Cà Phê #Seri 2: thiên đường sung sướng Mã Lò -Bình Tân (có grop chia sẻ ae newbie)nói ko với tới Z nha! anh em ....

Lượt xem: 10,095

KẺ_ĐI_SĂN_SỰ_SUNG_SƯỚNG

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
4
24
15
0 ₿
Thân chào các anh em đồng dâm, hôm nay em tiếp tục làm seri mới về khu vực BÌNH TÂN 1 trong những nơi ăn chơi được mênh danh là Tiểu Hồng Kong của tphcm .ăn nhậu ,karaoke,masage,cafe nhạc.cafe sung sướng,....v..vvv đáp ứng mọi nhu cầu từ thấp đến cao miễn ae có tiền....ít hay nhiều tùy kinh tế có nhiêu chơi nhiêu....
- Hôm nay em là chủ đề này để chia sẻ và nhận ý kiến của cá nhân em và lời chia sẻ từ ae để anh em gần xa đến và cảm nhận với vùng đất ăn chơi nầy!
seri này em sẽ nói đến cafe sung sướng 1 loại hình cho ae giải toản tâm sinh lý ngon bổ rẻ ,để ae đc vui chơi thoải mái ko bị sụp hầm tốn tiền vui chơi mà còn bị mang cục tức về nhà.( 1 nỗi niềm không của riêng ai).
#/Cá nhân em em chơi ở đâu hay làm j thì cứ 1 quán quen mà em ưng ý là em phan ko bao giờ đổi gu (tánh kì qÁ AE)
_Em có 1 quán ruột về độ phục vụ mà 1 ng khó như em phải hài lòng...
quán này tọa lạc khu Mã Lò quận Bình tân tphcm đoạn từ ngã 3 LÊ VĂN QUƠI--MÃ LÒ quẹo mã lò hướng về Tân kì tân quý qua khỏi Ngã 4 mã lò-18b tầm 150m nằm bên tay phải-- e....l..tha...... quán màu hồng đèn hồng chạy từ xa ae sẽ thấy(em chỉ tường tận vậy ae tìm ko ra em cũng chịu nghen.)google 1 phát tới chỗ.....
_quán này thì cũng lâu rồi đợt trước em cũng reveiw 1 lần nhưng hôm nay có vẻ đổi mới cơ sở vật chất tạm ổn sạch sẽ phòng ốc có máy lạnh nên cũng gọi là oke nhé anh em
....nếu anh em đi ban ngày sẽ có 2 em Linh và em TRÀ thuộc dạng gọi là gu "CHUNG" của anh em
da trắng- mình dây-ngực tấn công mông phòng thủ 2 em này 1 em sn 1996--1 em 1995 các em gọi là hotgirl khu này rồi .
thường đó giờ ae đi chơi mấy em xinh thì toàn là công nghiệp chán chỉ đc cái mã phải ko nhưng 2 em này là được đào tạo bài bản về mọi kỹ năng tư thế nâng niu "concuviet" như nâng niu ng yêu nên anh ko phải lo nhé! (em chuột bạch nên anh khỏi lo mang tức mang tối)
#_sơ lược về 2 em ca sáng:
$_ em Trà_$
Em là con gái miền Tây Sông nước(con cụ thể ở đâu còn lâu mới nói ae vào hỏi đê)
_Da trắng như Ngọc Trinh
_ V1 tầm 90 to miên man--mềm mại (thuộc cam sành loại big side nhé ae)
_V2 em xem tầm 62--65 cũng nhỏ thon ah vì em giữ dáng lắm/
_V3 Tầm 95 ah to mà trắng nỏn nà ko tì vết nha(vỗ thì ta nói....thôi rồi
$_ Về phục vụ thì hơn cả người yêu anh em ạ. em nâng niêu nhẹ nhàng noi chung chỉ ko tới Z thôi còn lại ae miệt mài sương khói nhé
về chất lượng --Bj chủ yếu hj ít--có 69 đầy đủ thơm tho sạch sẽ + kèm theo CIA trong sung sướng làm tính bài bản vì qa trường lớp....kkk
-Theo cảm nhận của em thì bé này 9/10 hơi ít nói nhưng được cái nhiệt tình, chỉ cần ae lịch sự vui vẻ bé cởi mở hết mình. các bác đến trải nghiệm cho em ý kiến nhé
$_em Linh_$
_Em này em nghe giọng chắc con gái miền ngoài (cụ thể ae vao check cho em ý kiến nhé)
nhận xét sơ bộ em khá xinh trắng thấp hơn bé Trà tàm 1-2cm cũng dạng mình dây cây cảnh
theo kinh nghiệm tình trường với võ công do ông già truyền lại là chiêu : "bóp vú long chão thủ" thì em cảm nhận là
_V1 tầm 85(nhỏ hơn bé trà hệ cam vừa gọn)em chưa cảm nhận ae đến tets cho em ý kiến nhé!
_v2 eo nhỏ cũng tầm 62-65 ah cũng ổn áp nha ae
_v3 cũng dạng có mông ra j đó tâmg 90 chứ đùa ah
nghe nói tất cả đều dc đào tạo bài bản nên ae cứ đến vag cảm nhận nhé! do em chưa tets ko dám ý kiến nhiều.
$$$em Hoa $$$$
Em này thì khỏi bàn"Thần Dâm cô nương" giáo sư tình dục học rồi
_bé này thì sinh năm 95--làm ca lửng nên ae đi tầm chiều trở đi là dc gặp ah
3 vòng em này thì tương đối nha cũng dạng mình dây nhỏ con nhưng điện nước ầm ầm
khả năng thì em này theo em gọi là Vô địch thiên hạ quận bình tân này rồi....kk em ko nói điêu các bác nào muốn trải nghiệm đến em đảm bảo ko thất vọng đâu
_em này mang 2 dòng máu lai (khơ me+kinh) nên nhìn rất xinh theo kiểu lai
bé này nghe đâu là sư phụ trao dồi kiến thức tình dục học cho mấy bé kia nên khả năng thì vô tận bác nào yếu yêu em nghĩ chắc tầm 3p quá nhễ...^_^
- dáng bé tầm 1m57-159 cao vừa người thân hình đầy đặn.
_V1 tầm 87 hệ cam sành êm ah nhen...
_v2 eo cũng nhỏ tầm 65 thôi nhưng vẫn oke đấy
_v3 thi 1 đống cỡ 89-90 đấy vỗ phát nào chát phát đó ah
khả năng đỉnh của đỉnh chuyện trị các bác khó tính nhất đấy.các bác cứ tin em (1 lần nhớ mãi quê hương)
thôi em reveiw đến đây mới ca sáng thôi ca chiều nghe đâu có em hotgirl tên MÈO i người mẫu xinh lung linh ae trải nghiệm cho em ý kiến bên dưới nhé!
RỔ GIÁ THÌ MỀM XÈO CHỈ 250K/XUẤT BAO GỒM AE CIA+69 (BÌNH DÂN QUÁ MÀ) em thi toàn gởi thêm 50 cho lần sau bé thấy bé nhớ 300k quá sướng cho 1 lần du xuân lên đỉnh

