Q.1 run giò với DDCN 27 ở Dubai

Lượt xem: 950

Đi Thông Nòng

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
28
58
36
0 ₿
đang mua đồ bên Nguyễn Kim về tự nhiên trời mưa to, trong bụng nghĩ chắc ổng muốn tui di Dubai đây mà, lấy cái code rồi phi qua thôi, 1p30s sau có mặt tại Dubai gửi xe cho ông chú rồi lên quầy gặp bé lễ tân mình dây cây cảnh check code cái rồi vô ghế ngồi lướt ipad xem dạo này Dubai hàng họ thế nào, đập vô mắt là cặp ngực của bé 38 tính kêu mà bảo là đang kẹt đèn đỏ ở ngã tư nào đó, lướt tiếp thấy bé 27 thì còn thế là chọn luôn, xong xuôi vô ghế thư giãn nằm chơi 5-10p gì đó thì vào thang máy lên phòng.
xông hơi 1 lát thì bé vào, chưa kịp làm gì bị bé xáp lá cà rồi, vừa lau mồ hôi vừa nghịch trym, tui cũng bó tay bé , ddcn thứ thiệt, miệng nói mà tay không ngừng , bít rớt vô động bàn tơ rồi , kiếp này coi như bỏ kkk dắt nhau vô bồn bé tấn công dữ quá, tay lưỡi miệng bé hoạt động phải gọi là hết công suất, tui chơi với mấy lần , không phải nhờ kềm giỏi chắc đã hy sinh trong bồn rồi
Sau khi thoát được màn thủy chiến thì tui đã lên giường toàn mạng, bé đấm bóp mà tui cứ cảm tưởng như bé đang mần thịt tui để nấu món chính vậy, vuốt vuốt sờ sờ tê hết cả người.
Cuối cùng món chính cũng dọn lên mâm , vú sữa lăn khắp người, lưỡi thì không tha 1 cm nào , tới màn nuru thì cưỡi ngựa bắn chym cứ gọi là nguy hiểm trùng trùng, tui phải tung móc cua nhị dương chỉ mà hỡi ơi cái khe suối ấy nước chảy lai láng, càng móc bé càng rên to , tới khi húp sò thì phải gọi là được uống cốc tai lun , cuộc tử chiến kéo dài tới lúc tui xả phát súng cuối cùng thì bé cũng ứ ứ lên đỉnh ưỡn người ra ngồi hẳn lên mặt tui nước chảy lai láng, thật là dã man.
Chốt đơn bé 27 : ddcn chính hiệu , thủy thần đubai, bậc thầy sông suối......
trú mưa tốn hết 1800 mà rơi vào động bàn tơ run cả giò kkkkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and Mr Mìn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm dịch vụ và gặp được bé ưng ý
Gọi 0941012041 để đặt lịch hẹn trước ạ