Rp số 27 Đông Phương BT

Lượt xem: 30,071

Thuan tran

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
16/6/16
Chủ đề
3
262
8
36
0 ₿
Hi chào các bật tiền bối:
Tình hình hôm qua bực bội khó chịu trong nguời,nên đành tìm bãi đáp massage.Trong lúc tìm kiếm trời chuyển mưa đen thui,thôi đành vào Đông Phương vậy:
Đông Phương ở Bình Thạnh thì ko gì xa lạ,nhưng lâu ngày đi lại xem có gì thay đổi ko?
Cũng như thường lệ book phòng Vip và có đánh giá như sau:
Phòng thì cũng bình thường,theo mình thì cũng khá ổn ko rộng mà cũng ko hẹp,nhưng phòng massage thì hơi bé xi.Vào phòng xong hơi đc 1 xí thi nghe tiếng loc cốc và e số 27 bước vào cười chào khá là thân thiền,thi di Vip chổ nào cũng như chổ nào,xp cho qua nha
Nhưng mà cái pé này nói hồi xưa là làm ben Spa 3-2 nên đấm bóp cũng khá ok,nhất là chùm đá nóng cảm giác ko bi nóng da,thoa dầu cũng chuyên nghiệp
Và đến phần quan trọng,massgae mệt,em nó thì rất ngoan,minh xin cho xem vếu thế thì e nó vạch ra úp vào mặt mình luồn,con v4 thi gác chân lên giường ms mời gọi mình khám phá hang Sơn Đòong kekeke, và đặt biệt là e nó dùng chieu ngậm nuớc nóng ms thg em và out trong miệng của e ấy khá là đê mê như con tê tê.
Thế là xong 1 buổi trú mưa
Tổng thiệt hạ:
Tic: 150k
Tip: 200k
Blo: 20k
Note: nghe e nó nói gốc người Hoa,sinh ra o campuchi,2tuoi qua viet nam hihii ko bik có phải vậy ko
Thanks all đã đọc

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong, Kamelot and t3o

Thuan tran

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
16/6/16
Chủ đề
3
262
8
36
0 ₿
Nằm trên đuờng Chu Van An phuờng 26,Bình Thạnh,trên đường Chu Văn An chỉ có 1 tiệm náy,tip cho pé 200k,pe ko buồn bạn ah và cũng ko đòi thêm,lan sau se di tiếp và sẽ nâng giá tip lên

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
ngon, lâu lắm rồi ĐP mới lại lên sóng, cơ mà csvc tồi lắm rồi thớt?! hay mới nâng cấp.

Cuìbắp

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/8/16
Chủ đề
0
3
0
33
0 ₿
Mới đi xong dc e 39 nói chung khá ok. Nhưh csvc hơi chán

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
vài năm rồi không đi Đông Phương giờ không biết ktv còn như trước không nữa?

• Like
Điểm cảm xúc: Thuan tran

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Nếu có làm bên spa thì tay nghề ms cũng ok đó.

• Like
Điểm cảm xúc: Thuan tran

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