Q.5 Sẽ không gặp lại số 10 bigbang...

Lượt xem: 915

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
... trong ít nhất hai tuần nữa vì mình sắp đi công tác :D Chứ ai cũng biết em là số hot ở đây, anh nào chưa ghé thì nên thử một lần, anh nào ghé rồi thì ghé lại hoài với em cho coi dễ gì dứt. Mình cũng đi được 1 cơ số các em ở bb rồi nhưng vì không có quá nhiều cảm hứng nên ít review các kiểu. Hôm nay cho số 10 một ngoại lệ vì anh rất thích em.

Tranh thủ chờ boarding viết nhanh cho anh em mấy dòng suy nghĩ cảm nhận. Đặt cái tít hơi sốc nhưng mà có lí do cả. Ông nào lướt xong chê thì xứng đáng đừng ghé là đúng vì em này nhìn trên ảnh còn đẹp thua cả thực tế, không đi tiếc ráng chịu :D

1. Bé rất nhiệt tình, nhiều kĩ thuật. Đặc biệt trườn phao có màn giả phịch anh nào yếu yếu dễ bay ^^ Massage khỏe vừa phải, nói chung người có tâm làm rất hài lòng, dù không phải chuyên môn nhưng nhiệt tình là tốt rồi
  2. Âm thanh hifi chất lượng hen. Rên kiểu ư ử JAV chứ k phải á á giống mấy bà hàng xóm lên tông khi hát karaoke. Tính tình hơi công chúa hư hỏng nên âm thanh ngay cả lúc nói chuyện cũng nửa dịu dàng nửa yamate kudasai
  3. Cũng phải dê đúng mò chuẩn thì em mới phản ứng nhiệt tình, nói chung 10 điểm sướng thật thà không công nghiệp
  4. V1 độ nhẹ nhàng, vừa phải không quá cứng, đầu ti size đẹp ngon ai thích ăn bánh bao xin mời. Quan trọng là có sức để ăn không chứ coi chừng bị hiếp dâm liên tục đi chợ chưa mua được gì đã mất cả giỏ là có thật nhé
  5. V2 eo thon, dáng đẹp, V3 nẩy nở, V4 nước nôi vừa phải, ... do thân ngắn nữa nên 69 rất dễ tác chiến
  6. Mùi người thơm phức, tiếc là cơ sở bài bản quá mình ko dám đạo diễn bắn bừa lên người em haha
  7. BJ HJ nhẹ nhàng chân thật. 8/10 vì gu mình hơi cao với gặp nhiều ddcn quá rồi chứ với phần đông thì vẫn thừa đủ vắt cực khô 3 nháy 2 hàng

Chỉ có 1 điểm mong em tiết chế là gặp mấy anh mới mới hoặc tính tình nhút nhát thì em dịu lại một chút chứ hong người ta tưởng bị bdsm haha. Mặc dù mình đóng giả vai lính mới nhưng mà không ngờ em bung trổ quá thì mình cũng phải chui ra chứ không là em giam mình lại trễ chuyến bay :D

Mình thì hơi gạo cội nên thưởng thức em theo cách riêng. Nói chung bé này chọt vô máu chọc gái của mình nên tinh túy mình để lại nhiều mà tiếng cười có khi mình để lại nhiều hơn. Làm nhớ thời xưa vừa xem haivl với người yêu cũ hay vừa kể chuyện vừa vác cày qua núi, vừa úp thìa doggy. Vui có sướng có, hài hòa như vậy cũng hiếm người làm được quan trọng bé này dạn dĩ ăn nói có gu chứ bình thường gặp mấy em mới quá không bao giờ có được trải nghiệm này. Cũng là dân làm ăn nên mình gặp bé này mình biết, có vía ăn nói, có vía làm sếp, vừa làm vừa để dành tính tình bộc trực có đâu có nói đó có sung nói sướng :D Anh nào hoạt bát cũng dân làm ăn thì chúc mừng nếu được em đối đãi. Anh nào thích lolita, gu bảo gì làm nấy hay gu nhẹ nhàng kiểu bồ mới cưới thì cứ nói bé

Cũng muốn dông dài dâm dê nhưng mà không có thời gian nhiều nên đành vậy. Mấy hôm nữa sang thượng hải họ cũng chặn các trang ở vn, anh em thích vừa đọc vừa quay thì vào trang của mình tìm mấy bài mình viết cũ

Nhân đây gửi tặng anh em một vài mật khẩu đọc cho bé vui cho dễ làm việc :2onion18:

1. Nếu cảm thấy không biết giao tiếp, không biết mới gặp nói chuyện gì : “Anh được thằng bạn là chủ phòng gym quận tám giới thiệu sang gặp em”
  2. Nếu cảm thấy cần em dâm hơn nữa: “Anh có nhận làm trai bao, lấy 300 ngàn thôi không lấy 300 đô”

VinaTuan

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
Mình có lẻ hơi lâu mới nắm bắt được tinh thần của bạn, vì mình còn đang mày mò tìm hiểu cái thuật ngữ "vía" :)

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
ko rõ bạn 8x 9x hay 2k để mình giải thích cho dễ hiểu

Nếu còn trẻ thì cứ tạm hiểu "vía" nó giống kiểu "vibe", một yếu tố vô hình mà không phải cứ cố là có được. Còn theo cách hiểu của người xưa nó giống như kiểu năng lượng tinh thần, ngược với năng lượng thể chất. Ví dụ thấy mẹ đẻ ra con mẹ tròn con vuông thì người ta xin vía tức là xin sự may mắn, không cố nhưng vẫn được như thế đó.

trong làm ăn người có vía tốt tức là cứ mở cửa tiệm ra khách tự kéo đến nườm nượp, hoặc bằng một cách nào đó ăn nên làm ra buôn may bán đắt. Cũng có 1 số yếu gọi mặt đặt tên được nhưng cũng có 1 số không thể chỉ ra được. Ví dụ em này mình nói chuyện thì có nghe 1 vài chuyện là biết có máu và hiểu về tiền bạc các thứ, cũng như cái cách em trở thành số hot ấy, ... nói chung nhiều chuyện thì mình tóm nhanh chốt gọn là vía còn cụ thể thì bạn khai thác thêm mình kể mất vui kkk

• Like
Điểm cảm xúc: VinaTuan

VinaTuan

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
Cảm ơn bạn đã giải thích nhe. Thì ra "vía" là như vậy. Mình thì chỉ tin vào khoa học thực dụng thôi, nên khó tiếp thu được những cái sâu xa như "vía" :)

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Gặp bé này cứ nói thẳng hôm nay đến chơi tại cơ sở nếu đêm nay hay ngày mai có nhớ thì call cho anh, anh chuyên làm từ thiện giúp đỡ phụ nữ thiếu thốn

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong and VinaTuan

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
781
235