Q.2 Sala Riverside - Trải nghiệm lần đầu k được như kỳ vọng

Lượt xem: 1,499

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Hi anh em,
Trước đây mình tình biết đến Sala Riverside thông qua cộng đồng và thấy có nhiều bé hợp gu nên hôm 24/9 vừa rồi mình có ghé thử cơ sở để trải nghiệm.
Về mặt CSVC thì sạch sẽ hiện đại có bồn Jacuzzi và ti vi lớn để vừa nghe nhạc vừa được massage, giường thì hơi bé so với các cơ sở khác mình từng đi nhưng vẫn đủ cho 2 người.
Về mặt phục vụ thì nhân viên ok k có vấn đề gì bé quản lý xinh.
Khi đến cơ sở mình chọn gói new relax vip - 90p (do mình có Campro nên được giảm còn 450k) thanh toán xong cả tip và tic thì 1tr950, mình được dẫn lên phòng, do trước đây từng đi cơ sở được chọn trực tiếp nên mình nghĩ rằng lên phòng rồi sẽ chọn bé sau (k thấy quản lý hỏi mình chọn bé nào hay cho xem hình trước), lên đến phòng thì mình được locker báo là chờ chút thì bé sẽ lên mình mới ngã ngửa ra là k được chọn, k biết do dùng code khuyến mãi camapro nên k được chọn hay sao (các cơ sở trước đây mình từng đi có code hay k vẫn dc chọn ktv), bé ktv phục vụ mình thái độ ok tuy nhiên k phải gu mình nên khiến trải nghiệm của mình hôm đó tụt mood, mình làm cái đầu trong bồn sau đó lên giường massage đá nóng các thứ rồi làm cái thứ 2 sau 5p mình thấy có vẻ k ra được(có nhờ bé đổi kiểu massage) nên bảo bé thôi một cái thôi rồi mình ra về.
Tóm lại việc k được chọn KTV ưng ý làm mất đi một trải nghiệm bùng nổ của mình tại Sala Riverside.

• Wow
Điểm cảm xúc: Massage Sala

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Massage Sala Riverside cảm ơn @An Việt đã đến trải nghiệm dịch vụ và xin lỗi anh vì lễ tân đã sơ xuất thiếu khâu chọn KTV, sẽ quán triệt lại lễ tân khắc phục mong anh @An Việt rộng lượng cho bỏ qua.
Massage Sala Riverside luôn đặt khách hàng lên hàng đầu, nên khách nào cũng như nhau, và sẽ được chọn KTV khi quý khách có sử dụng CODE hay Không.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.