Cần Thơ RP THÁI ĐỘ PHỤC VỤ , DỊCH VỤ TẠI CS DUBAI CẦN THƠ

Lượt xem: 7,842

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
"Đánh kẻ chạy đi không ai đánh người chạy lại"

Em cảm ơn cơ sở đã phản hồi lại , là một người yêu thích CS Dubai em chỉ mong những lời góp ý của em có thể giúp bên mình ngày càng phát triển hơn nữa , vì không ai muốn mình chỉ dừng lại ở 1 điểm , đặc biệt hệ thống cơ sở Dubai quá có tiếng , mong CS mình ngày càng phát triển.
Em cảm ơn cơ sở đã quan tâm !
"Đánh kẻ chạy đi không ai đánh người chạy lại"

Em cảm ơn cơ sở đã phản hồi lại , là một người yêu thích CS Dubai em chỉ mong những lời góp ý của em có thể giúp bên mình ngày càng phát triển hơn nữa , vì không ai muốn mình chỉ dừng lại ở 1 điểm , đặc biệt hệ thống cơ sở Dubai quá có tiếng , mong CS mình ngày càng phát triển.

Em cảm ơn cơ sở đã quan tâm !

NguyenHieuks12

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/5/22
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Em tối nay cũng định đi qua dubai tí.
Bác nào co em xin kinh phí vs mấy mã các em xinh ạ.
Lần đầu lên hơi bỡ ngỡ

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Face xinh 96, Non 22, vú bự 16, máy hút 19, dâm vui 05 32. Kinh phí thì vé 800 giảm nếu tải app camapro còn 560. Tip = vé chưa giảm. Còn 2 loại vé nửa.

Sửa lần cuối:
  • Love
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Căn Phòng Riêng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
5
60
11
0 ₿
Chơi được à, biết lỗi là ok. Không chấp, không để bụng, mày râu mà, không nói nhiều, chơi tiếp thôi, ủng hộ cơ sởB15 100%B24B24B24

• Like

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Chúc mừng em đã được cơ sở quan tâm.

• Love

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
431
413
0 ₿
Lời Xin Lỗi Chân Thành Từ Dubai Luxury Cần Thơ

Quý anh thân mến,
Thay mặt toàn thể nhân viên Dubai Cần Thơ xin được gửi lời xin lỗi sâu sắc đến quý anh @Mr Mìn và cũng cảm ơn về góp ý chân thành của quý anh trong bài review về phong cách phục vụ quản lý của cơ sở vừa rồi.

Cơ sở Dubai Luxury Cần Thơ đã xác minh và làm rõ sự việc và có hình thức kỷ luật quản lý D như sau :
- Đình chỉ chức vụ Quản Lý Cơ Sở trong 30 ngày
- Đồng thời siết chặt công tác quản lý cơ sở không để tình trạng này tái diễn

Bên cạnh đó Dubai Cần Thơ hy vọng có thể mời anh @Mr Mìn 1 vé tự chọn để trải nghiệm dịch vụ tại Dubai Luxury Cần Thơ và có những góp ý để Dubai Cần Thơ ngày càng cải thiện hơn ạ

HỆ THỐNG MASSAGE DUBAI LUÔN MUỐN ĐỒNG HÀNH CÙNG CỘNG ĐỒNG MASSAGE VÀ CÁC MEMBER TỐT BỤNG.
Chúc quý anh nhiều sức khỏe và niềm vui trong cuộc sống đặc biệt luôn ủng hộ Dubai Cần Thơ.

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần and Mr Mìn

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Em thật sư yêu mến ngay từ lần đầu tiên vào , lúc đó lên CT là đi không biết đi đâu tìm đại thì may mắn sao đó có duyên đến với CS bên mình và em hài lòng . Trước đó bạn Dương làm quản lý khá là ok , rất biết cách quan tâm khách hàng nhưng không biết thời gian dạo này ra sao mà lại như vậy , em cũng thấy hơi có lỗi với bạn ấy . Hi vọng bạn ấy có thể sớm lấy lại động lực tinh thần để làm việc tốt hơn , để giúp cho cơ sở của mình ngày càng lớn mạnh , và dẫn đầu về lĩnh vực massage .

Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn CS Dubai Luxury Cần Thơ đã quan tâm cũng như phản hồi với em , đó là điều mà khách hàng quan tầm lớn nhất , và em cảm nhận được điều đó .

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
May mà ông là khách quen, chứ gặp khách đi lần đầu thế chắc ông quản lý chả coi ra gì. Nhắm mắt mà nc luôn

• Like

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Trước đó quản lý khá là ok đó bro , mà do tiếp xúc nhiều thành qua quen nên đôi khi mới vậy mà sau lần này mình nghĩ Dubai sẽ có biện pháp nên anh em cứ yên tâm đến chơi !

Bi Long

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/5/22
Chủ đề
3
37
10
0 ₿
em định ghé DB gặp em 16 thử xem thế nào có như lời đồn và nên có hỏi xem có promotion zi ko, nhưng đọc bài rp của bác thì phải suy nghĩ lại quá...

• Like