui cũng vừa lau xong tui lại ghế ngồi bé lại tui kéo ngồi lên đùi lúc này nhìn bé tui khoái chết . Dễ thương nha, chất giọng chắc là làm tui thấy chưa quen tai lắm nên đôi lúc cũng hỏi lại, cơ mà bé đào này lại rất dễ thương ở chỗ cố gắng chỉnh lại nói rõ ra. Vừa nói chuyện vừa chăm sóc nhau, tui xoa bóp cặp ngực bé, bé thì xoa xoa bóp bóp tay tui hehehe. thôi ra bơi nào. Vừa vào bồn bé hỏi gội đầu không, tui ok luôn và cũng từ từ bé gọi, tui thư giản tý để bé mần cho xong rồi bắt đầu bé lại chà người tui bằng đôi tay mềm mại và chăm sóc thằng nhóc , bé ngoan hết sức tui bảo bé sao bé làm theo vậy, vuốt rồi xoa xoa chưa bao giờ cái kích thích như đang điều khiển thế luôn, mà kêu thì làm nhưng đã làm bé lại làm rất nhiệt, bé đang vuốt trụ rồi bắt đầu bj tui bảo mau ra lắm bé bj tý rồi vuốt xong trườn lên hôn ti tui tui cứ thế mà được chăm sóc kỹ . Xong xuôi lên giườn bắt đầu phần kiểm tra bài vở của bé.

Bé nói mình nằm ngửa đợi bé đi lấy đá nóng. Một lúc sau bé quay lại bắt đầu mx khỏe. Lúc này nhìn bé làm tay chân trước tui hứng lên lắm mà cứ thả lỏng từ từ rồi nằm sấp lại bé xoa bóp đá nóng làm mà tui cảm giác bé đổ mồ hôi luôn chứ, cật lực làm thấy cũng thương lắm, sau bé bắt đầu màn trả bài nè. bé trườn rất kỹ hôn tai tui rồi trườn xuống đi lưỡi từng chút một bé dùng cặp ngực không thương tiếc gì để chà cho tui , phê lắm tui lật lại do thằng nhóc nó muốn bùng cháy, mà bé nhớ là tui nói mau ra nên bé lại từ từ vuốt rồi bj nhẹ nhẹ chậm chậm, tui tê lắm nhưng không ra được quả là sướng . Rồi bé trườn lên tui chụp lấy cặp cam lai của bé bú một hồi sờ xuống cô bé nó ướt nhẹp đã đã à. Sờ thì sướng quá bé rên nhè nhẹ , cai giọng rên trui nghe mà sướng cực. Và rồi bé bút mut cực nhiệt hơn tui được bắn phát sung sướng như thế nào mà về phải nằm 1 ngày mới rp được là mấy bác đủ hiểu rồi.

Quánh cái giá cho 11 thì số mới, skill không đỉnh nhưng bù lại sẽ phát triển nhiều do cái chất dễ thương và ngoan nên chắc mấy bác sẽ hướng dẫn thôi. Mà tui vẫn thích như hiện tại, như đang ngặm cỏ non vậy . Kết thúc buổi thư giản với 11. Hài lòng trên mong đợi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác vui vẻ cùng bé cưng 11 .. Mong bác sẽ luôn ủng hộ sơ cở :)

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC