Điệp Vụ Bình Tân ruby- 28 cute quá mức

Lượt xem: 1,262

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,549
1,116
38 ₿

Tới công chiện thiệt rồi. tui mê mẩn quá rồi

Lần trước ghé ruby ấn tượng với cô em bé cưng idol của mấy bác trên diễn đàn nên nay quyết tâm thử sổ khác với tinh thần hiến thân vì nước

đáp xe vào là từ ngoài cổng nhân viên cúi đầu chào, vào bậc thềm lại thêm 1 bạn nữa cúi chào. Vào show code thì a quản lý tươi cười niềm nở đẹp trai hết sức. thủ tục nhanh gọn xong nhìm vào phòng chờ nào thì quýt , trà, bánh kẹo , mứt gừng ê hề.

Chờ 2p đã được bế lên phòng vip 1. phòng rộng rãi thoải mái chắc bữa sau lập team vào chơi trốn tìm quá

nhím xông hơi được xíu thì nghe lục đục rồi bé gõ cửa phòng xông hơi " em chào anh" ngọt lịm. hơi khói mờ ảo nên nhím "ừ chào em" chứ chưa thị phạm kỹ dung nhan em

xông hơi xong ra thì bé quá ư dễ thương, cười 1 cái mặt tươi như hoa lại còn khen nhím nhìn ngon nữa chứ kkkk

trao đổi info xong 2 đứa vào tắm, với màn thả kiến osen tình cảm nhẹ nhàng kích thích, từng đường lưỡi từ tai tới ti , bụng , bi , đùi và trêu ghẹo thằng em. Bé lick quanh đầu thằng nhỏ mà tê tái tím người

ghẹo cho thèm chơi rồi ra ngoài ms khỏe với lời nhắn nhủ "e sẽ ăn sạch a" nghe mà run rồi kkk

Massage khỏe khởi đầu với nằm ngửa massage mặt, massage đầu, rồi tay chân từng chút một

rồi sấp lại đấm đá túi bụi. bé nhỏ con mà lực lắm nha, nói bé mình hay mỏi cổ là bé làm kỹ phần cổ

lúc ms còn luôn miệng hỏi thăm lực đủ k , còn mỏi đâu ko

Đang đấm đá túi bụi tự nhiên thấy bé leo lên người mình ngồi rồi mát lạnh cả lưng là biết bôi dầu để trườn thái rồi

v1 của bé vừa đủ xài nhưng đây là một trong những màn thái nhím thấy tình cảm nhất. trườn + thả kiến rồi thổi lỗ tai

lúc thổi còn nắm tay như người tình làm cảm giác được bù đắp những khoảng trống trong cuộc sống đó giờ

thái ngửa thì cũng tình cảm như vậy...thằng em đã dựng từ lúc nào cấn vào từng cái trườn thái của bé. rồi từng cái bj nhịp nhàng kết hợp lưỡi quấn rồi full cây. nhìn mặt cute của bé phục vụ mình mà thú tính nổi dậy bèn rủ bé 69 , mình mlem bé , bé bj + hj và out trong cơn đê mê đầy cảm xúc

------------------------------
đánh giá cá nhân
csvc : 10đ
lễ tân, quản lý , giữ xe : 10đ về thái độ và chu đáo
face : cute phô mai que. có nét giống idol đang hot của sơ sở
v1 : quýt việt, ti nhỏ hồng, ngon
v2 : loli
v3 : căng đét
v4 : thơm tho sạch sẽ
giao tiếp : vui vẻ dễ thương
skill : rất tình cảm

thích hợp cho các chú bác thích loli tình cảm nhẹ nhàng
------------------------------
tks bác Lục đã luôn tin tưởng và tài trợ điệp vụ

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Cảm ơn bác nhím đẹp zai đã luôn tin tưởng và ủng hộ Ruby… Chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm hài lòng với số 28.
Ngoài 204 - 28 Ruby còn vài số khá hót, mời bác trải nghiệm thêm.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu