Cần Thơ Rp về các bé KTV ở massage Kizz, Phạm Ngọc Thạch.

Lượt xem: 3,862

wimtp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
2
10
13
Đồng Tháp
0 ₿
Xin chào các anh em đồng dâm của CĐMS, đây là lần đầu tiên em viết bài trên diễn đàn, lâu nay chỉ là khách vãng lai vào xem bài viết của các anh em để xách hàng đi check thôi :p. Hôm nay mới tạo tài khoản để vào tham gia thực sự cùng mọi người. Mong được đón nhận.
Như tiêu đề, nay em xin mạo muội viết bài Rp các KTV (tất cả) của Massage Kizz Phạm Ngọc Thạch.
Em xin phép trước, em cũng chỉ là khách làng chơi chứ không phải là người viết content quảng cáo cho Kizz hay bất kỳ cơ sở hoặc bé KTV nào. Nhưng thú thật là em cũng dành rất nhiều tình cảm cho cơ sở này, từ quản lý, locker đến các bé KTV nên có thể bài viết của em sẽ mang tính ca ngợi chủ quan duy ý chí, có gì mong anh em bỏ qua ạ.
Bật mí thêm chút là em cũng chỉ mới biết món massage này được 10 tháng, 33 nồi bánh chưng mới vác kiu vào massage, và Kizz cũng là cơ sở massage đầu tiên trong đời em bước vào. Và quan trọng nhất em biết đến Kizz, biết đến massage cũng từ việc đọc rp của anh em trên diễn đàn congdongmassage này ạ
Thôi dài dòng quá rồi, mong anh em thông cảm, em xin phép được vào bài ngay ạ
1. Ngân: Đây là "tình đầu" của em khi bước vào con đường hao tiền, hao sức này ạ, là bé KTV đầu tiên trên đời khám phá thằng đệ của em :.
Bé Ngân có gương mặt mang nét quý phái của 1 quý bà, v1 khủng, v2 vừa vặn, v3 to tròn doggy 3 phát chắc gãy mất, v4 gọn gàng sạch sẽ. Đây là bé KTV chuyên nghiệp, có tay nghề cao, massage khỏe đủ bài, đủ lực, skill massage mệt tuyệt đỉnh, yếu trong người mà gặp bé thì chỉ có đi tắm lại sớm thôi.
2. T'Linh: Đứng vị trí vedette của cơ sở, cực kỳ khó gặp nếu không đặt trước với quản lý. Đáng yêu, nhẹ nhàng, ngọt ngào, nhỏ nhẹ và mong manh như sương khói nhìn thấy là chỉ muốn bảo bọc che chở cả đời, chiều chuộng anh em như người tình, kỹ thuật phải 9/10 với bé Ngân (hai bé này cũng là những khai quốc công thần của Kizz từ những ngày đầu) nên kỹ năng và kỹ thuật thì anh em miễn bàn nhé. Dáng loli nên đừng hỏi v1, v2 không chút mỡ thừa, v3 tỷ lệ nghịch với v1, căng tròn, láng mịn, v4 tỉa gọn, se khít của thiếu nữ đôi mươi. Chắc chắn sẽ làm anh em hài lòng.
3. Thảo: xteen dâu, tính tình vui vẻ, cù nhây, nũng nịu hay làm ra vẻ ngây ngô tóc vàng hoe, nhưng thật sự bé rất thông minh và tinh tế trong việc nắm bắt cảm xúc của anh em, gương mặt sáng, có nét đẹp tìm ẩn, càng nhìn càng thấy đẹp, càng thấy say, dáng loli, v2 và v3 đẹp vừa vặn, v4 là rừng rậm Amazon kết hợp với thác sông Đà nhé (gu em thích lên rừng xuống thác nên đối với em thì Thảo không có gì để chê cả ạ). Kỹ thuật tốt
4. Quỳnh: mình dây cây cảnh, phù hợp anh em thích kiểu mình hạc xương mai, skill BJ và kiến bò tuyệt đỉnh, gương mặt mang nét mộc chân phương, không quá nổi bật nhưng đủ cuốn hút ánh nhìn người đối diện. Nhẹ nhàng và tình cảm. Kỹ năng và kỹ thuật tốt, rất biết chiều ý anh em.
5. Trúc: Đây là bé KTV mới vào, em chỉ mới đi với bé 1 lần nên cũng chưa thể nhận xét nhiều, chỉ thấy bé vừa đôi mươi căng tràn nhựa sống, vui vẻ và chiều chuộng, gương mặt có nét, v1 vừa vặn, thật tay, v2 hơi tí lipid, v3 căng, v4 se khít. Anh em nào gu "tiểu bánh bao, tiểu màn thầu" thì bé sẽ không làm anh em phải thất vọng. Skill Bj và Hj khá bài bản, đủ kích thích. Chỉ cần để em ấy nắm được điểm G của anh em thì anh em chạy trời không thoát.
Đó là 5 bé KTV hiện giờ tại cơ sở, dàn hậu đa dạng " màu sắc" này đáp ứng gu của hầu hết anh em. Chỉ cần cho quản lý biết trước về gu của mình, anh em sẽ không thất vọng đâu.
*Chút hoài niệm về các bé KTV của cơ sở hiện đã rời cuộc chơi hoặc có làm ở chỗ khác không thì không rõ, anh em đọc tham khảo cho vui.
My: Mặt xinh, dáng chuẩn, 4v đều chuẩn đẹp của thiếu nữ 18 _ miễn chê. Duy chỉ có thái độ phục vụ bị khá nhiều anh em phản ánh. Một chút tiếc nuối và cảm thương cho bé, hiện giờ không rõ lưu lạc phương nào.
Tuyền: Đại danh hài _ vào gặp bé thì không biết là đi massage hay đi xem thách thức danh hài, nói chuyện cười đau cả ruột, tính tình vui vẻ, nhiệt tình, chiều chuộng khách, bé này có v1 tuyệt vời, vừa vặn, không thiếu không thừa, chuẩn đẹp và săn chắc nhất dàn hậu của Kizz. V2,v3,v4 cũng đều rất đẹp, gương mặt có duyên. Hiện bé đã giải nghệ và đi xây tổ ấm. Mừng cho bé.
Bào Ngư: nàng thơ của em, skill Bj tuyệt vời (hầu như bj 95%), có CIA, gương mặt đẹp thuộc hàng top, đáng yêu và xinh xắn, ngọt ngào như người tình, đã qua 1 lửa nên nhuận sắc, gái 1 con trông mòn con mắt mà. Bé nghỉ khá bất ngờ, nghe nói hiện đã rời ngành và có định hướng tương lai tốt đẹp. Tiếc nuối nhưng cũng đáng mừng cho bé.
Thư, Hằng, Phương: 3 bé này em đều chỉ gặp 1 lần nên không có nhiều ấn tượng thuộc *** KTV lâu năm, dày dặn kinh nghiệm, tay nghề cao. Nếu chưa rời ngành thì các bé vẫn có tệp khách hàng riêng, với gu thưởng thức riêng. Không lo không tìm được chỗ làm.

