Vĩnh Long Sập hầm tại Hồng Tươi 2

Lượt xem: 589

xem review đi trải nghệm

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/8/23
Chủ đề
1
5
1
hn
0 ₿
Xin chào các bác, e cũng muốn lên đây xem các bác review xem để check thôi mà nay đi HT 2 ở gần cầu vượt QL 54 mà bức xúc quá phải phản ánh.Em cũng hay đi thường xuyên ở đây mà hợp với bé Thắm nên lần nào đi cũng gọi. Hôm nay E đi muộn khoảng 11h vô định gặp bé quen (bé Thắm )mà nghe chị chủ nói bé nghỉ rồi .E định không đi nữa mà chị chủ nói giới thiếu cho bé giống như vậy, thế là e ok . Vô xông hơi gần 20p mà k thấy ai vô , tắt xông hơi e lại đợi gần 10p nữa thì mới có 1 bé vô , bé xinh xắn nhỏ nhắn xin lỗi vì tới trễ sau hỏi ra mới biết bé đi từ HT 1 qua em cũng k vấn đề gì , tiếp theo bé tắm qua loa cho e rồi nói lên massage , massa được 10p thì e hỏi có tới z không ( vì các bữa trước e đi quen bé Thắm đều tới z cả) bé nói bé có đi , mà nay V4 đang bị bên ngoài chút đừng động bên ngoài . E định k đi rồi sợ lúc làm em ấy đau mà em ấy bảo vẫn đi được, bé nói nay hơi mệt nên phần massa khoẻ làm nhẹ nhàng . Thôi e thương bé e nói đi luôn rồi , lúc nhập cuộc bé dùng tay hơi mạnh nên e nói thôi để anh hôn ti cho có hứng( chứ để e dùng tay hơi đau), liếm được vài cái thì bé nói đừng liếm nhiều k nhột, em đã mất hứng rồi ( vì e thíc liếm ti, v1 bé nó cũng hệ cam to) , thôi e cũng k liếm nữa , e nói thôi em blowjob cho anh , em ấy từ chối vì em nói e ấy làm k bao giờ blowjob , hụt hẫng với em ấy luôn em muốn dừng không làm nữa ra về thì e ấy bảo đã nói đi rồi cởi quần áo rồi thì k đi vẫn mất tiền như vậy vì qui định thế nên anh cứ cho đại vào đi, mà em mất hứng con kiu nó chả buồn lên nữa. Cuối cùng em vẫn nhẹ nhàng nói thôi do không hợp nhau nên dừng lại (mất hứng rồi con kiu cũng k lên nổi nữa để mà tiếp tục) và trả tiền cho bé đầy đủ. Mặc quần áo đi về( đi về bé vẫn cảm ơn và đi cùng em ra ngoài cửa chắc sợ e nói với chủ)
Tổng thiệt hại: 950
Tic 150
Tip 800
Bé này từ Hồng Tươi 1 qua biệt danh L.A( bé chỉ xinh thôi dịch vụ kém quá ) chị chủ nói giới thiệu cho giống như bé Thắm làm thế này thì mất khách quá.
Chấm cho bé 2đ