Noel Bình Tân [Ruby] Vạn dặm đường xa đến với bé 204

Lượt xem: 1,282

Mèo Mệt Mỏi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/12/22
Chủ đề
11
129
119
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hello anh em lại là Mèo đây, tình cờ chơi event noel theo bác @Đi Tàn Tàn được cái code free onsen ở Ruby, và thế là chiều thứ 7 mát mẻ xách xe chạy tàn tàn đến Ruby. Quảng đường không xa lắm chỉ 16km thôi nhưng phải qua bao ổ vôi ổ gà và kẹt xe:cuteonion30:. Chạy 1 tiếng tầm 18h tối thì cũng đến Ruby, đá chống dựng xe vào ngay thôi. Đưa code và được bạn lễ tân tư vấn nhiệt tình cuối cùng Mèo cũng chọn bé 204, nhìn hình dễ thương quá mà. Được báo chờ 30p nên vào phòng chờ ngồi, phòng chờ xịn sò rộng rãi có mùi thơm, có 4 cái ghế nằm với bộ sofa nhìn rất sang và nằm rất êm, có cả máy chiếu xem tivi nữa, cái phòng này 10 điểm nha. Trong lúc chờ cũng quất tô mì bò cho chút có sức chơi với bé, phải công nhận tô mì bên đây đúng gu mình. Ăn xong thì được báo chờ thêm 30 phút nữa nghe mà lòng đau như cắt :cuteonion37:, thôi do tô mì ngon quá nên Mèo tha thứ không giận đâu.

Nằm đến 19h thì locker dẫn lên phòng, phòng rộng vừa đủ, csvc mới nhưng cảm giác hơi tối mặc dù vẫn có đèn, hay do Mèo ảo giác ta :3onion24:. Xông hơi được 15p thì bé mới vào, Mèo ra chào bé ngay. Khuôn mặt non nớt trẻ thơ, thân hình mảnh mai, nụ cười ngại ngùng, giọng nói khẽ nhẹ nhàng là ấn tượng đầu tiên của Mèo về bé. Ngồi trò chuyện được một lúc thì bé cần cái pod ra hút, a đù đứng hình mất 5 giây rồi mình cũng ké vài hơi với bé :6onion17:

- Tôi: "Vị gì mà ngọt vậy em"
- Bé: "Dạ vị chuối đó ạ"
- Tôi: "Chà, anh cũng có một cái vị khoai môn nè, để chút cho em thử"
- Bé: "Hmm... Em nghĩ nó có vị sữa thì đúng hơn đó ạ"
- Tôi: "Em nghĩ gì vậy? Đầu óc đen tối quá nha"
- Bé: "Anh cứ hay dậy" (bé có mấy câu teen teen nghe hay lắm mấy bác tự khám phá nha)

Nhìn bé vừa ngây thơ trong sáng nhưng cũng vừa đen tối Mèo thấy cưng quá. Chắc mấy bác qua dạy hư bé đúng không =)).
Trò chuyện được một lúc thì bé đưa Mèo đi tắm, chăm sóc thằng anh rồi tới thằng em, bé tắm bài bản, tuyệt kỹ thì chưa có chắc phải gặp bé vài lần mới mở được. Tắm xong Mèo nhanh tay lấy từ tủ đồ lấy ra cái pod vị khoai môn cho bé thử và trêu bé vì lúc nãy suy nghĩ đen tối. Nhìn bé mắc cỡ mặt đỏ cả lên, 2 má phúng phính thấy cưng lắm :6onion23:

Trêu bé một lúc thì bé matxa khỏe cho Mèo, bé matxa bài bản, đặc biệt là matxa đầu làm Mèo cảm thấy thư giãn hẳn. Vừa matxa vừa trò chuyện linh tinh và trêu bé, bé nói chuyện rất nhẹ nhàng và ngoan, nghe là muốn tan chảy. Matxa khỏe xong bé trường thái cho Mèo, bé trường tới đâu lưỡi cũng theo tới đó sướng tê người. Hành hạ thằng anh một lúc bé chuyển sang dằn vặt thằng em, được tầm một lúc thì mình cũng out trong sung sướng. Nằm tâm sự một lúc thì Mèo tắm rửa xuống phòng chờ nằm chút rồi đi về, do nhà xa chứ không cũng book thêm vé nữa ở lại với bé rồi.

Tổng kết:
CSVC: Hài lòng, đặc biệc phòng chờ 10 điểm
Bé xinh, mình dây, nói chuyện ngoan
V1: quýt Việt
V2: mình dây thon nhỏ
V3: vừa với thân hình bé
V4: Mấy bác qua gặp bé rồi biết =))
Ghi vậy cho mấy bác biết thôi chứ đã kết bé rồi thì không quan tâm mấy cái ở trên cho lắm =))

Thiệt hại
Tic: code free
Tip: 600k + 100k quầy lễ tân

Thanks diễn đàn, các cơ sở và các mod đã tạo ra sân chơi này.:cuteonion6:

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Ai gu nhẹ nhàng tình cảm thì cứ chọn bé nha, chúc mừng bác rp rất chân thật đọc cuốn thật sự

• Like
Điểm cảm xúc: Mèo Mệt Mỏi

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby chân thành cảm ơn bác đã vượt đường xa đến thăm và ủng hộ Ruby và bé… Sự hài lòng của bác là động lực Ruby tiếp tục hoàn thiện mình hơn nữa để xứng đáng với niềm tin Quý Anh dành cho.
Chúc bác nhiều sk và thành công!
Trân trọng.

• Like
Điểm cảm xúc: Mèo Mệt Mỏi

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143