Gò Vấp Rưới đèn trung thu cùng em mỹ nhân số 12

Lượt xem: 788

ICE

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/5/22
Chủ đề
10
49
6
0 ₿
Sài Gòn buổi tối mưa như trút nước, may mắn nhận đc vé vip thái do mod cung cấp thế là quyết định gọi điện đặt phòng và bé. Dầm mưa tới nơi thế là úp lên Osen đi cho phủ phê.
Đến nơi đc anh bảo về dắt xe rất nhiệt tình. Vào quày trình vé và úp lên Osen, thật là một quyết định sáng suốt cho một đêm mưa gió bão bùng.
Được bạn locker nhiệt tình dắt lên phòng liền.
Phòng ốc đầy đủ tiện nghi và rất rộng
Vào phòng liền làm đủ combo xông uớt và khô cho ấm người . Xong đc 10p thì bé vào. Bé có thân hình mình dây cây cảnh và đúng như hình ảnh là một Mỹ nhân. Vừa vào phòng bé đã lâu người rất kỹ. Nước trong bồn đã đủ nên tôi đi tắm luôn. Bé Kỳ cọ tắm rửa rất kỹ lưỡng. Vòng eo rất nhỏ nên ôm rất vừa tay.
V1 cam
V2 rất nhỏ ôm rất suớng
V3 vừa nguời và săn do có tập thể dục
V4 sạch sẽ thơm tho
Massage khỏe
Bé đấm bóp rất lực lúc mạnh lúc nhẹ rất thoải mái vừa đấm bóp vừa nói chuyện rất vui làm xóa dụi đi cơn mưa ngoài phòng
Massage mệt
Bé đi Thái làm tôi mê mệt đi tới đâu suớng tới đó còn thở và thì thầm vào tai muốn rùng mình. Xong tới thằng em tôi bé làm rất nhiệt tình khi thì bú khi thì liếm láp khắp cơ thể tôi. Được đà tui cũng bú bình vú bé căng cứng bú rất đã, và cuối cùng là thế 69 rất tê.
Đây là một buổi trải nghiệm rất tê và sung sướng cho một ngày mưa buồn của Sài Gòn.
Tic=(code Thái +úp onsen 300k)
Tip= vé onsen
Cám ơn mod và Ánh Dương đã cho mình một trải nghiệm tuyệt vời

• Like
Điểm cảm xúc: kimonochi

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ánh Dương trân trọng cảm ơn bác đã ko quản ngại thời tiết mưa gió đến trải nghiệm dịch vụ…
Chúc bác nhiều Sk và luôn hoàn thành nhiệm vụ mod giao!