Sáu - lần đầu tránh nóng tại p.a

Lượt xem: 3,690

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Chào toàn thể ae cộng đồng, lần đầu report mong có gi thiếu sót ae góp ý nhé.

Cũng biết đến cộng đồng mình một thời gian qua ae trong cty chỉ bảo, trước khi đi "vi hành" thì cũng có tham khảo một số bài rp của mọi ng. Nhờ thế trải nghiệm lần đầu quá là tốt đi, hihi.

Số là sáng chủ nhật được xả hơi sau cả tháng tăng ca, quần áo lộng lẫy chạy đi ăn sáng một mình chán quá cơ, ngày mình nghỉ bạn gái cũng vẫn đi làm:(, không lẽ giờ về ngủ tiếp. Trời xui đất khiến sao nay to gan rẽ vào p.a. cũng mới 10h nên cũng khá sớm.

Giữ xe, lễ tân, locker, csvc, ae rp nhiều rồi mà p.a thì chuẩn rồi. Thế là quất gói thái, tư vấn số 06 đúng gu thế là yêu cầu luôn.

Dạo này trời nóng quá nên chả thèm xông hơi, ngồi tầm 5p bé gõ cửa vào.

Ấn tượng đầu tiên là bé khá xinh, có răng khểnh và hơi móm nhẹ. Được cái e nói chuyện rất nhẹ nhàng, lần đầu tiên đi nên mình hơi khớp nhưng bé rất biết cách khơi chuyện và giới thiệu mình cái này cái kia.

Đến màn mẹ tắm con thì bé tắm kĩ lắm, trời trưa hơi nắng nên mình ra hơi nhiều mồ hôi, thế là bé gội đầu từ thằng anh tới thằng em luôn. Vừa tắm vừa ngắm bé mà thằng em hư đốn lắm,gặp em nói chuyện 18+ nữa chứ làm nó cứ cứng đơ chào bạn mới thôi.:p

Mát khỏe khá tốt, em nhỏ người mà rất siêng, mình cũng to con mà đấm hồi cũng nhũn người ra, đủ bài từ đầu đít xuống chân, đá nóng túi thơm lạ lạ. Dù sức dầu rồi nhưng bé vẫn đi lưng, lúc sau mình nhìn lại mới thấy cơ sử không có tay vịn cho các bé :mad: vừa đấm bé cứ kích thích miết, đề nghị lần nữa cơ sở làm giường chừa lỗ cho th anh cũng nên làm cho th em nữa, bé chọc một hồi em tui muốn đâm lủng cái giường cơ.

Màn thư giãn nhẹ nhàng tình cảm, di lưỡi khắp người,vừa bj bé vừa rên nhè nhẹ như jav vậy, mình thì có máu buồn nên đến phần bj ngược cộng thêm lâu ngày chưa gần gái nên kiềm không nổi, phọt hết ra giường. Định làm thêm shot nữa nhưng bạn gái gọi quá nên ngưng luôn.:(

Đánh giá số 6:
Face: dễ thương + dâm ngầm:oops:
Vòng 1: đủ dùng 6đ
Vòng 2: chuẩn mình dây siêu mẫu 8đ
Vòng 3: mịn màng 7đ
Vòng 4: không check
Thái độ: vui vẻ nhiệt tình, hợp với ae mới cần chiều chuộng :D.
Tic 400, tip chẵn tiền.
Kì sau a sẽ trả thù :oops:

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
Lâu rồi không đi nghe rp mà nóng ng nhỉ, lâu rồi mới thấy một mem mới tự đưa thân mình vận động trước :D. Ráng làm vài phát nữa chắc mod sẽ có khen thưởng đấy bác.

• Like
Điểm cảm xúc: midu

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Làm sao để dc khen thưởng hả bác, em lần đầu đi bên p.a thấy ae rp nhiều nên góp vui, mong bác chỉ gíao

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Triển thăm mấy bé liền đi bác, mới chủ nhât thôi mà em cũng lai nhớ bé rồi :)

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Nghe đồn ông lôi kéo rủ rê dụ dỗ nhiều ông qua p.a rồi giờ k ra được luôn phải hông, hẹn một lần giao lưu với ông cùng ae nhé :D