thân ái chào anh em chúc anh em đồng dâm có những trải nghiệm thật tuyệt vời nhé!
xin ý kiến anh em nhiều để em có nhiều động lực làm bài review cho ae ăn chơi mọi thú vui tại bình tân nhé(karaoke masage........)

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and Lạnh 69 Xii

Tây_môn_khánh

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
0
15
7
0 ₿
Ấy da! bác đã trở lại. cả tháng ko đi nay buối sáng ổn áp phết bác nhĩ....mai em đi về reviwe các bác nhễ!

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Thấy a e cứ rp chỗ này và cũng đi ngang nhiu lần nhưng chưa vào . Chắc phải vào thị tẩm lần quaz

ĂN_CHƠI_VÔ_ĐỊCH

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/7/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Hello ae theo lời bác thì em mới đi về quán ở 452 mã lò cái bảng to đùng ely chạy là thấy
hôm nay em đi trễ nên vào tầm 7h hơn vào thì có 3 em nhưng 1 em chân dài đang đi vào khách em vào với em lùn nc dễ thương lắm
bé tên tú người miên tây trà vinh thì phải.
bé nc ngọt lắm i như ng êu lun.bé nói mới biết làm dc 1 2 tháng ah
bé hệ nấm lùn vòng v1 vừa phải ko to lắm v2 nhỏ v3 ok thơm tho sạch sẽ
bé này ai ngọt ngào sạch sẽ bé chăm như ng yêu tuy làm ko dc xuất sắc nhưng dc cái dễ chịu nói j nghe đó đúng gu em
thiệt hại 250k cia lun nên em bo 50k bé ngoan lắm thích hợp a nào thích ngọt ngào.
quán này em là 9/10 - 1 điểm cái phòng sát qá kế bên nghe rên ngại mún chết

Vincent79

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/3/22
Chủ đề
1
14
6
0 ₿
Đã gặp 2 em Linh và Trà rồi, mặt mũi sáng sủa, dễ thương. Bữa đi với em Trà ra ngoài có em Thảo nhìn cũng xinh xắn mà bữa giờ ghé tìm ko gặp. Ai biết em nó làm ca nào ko vậy?

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
79
28
0 ₿
Cuối tuần xả stress không bác? cho em theo với, em newbie ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Vincent79

BQTT

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/9/22
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Đã check qán như pro nói nha, qán tên Cô chủ nhỏ, nguyên tấm màu hồng, buổi tối hơi bị nhiều em đó, nhìn chung ở đây ổn, out trong miệng, 69 lun nha, 250k, cho anh em nào muốn đổi gió