Q.9 Samdi - Cảm giác lạ 16

Lượt xem: 1,278

Neil_Ng

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
24/3/23
Chủ đề
4
5
5
Dg
0 ₿
Hề lô,
Fan của Samdi dạo gần đây chắc hẳn đã nghe về số 16. Bé này nhìn hình cũng bthg, dáng, mặt cũng không gây ấn tượng qua hình. Thế nhưng vẫn là số hot nhiều tuần.
Sau khi dạo 1 vòng các số 17, 25, 99 thì nay quyết định book cho được số 16 xem thế nào.

Cấu hình của số 16:
v1: tuổi 20 căng vừa, mềm và da rất mịn
v2: type người tròn nhưng vẫn có eo rõ rệt nhờ...
v3: no tròn

Hết sức bình thường, đi mấy số khác của Samdi cũng ngon như vậy. Giờ đến phần độc lạ q9 đây.

Em nó có style mơn trớn rất dị, cứ tèn tèn như con bồ nhí. Bóc chim lên mân mê tí rồi bỏ xuống. Quay qua hôn kiểu pháp 1 hồi lâu, phê phê rồi ẻm lại bóc chim lên vọc tiếp. Ngồi trong bồn mà tức chim quá, thôi lên giường đi em.
Lên giường rồi ẻm lại tèn tèn bôi trơn từng centimet. Bôi chán chê rồi mới trườn, trườn theo style cũng dị. Trườn và hôn phát nào ra phát đó, ấm và sâu. Hôn từ đầu tới đít :)) Đi massage cũng hơn 30 cô rồi, chưa thấy style kích thích dị thường như vầy. Em nó làm chậm và thấm lắm, yếu yếu chắc 30s xong luôn.
Còn v4 thì miễn bàn luôn, em nó giật theo nhịp liếm, từng cái day day của tay. Ở Samdi ngoài 25 ra chưa thấy bé nào có v4 kích thích mình như vầy.

Hết bài, bác nào đặt ko dc 16 thì cứ đi 3 số trên đầu bài nhé, cả 4 đều ngon lành. Khi nào đi hết số rồi mình review full team cho.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
SamDi xin gửi lời cảm ơn chân thành đến Anh trai đã tin tưởng và cho SamDi cơ hội được phục vụ.
SamDi sẽ luôn nâng cao chất lượng để xứng với niềm tin bác dành cho SamDi.
Trân trọng!