Q.1 Say sưa cùng bé Lê 86

Lượt xem: 649

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
29
127
73
1 ₿
Chào anh em đồng dâm, nay mình ngồi ngịch app Camapro thì mới biết vụ Vòng Xoay may mắn nên thử quay xem vận may thế này thì may mắn trúng được vé giảm giá nên liền nhanh trí tranh thủ chạy qua Dubai Q1 flex. Tới nơi được các bạn nhân viên tận tình tư vấn các gói dịch vụ, mình chọn được bé 86 gói 2 shot và lên phòng ngay.

Lên tới phòng chờ khoảng chừng 5-10 phút thì bé bước vào, lúc đó mình còn đang xông hơi thì vừa gặp bé ấn tượng đầu tiên của mình là ngoại hình bé khá chuẩn, mặt xinh (có chỉnh sửa). Vừa thấy mình thì bé đi từ xông hơi ra thì bé lau sơ người và kêu mình ngồi nghỉ mệt, cùng trò chuyện khám phá nhau kiểu bé nói chuyện rất tình cảm và chủ động như người yêu, được một hồi thì thằng em mình trỗi dậy và nhanh chóng muốn cùng tắm tiên với bé.

Hiệp 1 bắt đầu, bé tắm sạch sẽ cho mình xong sau đó bắt đầu bài trường sữa và đi lưỡi từ trên xuống dưới rồi BJ rất điêu luyện trong lúc đó mình cũng phối hợp khám phá bé được 1 lúc thì thằng em mình cũng đầu hàng trong sung sướng. Sau đó, qua bài khoẻ thì cũng tạm ổn, có lực nhưng hơi yếu so với mình, nói chung là bé chịu khó làm đầy đủ bài trong lúc đó thì bé cũng chủ động tương tác kể nhìu câu chuyện thú vị cho mình nghe. Sau khi thấy mình hồi phục thì bé bắt đầu Hiệp 2, đầu tiên bé chà thái và đi lưỡi từ trên xuống và từ sau ra trước rất phê rồi tiếp theo bé bắt đầu BJ, phải nói là kỹ năng BJ của bé phối hợp với tay đúng đỉnh, trước giờ mình đi thì chưa thấy bé nào làm được vậy và sau một hồi kiên trì thì mình cũng đầu hàng.

Sau khi xong bé còn nhiệt tình tư vấn giới thiệu cho mình món mì bò kho đúng ngon,

Kết lại, bé 86 ngoại hình chuẩn, ngoan, thân thiện và có kỹ năng BJ phối hợp tay phê đặc biệt đáng để anh em trải nghiệm thử.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng anh vui vẻ cùng bé cưng 86 :2onion35: