Q.1 SAY gutar cùng 89

Lượt xem: 637

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
79
45
0 ₿
Cuối tuần gấu rủ đi offline cùng *** gutar , đam mê thì của gấu còn tui đi theo cũng vui có mấy tay nhậu cùng vậy vừa đàn vừa hát mà không khí trôi qua 3-4 tiếng không hay , được gấu chở về mà người rạo rực vừa về định...mà ui hichic...nằm đã con mắt mở ra mới 7h tối. Lủi ra đi ăn tý.

Một phát qua luôn dubai radom nhanh ngọn lẹ lên phòng chưa đầy 5ph một cô bé chuẩn con gới VN với nụ cười tươi cùng một thân mình lấp lo sao bộ độ khiêu khích . Đích thị 89 đây rồi, sau một thời gian vắng bóng em đã quay lại. Ngồi hỏi thăm mới biết vừa gần tuần , em chăm sóc tui từ lúc ngồi ghế còn bảo vào xông hơi mà tình hình thì đâu có thể đi ăn về mà có mùi xông được . Vào tắm luôn .

Em tắm mình cho tui kèm theo màn mân mê mò mẩm của tui nữa làm cả hai từ từ đi lên cảm xúc dâng trào, em cứ như đang đi theo cảm xúc mà bắt đầu mút từng chút rồi trườn xuống bú mút thằng nhóc một hồi nó phê đến lúc tui bắn phát tung tóe đã đời em bắt đầu rửa lại đưa lên giường . Massage khỏe ngon lành vừa khỏe người sau trận chiến vữa giã bia cho tỉnh táo . Thư giản màn 2 với full combo thái nuru cùng âm thanh hifi nhẹ nhàng hòa hợp nhau từ sau ra trước từ trên xuống dưới đến cái thế ông sướng bà khen 69 thì chỉ lên đỉnh thôi. Tui dồn bao nhiêu tinh túy cho lần này được xã ra mà nó đã thiệt đã. Đúng là sướng đâu không sướng chỉ có sướng đúng lúc là sướng. Nằm em xoa bóp lại rồi tắm rữa lại tranh thủ về .

Gặp em khá gấp rút mà lại vẫn thấy được rất là sướng với sự trở lại của em 89 . Tip em thêm tý động viên. Hẹn gặp lại em .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác ngon chym cùng bé 89 ... :cuteonion41::cuteonion41: