RP số 07 DDCN

Lượt xem: 4,729

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
226
26
35
0 ₿
Nào giờ toàn coi bài report của các bác, nay mạo muội làm 1 bài report về em này để ae có thêm lựa chọn khi đi ở đây nhé.
Review về CSVC thì các ae khác đã review rồi, mình cũng ko có nhận xét gì nhiều, nói chung cũng tạm được so với cái giá 120k/tic, mình có vé giảm 50% nên chỉ tốn có 60k thôi. có điều là mấy locker + phục vụ phòng xông hơi ở đây hơi chán đời:p, ko có thái độ vui vẻ + hỏi thăm khách như mấy chỗ khác. nhưng mà vậy cũng hay là khỏi mất công tips, thường chỗ nào locker dễ thương + nhiệt tình mình hay tips khoảng 20k cho vui.
Sau màn tắm táp xông hơi xong thì mình lên lầu,do đi random nên được em nào thì coi như hên xui thôi.
Sau khi vào phòng khoảng 5p thì em nó bước vào, chào hỏi sơ bộ sau đó thì vào mát xa luôn.
Số 07 : tên Diễm Em, người Tiền Giang, khoảng 25t
Ngoại hình : bình thường, 5d.
Face: không có gì đặc sắc, cho 5d luôn
Service: Cũng khá bài bản + có đá nóng, làm canh giờ chuẩn, ko ăn gian giờ.
Thư giãn:Em này có 1 chiêu là kiến bò quanh bi khá vui, mình nằm mát xa em nó lấy móng tay vuốt ve quanh bi,khá là kích thích với chiêu này.Ae có thể đề nghị em nó HJ ngược cho mới lạ nếu thích,hehe:D. còn nằm ngửa lại thì em nó cũng có mấy skill kiến bò, xoáy đầu khá là kích thích ( mấy ae khó lên có thể chọn em này nhé, làm vài chiêu là súng lên nòng liền).Em này khôn lắm lúc HJ thì ngồi ở đằng chân mình đó, nên ko sờ mó gì được em nó, nhưng mà ae sờ chắc em nó cũng cho vì em này thuộc dạng DDCN, nói chuyện dâm vãi, đã vậy lúc mát xa còn rên to bà cố luôn, phòng bên cạnh nghe chắc tưởng mình phang em nó quá.:p Ah mà em này rất hay đề cập đến chuyện đi xzy nhé, hok biết thiệt hay đùa vì mình ko thích zụ này lắm, nếu ae có nhu cầu có thể lấy số để thử. Em này làm 24/24 luôn, hình như là ở đây luôn nên ae tới giờ nào hình như cũng gặp được
Tổng thiệt hại 200k tips + 60k tic =260k sung sướng, gửi xe free. Nói chung mình thì cảm thấy em nó vui vẻ + khoái cái độ dâm của em nó chứ ae thích tướng ngon + mặt đẹp thì ko nên chọn em này.Sẽ gặp lại em nó trong thời gian sớm.
Hết ạ

dam me

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/13
Chủ đề
2
39
0
0 ₿
em khá kết mấy em DDCN này nè, chịu đầu tư em nó 1 tí thì em nó sẽ cho mình thoải mái thôi

chi_thich_gai_teen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/6/14
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Lần đầu tiên vào matxa tai chỗ này thì dc em này phục vụ, ko nhớ tên nhưng e này thuộc cá sấu, mặt hình chữ điền, quê Tiền Giang thì phải vì cùng quê mình, nhưng bù lại chịu khó kiến bò, tha thằng e nhiệt tình, mình nói: a chổng mông cao thêm nha, e ok, thế là HJ ngược, anh e nào không quan trọng face thì ok, service tốt, nhưng cố tính ko cho ae đụng chạm, đứng cuối giường hj ngc.

NataLee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/11/13
Chủ đề
3
58
0
0 ₿
nhìn vậy chứ chưa chắc nó cho khám phá đâu, ở đây mấy em toàn xuống dưới chân làm ko à, ko cho khám phá :(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.