Q.1 sang xịn mịn cùng 02 queen

Lượt xem: 956

tương ớt kh cay

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
1
16
9
0 ₿
nay đầu tuần vui vui sao á , đi làm có nửa buổi là được sếp cho về sớm rồi kkk , tính chạy về cơm nước mà thấy người cứ kiểu chán chán buồn bực làm sao á các bác , ra quán cafe ngồi chill chill tí , lên diễn đàn lướt lướt thì thấy bên cs mới về vài em hàng mới thôi thì phi qua cơ sở luôn coi hấp dẫn không , nay thời gian rảnh cũng nhiều được bạn lễ tân tư vấn cho cái vé tận 120P hợp tình hợp lí quá nên thử luôn. đi vé 1tr5 mà tính tiền còn có 600k th do có code camapro + tiền tip thì thêm 1tr5 nữa nha các bác. nay tui được ưu ái hay sao á được cơ sở mời lên phòng chọn mấy bé KTV trực tiếp luôn nha mấy ông. ngắm nhìn vài vòng chọn đại 1 bé lúc sau hỏi thì mới ngờ ra là bé 02 nha các bác.:2onion16:
vài nét về bé 02 : nhỏ nhắn , xinh tươi , face nhìn cực nét.
Sở hữu cặp dú hệ cam lai tròn tròn xoa nắn bao đã
vòng eo thì chuẩn quả căng đét
cặp mông thì bao các bác sờ nắn đổi trả luôn nha các bác.

mới đầu gặp mà tui đã ưng ngay cái body quyến rũ của bé , vừa mới nhìn thôi mà con ku tui cứ như được trỗi dậy rồi các bác , nhìn dáng vẻ bé đợi mở nước tắm mà con ku tui nó nứng éo chịu được luôn các bác , dô được em chà rửa sạch sẽ từ đầu xuống chân , tay tui mò vếu , mò hàu khám phá thân thể em. vừa ngả lưng xuống bồn thì bé từ từ lấy cặp dú đi nhè nhẹ ở dưới bồn , bé dùng tay HJ chầm chậm rồi bé ngậm BJ từ tốn làm tui chưa kịp chuẩn bị gì hết nên out shot đầu ngay tại bồn luôn.:2onion2:

tiếp đến lên giường để bé đấm khỏe vài nhịp , làm đủ bài , kết hợp lực khá ok , chườm đá nóng , đi lưỡi nhẹ nhàng kết hợp với quét lỗ nhị làm tui sung sướng lần đầu luôn , lúc này tự dưng tui sung sức vãi ra, tui kêu bé làm cho tui cái shot 2 ngay lúc đó luôn , dẹp hết mấy bài khỏe sang bên bé đè tui ra 3 phần hj + 7 phần bj , tăng dần nhịp độ , tăng dần tốc độ bj lên , phần này bé ngậm ngay đầu ku , đúng điểm G của tui các bác , bé làm kích thích quá tui vừa ngó lên nhìn bé , nứng quá mà phọt thẳng vào miệng bé luôn, bé vẫn chầm chậm ngậm sạch sẽ bãi chiến trường của tui.:6onion23::6onion23:

chuyển qua bài thái , bé hôn đều từ gáy chuyển xuống lưng rồi đi xuống phần dưới , đi lưỡi uyển chuyển , thoa dầu nuru đều lên người , bé dùng v1 trườn cạ cả 2 mặt , rồi dô thể cưỡi ngựa bé dùng v4 chà chà con cu tui cứ làm tui cử tưởng tui đã ở trỏng rồi mà kh phải kkk. tiếp đến bài 69 , bé quay mông về sau , tui vỗ vài nhịp làm quen so độ nẩy này kia , rồi mới từ từ khám phá bên trong ẻm. dòng nước ấm áp vô bờ bến , con sò được cắt tỉa gọn gàng , mùi hương thơm tho , tha hồ mà khám phá nhá các bác , làm xong 2 shot rồi nên xong bài thái nằm dưỡng sức cho shot 3 , tâm sự với bé đôi ba lời , vi vu vài ba chuyện tào lao ba láp ba xàm , rồi tự dưng bé khều khều con ku tui dậy vuốt vuốt nhẹ nhẹ làm tui nứng dậy bé tăng dần tốc độ Hj lên làm tui khó chống cự , hạ chậm nhịn độ xuống bé chuyẻn qua thế 69, sự kết hợp từ 2 cá thể hóa thành 1 , kết hợp với ướt át của BJ tui cũng tăng tốc độ móc lên làm bé rên nhẹ , hòa thuận với thiên nhiên shot 3 tui CIA trọn ở trong miệng bé.:cuteonion4::cuteonion4:

lần đầu tiên trải nghiệm 3 shot cực kì mãn nguyện , bé 02 thái độ cực ổn , anh em nhân viên phục chuẩn không cần chỉnh nha

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @tương ớt kh cay đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Sa Ngộ Năng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
82
52
0 ₿
cái chọn trực tiếp này tôi ko phai lắm.
Lỡ muốn đi bé mới, mà đưa vô trọn có bé củ là toang, rồi giận hờn vu vơ nữa

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @tương ớt kh cay đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.