Q.1 Say cùng 86 cực tâm lý.

Lượt xem: 747

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
46
32
0 ₿
Được off 1 ngày giữa tuần chả biết làm gì rủ thằng em thì nó lại bận chạy chuyến bình dương, bèn ra cf bắc hải ngồi ngắm mấy em được mấy em thấy đi 1 mình nên cũng lại ngồi nói chuyện vui vui, tui thấy hứng nên tip em nó trước quả thật tiền đi trước là tiền khôn, em vừa thấy khách vào thì cũng lại mời nhưng xong thì qua ngồi với tui tip được tý hơi gái mà thiếu hơi bia , em bảo trên lầu có phòng karaoke tui thì chưa thử nên chưa biết sao nhưng đi 1 mình chắc rát lắm ngồi tý rồi set được kèo nhậu bên q7. Nhậu mà đồng quê mái lá thú vị lắm mấy bác, gọi được 2 em ra ngồi nhưng kg hợp gu lắm tốn 1 củ tip mỗi em hichic. Không ổn rồi gọi qua Dubai 41 set cho cái phòng rồi book grab qua luôn , quăn xe lại quán cho lành.
Chốn quen nên vừa vào cứ như VIP, pv ra chào mời nước đưa ipad tận tay , 1 người thì gọi lên chuẩn bị phòng nay gặp bé 86 kiếm lại không khí thăng hoa xem nào. Lên phòng ngay và luôn.
Xông hơi nay nóng đã vl, ngồi chưa 5ph mà mồ hôi đổ như tắm bước ra phát như vừa tắm mưa về em xuất hiện như một cơn gió lau người rồi hỏi thăm tui, nói chuyện với em sao mà cứ thấy hợp hợp thế nào ấy, cách em quan tâm hỏi han cực làm tui cuốn . Ngồi nói chuyện tý xong qua tắm. Lần này tui được cảm giác âu yếm trong bồn, do bia hay do em mà tui thấy say ơi là say, cứ cuốn theo mênh mang từng chút một, em hôn tới đâu vuốt đến đâu tui cũng cảm nhận nó như lần đầu được em chạm vào, cảm giác nó sướng làm sao. Em bj khỏi phải bàn vùa đã vừa kềm cho tui mấy lần để lúc bắn cứ như đứa con nít khóc ròng luôn.
Massage khỏe em làm có lực , mạnh nhẹ cứ bảo , tui bảo em làm nhẹ do người đang sốt nhẹ nên hơi nhạy. Em vuốt đá nóng xong xuôi còn mời tui uống tý nước như nghỉ giữa hiệp. Cũng nghe lời uống tý xong đúng thấy tỉnh táo hơn và nằm xuống cảm nhận màn trườn sấp của em, em vừa chạm vào người mà tui cứ như đang lên mây rồi, sao mà nay người nó nhạy thế không bết, em đi từ trên xuống dưới từ dưới lên trên rồi từ sau ra trước tui cảm nhận toàn bộ cơ thể em đến từng hơi thở nó làm bao cơn kích thích dồn lại đẩy thằng nhóc lên một cách quyết liệt để em ngậm lấy rồi mút từng đợt từng đợt, tui đang hưởng thụ cảm giác bj của em và vận động tay khám phá cô bé em một hồi nó ướt át cả bàn tay, em chuyển qua 69 để tui thưởng thức cảm giác phê pha hơn sau mọi sung sướng thì ngọn núi lửa phun trào lần 2 . Bụng như co thắt lại do quá là sướng.
Hồi ức về em đến giờ mà vẫn cảm nhận rất sướng và không thể nào quên được. Hẹn cuối tuần tranh thủ qua làm vé với em nữa thôi.
Tổng thiệt hại vé 2 shot tip em với pv gx luôn tròn 2m5. Cho 2 tiếng phê pha. vẫn hợp lý hơn đi hát hò ôm ấp .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác gặp bé kưng ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ ạ...:cuteonion41: