Q.10 Say sưa bé ngoan 552

Lượt xem: 614

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
28
125
72
1 ₿
Chào ae đồng dâm, nay mình may mắn trúng được code của gameshow Hái Hoa Xem Ngực nên tranh thủ ghé cơ sở PA Relax trải nghiệm. Tới cơ sở được 2 bạn lễ tân tiếp đón, trong đó có 1 bạn nữ khá xinh xắn và tư vấn nên mình chọn được bé 552, sau đó được dẫn lên phòng ngay.

Về cơ sở vật chất phòng ốc của hệ thống Dubai thì ae khỏi bàn rồi, style na ná nhau và đầy đủ tiện nghi. Trong thời gian chờ đợi thì mình ngồi xông hơi, được một lát thì bé vào và chào hỏi mình rất dễ thương, bé xinh, gợi cảm, body bốc lửa hợp gu mình. Sau đó được bé lau khô người và ngồi nghỉ ngơi một lát, cũng tranh thủ trò chuyện tìm hiểu bé, nói chung bé khá thân thiện. Ôm bé một lát thấy rạo rực rồi nên mình cùng bé vào bồn tắm, bé tắm kỹ từ đầu xuống chân (đặc biệt gội đầu khá thư giản) và sau đó bé chà thái, đi lưỡi, BJ kích thích nhẹ nhưng mà khá là cuốn.

Sau khi tắm xong sạch sẽ thì bé bắt đầu massage khoẻ, đầu tiên là massage đầu cổ vai gáy, sau đó là toàn thân, nói chung là bài khoẻ của bé làm thoải mái, lực vừa phải (bé hay hỏi về độ mạnh nhẹ để điều chỉnh), bấm huyệt. Sau đó bé bắt đầu trường đá nóng và massage chân, vừa làm vừa tám chuyện với bé nên cảm thấy thời gian trôi khá nhanh. Tiếp theo tới phần đặc biệt, bắt đầu là bé vừa trường thái vừa đi lưỡi chầm chậm khắp người từ đầu gối lên tới đầu, còn đôi tay mịn màn của bé vuốt lướt xung quanh thằng em mình khiến nó vùng vẩy dữ dội, kiểu bé làm nhẹ nhàng quấn quít mà kích thích khá tê mê, sau đó bé đổi lại tư thế 69, BJ kết hợp tiếng rên của bé làm thằng em mình đầu hàng và được bé CIA. Kết thúc cuộc tình cùng bé, bé tắm lại và dẫn mình đi xuống.

Kết lại, bé 552 massage cả mệt và khoẻ đều khá cuốn, ngoại hình chuẩn chỉnh 8/10. AE trải nghiệm bé nên đi gói 2 shot để phê hơn.
Cảm ơn diễn đàn đã tài trợ tick.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ cảm ơn anh trai đã ưu ái và ủng hộ cơ sở bên em, chúc anh trai một buổi tối vui vẻ ạ:2onion35:

• Love
Điểm cảm xúc: thien2k

lộc đạt

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
87
28
0 ₿
em 552 tui có đi qua mấy lần rồi nha bác em nó bú rất đỉnh nha massa cũng phê nữa

• Like
Điểm cảm xúc: thien2k

tiểu bạch

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
67
15
0 ₿
em 552 này tui đi em nó đc 2 3 lần rồi công nhận em nó làm mát tay cực

joker bến tre

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
53
17
0 ₿
em 552 cuốn lắm hả bác thấy nhiều bác review em nó làm mát đồ các thứ mà chưa có dịp trải nghiệm em nó :5onion22:

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ đến cơ sở gặp bé ngay anh ơi, bé sẵn sàng phục vụ anh ạ :2onion35: