Massage Khoẻ Sài Gòn massage khoẻ - điểm danh

Lượt xem: 50,150

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Mình ko nói là KTV dám nói vòi thẳng tip với khách. Mà là tip thế này làm bài khác, tip thế kia làm bài khác nhé. Suy nghĩ kỹ từng câu chữ rồi hãy phát biểu đừng vội phán xét. Bác đi emo ko nhiều bằng mình đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

FatFat09

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/3/22
Chủ đề
2
54
42
0 ₿
đồng ý với bác, ko biết đã đi chưa mà nói tào lao dìm hàng bên khác là ko dc nha anh trai SoHuong

James84

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/7/22
Chủ đề
1
41
20
0 ₿
Ông nói thế lại tào lao rồi, thế tôi hỏi ông ở emo em nào hj? Ông nói xem nào?

• Like
Điểm cảm xúc: FatFat09

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
chuyện Emo phân biệt đối xử, làm theo mức tip là chắc chắn có. Đó là lý do mình ít ghé, và có thể coi như kg ghé Emo luôn , nhất là Emo Phú Nhuận. Có một chuyện khá trớ trêu với Emo, lâu ngày kg đi, mặt lạ, gặp e bất kỳ, lại dc làm tốt, ngay lần đó thôi. Nếu lần đó tip kg như e muốn, thì lại là khách mới lần sau với e khác, sẽ ok hơn hay là bỏ Emo một time cho thành khách lạ.
Cái này Emo đã kg quản lý tốt nhân viên, để mấy e phân biệt đối xử và khách hàng bỏ đi chỉ là chuyện sớm muộn
Nếu sớm nhận ra vấn đề, nên đưa ra gói combo bao gồm tic + tip để nhân viên và kh kg còn e ngại với nhau, Còn sau đó, tip thêm hay kg cũng dc. Vấn đề là style của cs ntn, nhân viên phải thực hiện đầy đủ cho kh với mức phí combo đó
trọn gói combo tic tip đã dc nhiều tiệm HTGĐ và mass áp dụng rồi
vấn đề là khách đi mua dịch vụ chớ kg phải đi xin dịch vụ. Đôi khi, mấy e ktv cư xử như người ban ơn với khách, kiểu này rất mệt mỏi và mức tip vô hình chung đã phóng lên mức cao để làm vui lòng các em. Mấy e ktv quên 1 điều là 1 khách tip trung bình nhưng đi nhiều lần sẽ có lợi hơn khách tip cao nhưng đi ít.

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

James84

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/7/22
Chủ đề
1
41
20
0 ₿
Mình đã đến YHCT và book em 15 :D

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Bác @James84 đọc cho rõ nha. Thanks bác @tanthanhle đã trả lời hộ mình.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Bác chưa trải nghiệm qua thôi, tôi đi nhiều nên chuyện này ko qua tui được đâu tôi nói để ae cân nhắc mà đi chỗ này. Mình có nói rõ là KTV ko trực tiếp nói vòi bao nhiêu tip. Nhưng ví dụ tip 200K làm khác và tip 500K làm khác nhé. Bác phải hiểu rõ những gì tôi nói mới hiểu được.

• Like
Điểm cảm xúc: James84 and tanthanhle

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
fmiss, smiss, applespa, lotus spa, phan thị spa và một số spa trên hotdeal nhớ gọi trước check xem massage body nam có phòng riêng không?

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Note lại đổi gió nào :sprite-34::sprite-37:

Bayern

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/22
Chủ đề
0
34
3
0 ₿
Thấy google review như mua bài ko phải do user thật lên review bác.
My spa e vừa search thig nhìn đúng chất khỏe mà cũng có lướt à

Bayern

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/22
Chủ đề
0
34
3
0 ₿
Bth bác tip mấy tiền cho emo thế

• Like
Điểm cảm xúc: Chàng Khờ Thủy Chung

emtrongsang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/22
Chủ đề
5
80
20
0 ₿
Cảm ơn bác. Bác cho thêm tí thông tin được không? Mình nhắn page nhưng chẳng trả lời gì.
Ktv nào lướt hay tất cả bác ơi? Có phòng riêng không, tip tic như thế nào ạ?

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Bác đi thử về report nhé.

emtrongsang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/22
Chủ đề
5
80
20
0 ₿
Đợi bác @tanthanhle cho thêm tí thông tin em nào vuốt lướt đã. Nhìn thấy như cs thuần khỏe, giá ngang ngang orchid, phòng riêng phụ thu tầm 100k.
Csvc qua hình thì đẹp, nếu có vuốt lướt trực tiếp, hj nhẹ (mình không quan trọng hj lắm) cũng đáng tiền thư giãn.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
506
189
0 ₿
Có cái spa gì mới mở ở Lê Thị Riêng đó các bác, đi ngang thấy cơ sở cũng đẹp, nhưng chưa vô