Trên đây là bài rp của em về tất cả các KTV của massage kizz mà em đã có dịp "gặp gỡ". Mỗi bé mỗi vẻ riêng, nhưng mẫu số chung của các bé đều hợp với anh em có gu nhẹ nhàng tình cảm, gặp các bé như gặp người tình thì chắc chắn anh em sẽ được chiều chuộng và thỏa mãn hoàn toàn. Anh em nào thích gu mạnh bạo thì xin đừng làm tổn thương những "bông hoa" ấy. Tiếc lắm ạ.
Bài của em đến đây là hết. Trân trọng cảm ơn anh em đã dành thời gian đọc qua. Chào thân ái và quyết thắng

Gasby47

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/5/22
Chủ đề
1
7
3
0 ₿
Khổ thân tôi, định tháng này về cần thơ check bé ngư, mà bé nghỉ mất tiu rồi sao

Gasby47

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/5/22
Chủ đề
1
7
3
0 ₿
Hôm trước định kêu bé ngư, mà cha quản lí dụ bé trúc mới mình mở hàng cho bé đi. Haizz ông cần báo quá báo

• Like
Điểm cảm xúc: wimtp and Massage Kizz

Massage Kizz

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/6/22
Chủ đề
4
10
15
0 ₿
Bé trúc phục vụ không ổn hả anh . Có gì khiến mình không hài lòng vậy nè .

Massage Kizz

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/6/22
Chủ đề
4
10
15
0 ₿
Hi không duyên với hệ thuỷ là ngư vậy mình lên bờ chơi hệ mộc là trúc đi anh bé trúc NEW củng không thua gì bé ngư đâu ạ.