sau cơn mưa test thử lòng đại dương

Lượt xem: 2,858

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
mưa xong mát trời có việc ghé ngang qua nên vào test thử cơ sở mới thế nào cho ae còn đi
cơ sở mở được hơn nửa năm rồi nhưng mới quảng cáo trên diễn đàn
rất dễ tìm thấy, vì bảng led nổi bật, kế bên là bún đậu to
gửi xe vào thì nhân viên đã khá niềm nở, lên lầu cũng thế nhé, mình đánh giá cao thái độ nv phục vụ
mình lấy code trên app nên được giảm vé như cơ sở đã thông báo, xong thủ tục thì lên lầu thôi
nhìn chung cơ sở vật chất khá mới, do đây trước là khách sạn được tu sửa lại nên wc sạch và to
có cả xông ướt vs xông khô trong phòng, giường cũng rộng hơn bình thường chút
có nhiều ngăn tủ để đồ nhé, vì trước là hotel mà
mình kêu random do lần đầu tới chỗ này, cũng có dặn locker rồi
đang xông hơi thì em bước vào, mình cũng ngó ra chào cái, nhìn thấy cũng ok nên thôi ko đổi mất công, với tính mình cũng ko thích đổi lắm tội mấy em
xông hơi ok, nhanh nóng, xong ra tắm, hỏi han bé vài câu, thì đc biết cũng mấy năm trong nghề rồi, bé số 07 nha ae
bé có nói trước là vé thái này ko đi lưỡi ??? mình kêu ok tùy mỗi bé thôi, tùy chính sách cơ sở thôi
tắm xong thì bé cũng nhiệt tình lau người, rồi lên giường đấm bóp
mas khỏe: ok, lực vừa đủ, cũng bài bản, vì bé làm mấy năm rồi mà, nhưng có vẻ làm hơi ít ^^
mas mệt: bé làm thái ok, nhưng v1 ko phải sở trường nên cũng chưa phê lắm, với lại cũng ko đi lưỡi hay kích thích tay nhiều. BJ ok, khoảng 70%, còn lại HJ, tuy nhiên bé ko cho bú bình, kêu nhột ??? nghe đến đây thì thôi mình tụt cmn cảm xúc, vì mình gu tình cảm , cơ mà mình đi mấy chỗ chỉ có HJ ko thôi còn cho bú mà??? cái này là do bé rồi
mình có nghỉ ngơi và thử lại lần 2, sau khi tâm sư 1 ít vs bé, nhưng vẫn ko cho bú, và cuối cùng thì vẫn như lần đầu... theo kn thì thôi rồi, ko vui nữa, ko còn cảm xúc nữa, mình cũng chả buồn khám phá gì nữa, nghỉ tí tắm lại rồi ra về... bé làm thì ok nhưng ko hợp gu mình, mình có nói điều này vs locker vs giữ xe khi hỏi thăm mình
đánh giá:
csvc: 9/10
locker vs giữ xe: 9/10 ( mình vẫn tip, mặc dù locker chọn bé giống yêu cầu của mình)
ktv:
face: make up hơi đậm vs ko tự nhiên lắm, cũng có nét xinh
v1: (cam nhỏ, giống mấy bé teen, mặc dù tuổi ko còn teen)
v2: ko có lipid, ok, vì bé cũng nhỏ con
v3: ko to lắm, do form người nhỏ toàn thân
v4: ko khám phá
service: 5/10 (xin lỗi phải cho điểm vs nói thẳng vì mình ko hài lòng lắm, nếu so với mấy chỗ khác thì có lẽ ok hơn nhiều)
thái độ: 8/10 (bé làm vẫn ok, nhưng bé có quy tắc riêng của bé, mình cũng dễ tính ko bắt ép này nọ)

mình đã nói trước là mình thấy trên diễn đàn và sẽ viết bài rp rồi, thế mà vẫn ko hài lòng thế này, có sao thì mình nói vậy thôi
tóm lại : cơ sở ok, có điều mình đi bé này ko hợp, có thể ae khác sẽ thích, mình thì thôi dừng ở đây 1 lần thôi

sususori3112

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/5/20
Chủ đề
0
60
5
33
tân bình
0 ₿
cảm ơn a bữa a xuống a có nói ... tụi em sẽ khắc phục sự cố này ... nếu có duyên gặp lại em sẽ bồi lại a xứng đáng ... 1 lần nữa chân thành xin lỗi a ....

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
chắc cũng khá lâu ah :) chúc cơ sở làm ăn tốt

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Y chang hồi tui bị bên cơ sở đối diện. Hay dám từ đối diện qua lắm à =)))
Mà ngực đẹp ko bác, vì lần tui bị sụp hầm thì cô bé đó ngực khá đẹp, chắc do mới đi bơm nên ko cho mình nghịch sợ bị nổ =)))
Mà bị vậy mất hứng thiệt.

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
mình nghĩ ad nên xem lại cách lv của nv , mình cũng đi 2 lần vẫn chưa ưng ý dc. nếu ko cải thiện chất lượng lẫn nhân viên khó lòng kéo ae qua dc . góp ý chân thành .

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11 and sususori3112

sususori3112

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/5/20
Chủ đề
0
60
5
33
tân bình
0 ₿
2 lan a di trc do lâu roi a ah ... bua gio a co ghe' lai ko a ... gio khac nhieu lam roi , ai ko lam dc tui em cho nghi sach , a ranh thi ghe lai lan nua di a , chư' lau qua a ko ghe nen a ko bik no ra sao dau

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
cập nhật hay gửi mình hình các em đang làm việc dc ko ad ?

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
ngực chán lắm bác ơi

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
đúng rồi bác, chất lượng phải ok thì ae mới quay lại, hoặc có giảm giá ưu đãi gì chứ