Q.1 SBD 37 xinh - vui - cực nhiệt tình.

Lượt xem: 519

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
46
32
0 ₿
Đầu tháng có lương là anh em lên đạn đi quẩy bữa cho ra trò . Nay khám phá ra môn đổ xí ngầu với mấy em tại bàn nhậu cong nhận vui mà say sml. Mấy bé như có nghề hay sao mà đổ đến đâu tui uống đến đó cứ 789 mà hồi 4 anh em với 4 bé hết 3 thùng, bia vào máu lên 2 ông rủ 2 con bé ra ngoài mà không được rồi quay lại rủ 2 đứa tui đi phòng pool , tui say quắc mà vào pool chắc nằm phơi thây nên tách lẽ ra đi mình cho chắc ăn.
Vẫn chốn cũ ghé thăm dubai để xã bia là hợp lý nhất, vừa vào ghé liền luôn cái wc gặp bé huệ phát nhẹ người ngồi phòng thư giản được pv pha cho trà gừng uống cho ấm bung, và đem ipad vào tận giường để lựa tại chỗ. Quá ưng cho mỗi lần ghé dubai.
Nay lên phòng xông cảm giác nóng dã mang , ngồi ngoài luôn ty bé vào nói chuyện mới biết người đang say vào xông nguy hiểm lắm thêm cái bé bắt chuyện vừa vui vui làm tui đang ngơ ngơ lại thấy vui lên. Bắt đầu vào việc.
SBD 37
Tắm chung : Kỹ nha, tắm rữa kỳ cọ kỹ thêm phần nằm ra bé trườn , đi lưỡi phải gọi phê lắm , do quỷ đen có hạn nên đi 1 shot nhưng bé vẫn bj trong bồn một lúc đủ làm thằng nhóc nó hứng lên rồi bé đưa ra giường mần thịt.
Đấm bóp: Lên giường thằng nhóc bắt đầu xìu xuống đủ để bé vào phần massage khỏe , xoa bóp dá nóng, nay vẫn cảm giác đá khá nóng, tui nói bé bé để 1 cái khăn rồi để đá lên đến giờ mới biết nhậu nhiều với ngồi máy lạnh rồi ra nắng nên bị cảm luôn rồi. Bé đấm bóp hồi cũng bắt đầu vươn người tỉnh táo vào trận.
Than giữ: Từ sau ra trước bé trườn mà ta nói nó phê gì đâu , bé trườn kèm theo tiếng rên nhẹ tạo cảm xúc cho thằng nhỏ nó hứng lên cương cứng ngắc thế phải phơi trym ra thôi. Bé bỏ mặc nó mà lại cho thằng anh thưởng thức cặp bưởi của bé trước cái đã , đến phần tay chân tui táy may khám phá cô bé bé ui nó nước nôi như được mùa, sờ mà sướng rồi đến bé đè ra bj theo từng đợt tui nằm phê phê và đùng đùng từng tràn bắn tung tóe.
Kết thúc nằm nói chuyện với em mà người thì mệt chứ đầu óc lại sản khoái, mấy bác có dịp gặp em đảm bảo cực kỳ vui với cách nói chuyện của bé. Nào buồn buồn vào gặp em làm 1-2 shot rồi tâm sự chém gió cũng rất đáng.
Thiệt hai vé onsen 1 tip bé 1tr quá là hài lòng.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh có trải nghiệm tuyệt vời cùng bé ạ :2onion35: Chuc huynh cuối tuần vui vẻ ạ :2onion35: