Thủ Đức Rung chân với 07 của Pharaon

Lượt xem: 1,811

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
- Chào các đồng râm, mình núp bóng diễn đàng đã lâu nhưng không có tiện tham gia vào 4r, mấy hôm trước ngẫu hứng đăng ký tk tham gia luôn để thi thoảng có bài rp cho ae tham khảo lấy hứng =)). Mà đây cũng là bài đầu tiên mình viết, mình là IT khô khan nên câu chữ chứ không có câu nệ văn vẽ nhé.
Số đen quá, book tiểu thư 09 của nhà Pharaon 2 lần mà lần nào cũng hụt, thấy lễ tân báo off giải quyết chuyện j đó, 06 thì đi hái dâu, 16 thì cũng off ôi đời đen, thôi thì đành giao phó số phận cho lễ tân, A lễ tân ân cần, nhiệt tình và chu đáo giới thiệu hàng họ và sr mấy bé cho mình còn cho mình tô mì trứng trước để lấy năng lượng, do mình đi time tầm 1~2h trưa nên ít lựa chọn, sao hồi tư vấn thì mình chọn bé 07.

- Csvc mới sửa lại nên cũng ok lắm ko có j để phàn nàn, locker dẫn mình lên phòng bật sẳn xong hơi, mình vào xong hơi tầm 10' thì cốc cốc, sau lớp kính mờ ảo của phòng xong hơi là 1 cô bé dáng cao tầm 1.62m, lanh lẹ di chuyển qua lại khắp phòng như kiểu ktra phòng ấy, rồi đứng bật đèn mờ ảo, kiểu bật tắt nhiều lần cho đúng màu tím, mình hé cửa bảo bé "phá hả", bé nhí nhảnh vừa nhúng gối nhẹ 1 cái rồi cười" hì hì dạ em chào anhhh" trời ơi cái giọng ngọt hơn mía lùi của gái miền tây và sự dể thương làm mình rất ấn tượng.
- Hai đứa ngồi nói chuyện hỏi thăm làm quen 1 lúc thì bé bảo để e tắm cho a nhen, bé thoa sửa tắm khắp người mình, tắm kĩ cho thằng em, sạch sẽ thơm tho bằng ddvs cho nam, mình có hỏi thì bé cái này có vị ngọt, e làm vậy lát ăn xúc xít 2 trứng cho ngon =)) nghe dâm vl~. Không hiểu sao bé nào cũng thít cái mông của mình =)), đứa nào vào cũng vỗ mông mình bộp bộp kêu mông a đẹp vậy, nhỏ nhỏ thôi nhưng tròn đều mịn =)). Vừa nói xong thì bé khom xuống đi vài đường quyền lưỡi rồi xoay mình lại nuốt trọn thằng e 1 cách đầy ngoạn mục và bất ngờ, mình thì cũng tranh thủ khám phá khắp nơi, nhất là cái công viên dọn cỏ gọn gàng sạch sẽ, còn có cái đài phun nước hễ động 1 tí là trào. À bé còn cho mình súc miệng bằng nước súc miệng nữa nha chu đáo cho điểm +.
- Xong xuôi, ra ghế ngồi bé lau khô mình rồi bắt đầu lấy đồ nghề của ẻm ra ktra mấy đầu ngón tay của mình, rồi lấy dũa ra dũa móng đúng 2 cái ngón tay ấy =)) (mặt dù trước khi đi mình đã cắt gọt rồi) hỏi thì bé bảo "kĩ ko a làm trầy chim em sao... hì hì" lại điểm +. Xong bé bảo mình ngồi ra cho thoải mái rồi bắt đầu bé Bj, ta nói cái lưỡi nó điêu luyện, ngậm thằng nhỏ mà cái lưỡi ko yên, sao 1 hồi thì mình ko chịu nổi nữa đành out trên đỉnh bà đen.
- Đến phần khỏe, bé làm rất đã nha đầy đủ bày, lực tay vừa ý mình, và rất nhiệt tình chiều ý mình. Xong thì bé tha dầu bôi trơn và bắt đầu trường thái, đi lưỡi và nuru, và lại là cái lưỡi thần thánh ấy, đi tới đâu làm mình nổi da gà tới đó. Bé bảo mình, nằm ~ lên đi a, lúc mình xoay người lại thì thằng bé đã hướng 12h, bé thừa thắng xong lên đi bài nuru với cái công viên cứ lượng lờ trước mắt mình, chịu ko nổi đành bảo bé cho mình húp tí sò chứ nước tràn quá rồi, bé bảo anh làm nhẹ thôi nha chứ ko là ước mặt anh đó =)) lại dâm vl~. lại được nghe tiếng jav ngoài đời thực :)), tiếp đến là bài 69 huyền thoại, bé Bj như 1 đam mê bất tận, thế nhưng làn 2 thì ae biết rồi đó + thêm mình hơi dai nên lâu ra lắm, bé Bj + Hj + làm đủ kiểu, ta nói máy lạnh chạy phà phà mà người bé nhể nhại mồ hôi, thấy thương gê ;), sao bao sự cố gắng + kĩ năng của bé thì cuối cùng mình cũng out nhưng lần này thì là đỉnh phang-xi-phan nha =)). Làm quài ko ra bé tưởng gặp phải "độc lạ bình dương" =)) vì mình ở bình dương. lên đỉnh phang-xi-phan xong chân cẳng rụng rời luôn.
- Tổng kết:
Body: v1,2,3 vừa phải, v4 đụng là tràn nước nha.
Rất nghe lời và vui vẽ nhiệt tình, chủ động bắt chuyện líu lo, chính là điểm + lớn nhất của bé.
Thiệt hại: mình đi vé 1.2tr cái này được mời.
típ 1.2tr + lể tân và locker 200k
típ cho bé thêm 200k vì sự nhiệt tình và dễ thương.
Tổng 1,6tr
Hẹn 09 nha cs

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
60
366
233
0 ₿
Pharaon chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ dịch vụ… Ở Pharaon ngoài các số 09-16 thì còn rất nhiều số hot chúng tôi chưa kịp cập Nhật hình ảnh.
Các bác cứ yên tâm về chất lượng KTV tại Pharaon nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit