Q.1 Săn sale 4.4 được vé On 2 quá đã

Lượt xem: 515

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
Tích điểm camapro giống như bỏ sẵn hàng trong giỏ đợi đến giờ là áp vocher vào là giảm mà giảm nhiêu thì tùy duyên nên tui quyết định đúng 0h ngày 4.4 vào quay phát, ui mai chuối giảm 100% , tui cứ như trúng số mà vừa muốn hét vừa phải im cái mồn lại tránh ra chuồn gà ngủ . Ngủ giấc đến sáng dậy đi làm nóng lòng giờ nghỉ trưa gọi qua dubai xem có bé nào đi làm sớm không hóa ra tui gọi cũng là trễ, 10h đã có một lực lượng các bé trực sẵn rồi chốt phòng chạy qua cũng ngại mở hàng mà free vé mà hên sao có 3-4 ông khách vừa lên phòng đến lượt tui lại đưa code 30s anh chọn vé nào, đã free thì quất luôn cái 2 shot cho đã .
Lên phòng ngồi xông hơi luôn, dù ngoài nắng bome nhưng cái người mấy này sốt nên xông cũng đã. À nay tui đi code free nhưng vẫn được chọn số nên nhìn nguyên dãy tụi lại kết bé ba do hiện đầu tiên nên chốt luôn cho gọn. Vừa ngồi chưa kịp đã em vào luôn, thôi chờ đợi gì nữa , tui ào ra với em liền
Vẫn khuôn mặt ấy , vẫn tiếng nói ấy tui nay lại cảm giác nó hưng phấn hơn cả chắc nhờ được cái code .
Màn dạo đầu em lại ngồi tui ôm ấp nói chuyện với em, cái giọng miền tây đúng là làm cuộc sống thêm ngọt ngào miệng nói tay làm kiểm định lại cặp cam của em có còn tươi theo thơi gian không , cặp chảo em có móp méo gì chưa sau khi thẩm một hồi em cùng tui chuyển qua phần ma sát trong bồn. Em tắm cho tui xong bắt đầu em truyền đến tui cảm giác ấm áp lạ thường, em hôn lên cổ tui rồi từ từ em rà xuống đến thằng nhóc em băt đầu bj , trong lúc dê mê ấy tui sờ bóp em tạn hưởng cảm giác vừa được bj vừa được khám phá , xoa bóp cặp chão của em và từ từ khám phá khe suối em. Đang hứng lên tui phóng hàng triệu tinh binh một cách sung sướng. Phát đầu làm thật thoải mái .
Lên giường nằm vừa để em massage vừa tám trên trời dưới biển với em làm như tui đã thân quen em từ lâu lắm rồi hay sao mà chuyển đâu quá trời quá đất. Từ thời tiết cho đến món ăn rồi đến cây cối , ui đủ thứ trên đời mà tám. Đến lúc trả lại sự yên lặng và tập trung chuyên môn cho mà nuru của em. Từng chút em làm nhẹ nhàng mà rất là tê tê. Nằm sấp đã chịu không nổi đến phải nằm ngữa ra và giờ súng lên sẵn sàng lên đạn để bắn lần này thì cuộc chiến giữa tui và em diễn ra rất cân bằng, em ngậm thằng nhóc thì tui húp sò em cứ mà có một gia vị nào mà em lại làm tui nghiện cực nghiện đến khi bắn em bonus luôn không cho tinh bắn lung tung nữa hehe. ui sướng sướng sướng quá em ui .
Xong được 2 phát cũng chưa kịp qua cơn phê thì em nhắc "anh ơi sếp gọi" dt tắt chuông may mà em nhìn thấy không là ..... tranh thủ về mần . Chia tay em trong một buổi trưa nắng cực.
Thiệt hại vé onsen 2 : freeeeeeeee
Tip em 1.5 củ cho 2 lần sung và sướng
Pv với chú bv tip chung tại quầy.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and Anton

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng a trai có trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé ba ạ.. cơ sở hân hạnh được phục vụ a trai.. chúc a trai buổi tối vui vẻ ạ

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,129
31
0 ₿
Chơi event săn code đi cũng vui lắm anh em, Súng đi event và điệp vụ không kịp thở :2onion27: