Thủ Đức Săn lùng bé massage đã nhất

Lượt xem: 943

tiểu bạch

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
4
82
28
0 ₿
Với sứ mệnh mang con kiu đi khắp sì gòn thì nay đi qua tận thủ đức lưu giữ kỉ niệm :2onion2::2onion2: thấy anh thơ giá rẻ mà nghe mấy bữa trước thấy thủ đức ngập nên đi giải cứu mấy ẻm hehe

Qua tới nhân viên đón tiếp nồng hậu rồi cung kính mời mình chọn bé, mình pick bé 38 luôn với vé onsen 2 cho bõ công đi xa , sau khi mua vé rồi chờ mở phòng thì locker xuống dẫn mình lên phòng chờ bé

Phòng ở đây cũng khá tốt hông quá tệ như mình tưởng tượng mà được cái thơm tho sạch sẽ ngồi được xíu là bé vô ,sau màn chào hỏi đầy ướt át thì 2 đứa vào bồn tắm rửa

Vừa vào bồn cái là em vừa tắm vừa lấy bộ ngực cạ lên cạ xuống kích thích con mắt, tay không quên hj nhẹ nhàng khi thấy con kiu cứng hết cỡ em nhẹ nhàng bj tay mình tranh thủ khám phá cặp vếu trắng nõn của em , vừa bú vừa bảo ciu ngon rồi liếm láp như cây kem mát lạnh mùa hè, rồi thì mình cũng cum được shot đầu trong bồn tắm rửa xong rồi đi ra giường làm massage khỏe

Bài khỏe em làm cũng tạm ổn , vừa đủ đã, có hỏi han nói chuyện lúc làm,đủ lực đủ bài hết, sau màn đấm bóp hồi lại sức thì em với mình lại chiến tiếp , lại bắt đầu với màn trườn ngực, nhìn em vừa đẩy đầy vừa cắn môi đầy damdang thằng em mình lại hứng lên tiếp em hj nhẹ rồi vào thẳng thế 69 luôn như đọc được trong đầu mình nghĩ gì mình chưa kịp bú liếm gì thì em đã ngoạm lấy thằng em mình mà mút rồi , nhìn v4 em đầy nước như thế ai mà cưỡng lại được, tranh thủ húp rồi đá hột lẹ , em sướng quá bắt đầu ghì chặt rồi ưỡn ưỡn làm mình xém ngộp thở luôn, đỉnh điểm là giọng rên em hay quá nghe chỉ muốn bắn thôi thêm màn đá lưỡi soắn lưỡi rồi mút liếm các kiểu thì mình cũng out shot 2

Kết thúc màn massage tuyệt vời bằng nhét típ thẳng vào zú bé, em hớn hở tít mắt cảm ơn rối rít r đưa mình xuống

Tic 400 có code camapro
Tip 800